Time Home Score Away HT Handicap
EUROPE: Euro U19
22/07 - 01:00 นอร์เวย์ U19 2 - 0 นอร์ทเทิร์น ไอร์แลนด์ U19 0 - 0 1/1.5
22/07 - 01:00 ยูเครน U19 3 - 2 อิตาลี U19 0 - 0 0/0.5
AFRICA: CECAFA Clubs Cup - Play Offs
21/07 - 16:00 Al-Hilal Omdurman 2 - 1 Al Wadi 0 - 0 0.5
21/07 - 19:00 APR 1 - 2 Red Arrows 0 - 0 0.5/1
ARGENTINA: Liga Profesional
22/07 - 01:00 ริเวอร์เพลท 2 - 2 Lanus 0 - 0 1
22/07 - 03:15 Central Cordoba 0 - 2 Platense 0 - 0 0/0.5
22/07 - 03:15 Estudiantes L.P. 0 - 0 Union de Santa Fe 0 - 0 0.5
22/07 - 06:00 Defensa y Justicia 2 - 2 โบค่า จูเนียร์ 0 - 0 0
22/07 - 06:00 Velez Sarsfield 3 - 0 Talleres Cordoba 0 - 0 0
ARGENTINA: Primera Nacional
lsm99
21/07 - 22:10 San Telmo 1 - 1 Deportivo Moron 0 - 0 0.5
22/07 - 01:00 Defensores Unidos 0 - 1 Gimnasia y Tiro 0 - 0 0/0.5
22/07 - 01:30 Deportivo Madryn 0 - 2 Gimnasia Mendoza 0 - 0 0/0.5
22/07 - 01:30 Deportivo Maipu 1 - 0 Guillermo Brown 0 - 0 0.5/1
22/07 - 02:00 Gimnasia Jujuy 1 - 1 Agropecuario 0 - 0 0.5
22/07 - 03:00 Racing Cordoba 1 - 0 Patronato 0 - 0 0/0.5
22/07 - 03:30 Talleres (R.E) 2 - 1 Chacarita Juniors 0 - 0 0/0.5
ARGENTINA: Torneo Federal - Losers stage
22/07 - 00:15 Ferro Gen. Pico 0 - 1 Deportivo Rincon 0 - 0 0/0.5
22/07 - 01:00 Def. Pronunciamiento 0 - 2 Douglas Haig 0 - 0 0/0.5
22/07 - 01:00 Independiente Chivilcoy 1 - 0 Juventud Antoniana 0 - 0 0.5/1
22/07 - 01:00 Sol de Mayo 2 - 1 Circulo Deportivo 0 - 0 0.5/1
22/07 - 01:30 Boca Unidos 2 - 1 Gimnasia E.R. 0 - 0 0.5
22/07 - 01:30 San Martin Mendoza 1 - 1 Huracan Las Heras 0 - 0 0/0.5
22/07 - 02:00 Juventud U.U. 0 - 1 Sportivo Estudiantes 0 - 0 0/0.5
22/07 - 03:00 Union Sunchales 5 - 0 Crucero del Norte 0 - 0 0/0.5
ARGENTINA: Torneo Federal - Winners stage
21/07 - 21:00 Santamarina 2 - 1 Germinal 0 - 0 0.5
22/07 - 01:00 Kimberley 2 - 0 Villa Mitre 0 - 0 0/0.5
22/07 - 01:30 Ciudad Bolivar 1 - 0 Deportivo Camioneros 0 - 0 1
22/07 - 01:30 Sportivo Las Parejas 2 - 1 Defensores Belgrano VR 0 - 0 0/0.5
22/07 - 02:00 Central Norte 2 - 0 Sarmiento de La Banda 0 - 0 0
22/07 - 02:00 Sol de America 0 - 2 San Martin Formosa 0 - 0 0/0.5
22/07 - 02:00 Sportivo Belgrano 1 - 0 Biblioteca Atenas 0 - 0 0.5
ARGENTINA: Primera B - Clausura
22/07 - 01:00 Laferrere 0 - 0 Argentino de Merlo 0 - 0 0/0.5
22/07 - 01:00 Midland 1 - 2 Deportivo Armenio 0 - 0 0
22/07 - 01:05 Los Andes 0 - 1 Comunicaciones 0 - 0 0/0.5
ARGENTINA: Primera C - Clausura
22/07 - 01:00 Atlas 1 - 0 Central Cordoba 0 - 0 0/0.5
22/07 - 01:00 Deportivo Paraguayo 1 - 1 Ituzaingo 0 - 0 0.5
22/07 - 01:00 Justo Jose de Urquiza 0 - 0 El Porvenir 0 - 0 0/0.5
ARGENTINA: Primera A Women - Apertura
21/07 - 22:00 Huracan W 0 - 2 San Lorenzo W 0 - 0 0/0.5
ASIA: AFF Championship U19
21/07 - 15:00 ออสเตรเลีย U19 6 - 2 เวียดนาม U19 0 - 0 2
21/07 - 19:30 เมียนมาร์ U19 1 - 1 ลาว U19 0 - 0 1.5
AUSTRALIA: NPL ACT
21/07 - 12:00 Gungahlin 1 - 0 Tuggeranong Utd 0 - 0 1.5/2
AUSTRALIA: NPL Northern NSW
21/07 - 11:30 Newcastle Olympic 1 - 2 Broadmeadow 0 - 0 1/1.5
21/07 - 11:30 Weston Workers 0 - 1 Charlestown Azzurri 0 - 0 0
AUSTRALIA: NPL NSW
21/07 - 12:00 เซ็นทรัล โคสต์ U23 1 - 1 Blacktown City 0 - 0 1/1.5
21/07 - 12:00 Sydney Utd 2 - 0 APIA Leichhardt 0 - 0 1
21/07 - 12:00 Wollongong Wolves 1 - 0 St George Saints 0 - 0 1
21/07 - 14:00 Sydney Olympic 2 - 1 Rockdale Ilinden 0 - 0 0.5/1
AUSTRALIA: NPL Queensland
21/07 - 13:15 Sunshine Coast Wanderers 1 - 3 Peninsula 0 - 0 1
AUSTRALIA: NPL South Australia
21/07 - 13:00 แอดิเลด ยูไนเต็ด U23 4 - 0 Adelaide City 0 - 0 0/0.5
AUSTRALIA: NPL Victoria
21/07 - 12:00 St Albans 1 - 0 Oakleigh Cannons 0 - 0 1.5/2
AUSTRALIA: Northern NSW State League
21/07 - 11:30 Kahibah 1 - 2 Cessnock City Hornets 0 - 0 0
21/07 - 11:30 South Cardiff 0 - 2 West Wallsend 0 - 0 0
AUSTRALIA: Queensland Premier League
21/07 - 13:45 St. George Willawong 4 - 1 SWQ Thunder 0 - 0 1
21/07 - 14:00 Capalaba 1 - 4 Caboolture 0 - 0 0.5
21/07 - 14:00 Mitchelton 0 - 0 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 0 1
AUSTRALIA: Tasmania Southern Championship
21/07 - 11:00 South Hobart U21 4 - 1 Clarence Zebras U21 0 - 0 3.5/4
AUSTRALIA: Victoria Premier League
21/07 - 12:00 เมลเบิร์น วิคตอรี U21 4 - 1 Langwarrin 0 - 0 0.5/1
21/07 - 13:00 Western Utd. U21 1 - 2 Brunswick City 0 - 0 1
BELARUS: Pershaya Liga
21/07 - 19:00 Baranovici 0 - 3 Molodechno 0 - 0 1.5
21/07 - 19:30 Maxline 3 - 1 Ostrovets 0 - 0 0
BELARUS: Vysshaya Liga Women
21/07 - 20:00 Dyussh-Polesgu W 0 - 10 Belarus U19 W 0 - 0 0
BHUTAN: Premier League
21/07 - 19:00 Thimphu City 2 - 1 Tensung 0 - 0 3.5
BOLIVIA: Division Profesional - Clausura
22/07 - 02:00 Independiente 2 - 1 Aurora 0 - 0 0/0.5
22/07 - 04:30 Bolivar 0 - 0 Always Ready 0 - 0 1
22/07 - 06:30 Oriente Petrolero 2 - 1 Guabira 0 - 0 0.5/1
BRAZIL: Serie A
21/07 - 21:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2 - 0 Vitoria 0 - 0 0.5/1
22/07 - 02:00 Atletico-MG 2 - 0 Vasco 0 - 0 0.5/1
22/07 - 02:00 Bahia 0 - 1 Corinthians 0 - 0 0.5/1
22/07 - 04:30 Bragantino 1 - 0 Athletico-PR 0 - 0 0.5
22/07 - 04:30 Fortaleza 3 - 1 Atletico GO 0 - 0 0.5/1
22/07 - 04:30 Juventude 0 - 0 Sao Paulo 0 - 0 0/0.5
22/07 - 06:00 Cuiaba 0 - 1 Fluminense 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Serie B
22/07 - 02:00 Guarani 2 - 3 Goias 0 - 0 0
22/07 - 04:30 Botafogo SP 2 - 2 Brusque 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Serie C - First stage
22/07 - 02:30 Volta Redonda 3 - 0 Ypiranga FC 0 - 0 0.5
22/07 - 05:00 Botafogo PB 1 - 0 ABC 0 - 0 0.5/1
22/07 - 05:00 Nautico 2 - 2 Athletic Club 0 - 0 0/0.5
22/07 - 06:00 EC Sao Jose 0 - 1 Aparecidense 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Serie D
22/07 - 02:00 AE Altos 2 - 1 Cameta 0 - 0 0/0.5
22/07 - 02:00 Aguia De Maraba 0 - 0 River-PI 0 - 0 0/0.5
22/07 - 02:00 America RN 2 - 1 Maracana 0 - 0 1/1.5
22/07 - 02:00 ASA 2 - 0 Sergipe 0 - 0 1.5
22/07 - 02:00 Brasil de Pelotas 2 - 1 Concordia 0 - 0 0.5
22/07 - 02:00 Cascavel 3 - 0 Avenida 0 - 0 0/0.5
22/07 - 02:00 Hercilio Luz 1 - 0 Cianorte 0 - 0 0.5
22/07 - 02:00 Iguatu 1 - 0 Sousa 0 - 0 0/0.5
22/07 - 02:00 Itabaiana 1 - 2 Juazeirense 0 - 0 0/0.5
22/07 - 02:00 Jacuipense 3 - 0 Petrolina 0 - 0 1/1.5
22/07 - 02:00 Maranhao 3 - 0 Fluminense-PI 0 - 0 1
22/07 - 02:00 Novo Hamburgo 1 - 0 Barra FC 0 - 0 0
22/07 - 02:00 Potiguar de Mossoró 1 - 1 Atletico-CE 0 - 0 0
22/07 - 02:00 Retro 2 - 1 CSE 0 - 0 0.5/1
22/07 - 02:00 Tocantinopolis 1 - 0 Moto Club 0 - 0 0.5/1
22/07 - 02:00 Treze PB 2 - 0 Santa Cruz de Natal 0 - 0 1
BRAZIL: Baiano 2 - Play Offs
22/07 - 01:00 Porto SC 2 - 1 Fluminense de Feira 0 - 0 0
BRAZIL: Carioca 2
21/07 - 21:00 America RJ 0 - 1 Olaria 0 - 0 0.5/1
BRAZIL: Carioca C - Play Offs
22/07 - 00:45 EC Vera Cruz 1 - 1 Uni Souza 0 - 0 0
22/07 - 00:45 Niteroiense 1 - 1 Campos AA 0 - 0 1
BRAZIL: Catarinense 2
22/07 - 01:00 Blumenau 1 - 5 Tubarao 0 - 0 0/0.5
22/07 - 01:00 Camboriu 1 - 0 Atletico Catarinense 0 - 0 0.5/1
22/07 - 01:00 Caravaggio 2 - 0 Metropolitano 0 - 0 0
22/07 - 01:00 Guarani de Palhoca 1 - 1 Carlos Renaux 0 - 0 0
22/07 - 01:00 Santa Catarina 1 - 1 Gremio Juventus 0 - 0 0
BRAZIL: Goiano 2
22/07 - 01:30 Santa Helena 0 - 0 Centro Oeste 0 - 0 0.5
22/07 - 01:30 Trindade 1 - 0 ASEEV 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Paulista B - Second stage
21/07 - 20:00 Flamengo SP 2 - 1 Tanabi 0 - 0 0.5/1
21/07 - 20:00 Sao Carlos 0 - 1 AEA Aracatuba 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Pernambucano 2
22/07 - 01:00 Atletico PE 0 - 2 Academica Vitoria 0 - 0 2/2.5
22/07 - 01:00 Jaguar 2 - 0 Ibis Sport Club 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Copa Paulista
21/07 - 20:30 Francana 2 - 3 Monte Azul 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Alagoano U20 - Play Offs
22/07 - 01:00 CRB U20 6 - 0 Coruripe U20 0 - 0 1.5
22/07 - 01:00 Jacioba U20 1 - 0 Olhodaguense U20 0 - 0 0
BRAZIL: Carioca U20 - Taca Guanabara
21/07 - 20:00 Botafogo U20 1 - 1 Vasco U20 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Cearense U20
21/07 - 19:30 Ferroviario U20 4 - 1 Terra e Mar U20 0 - 0 0
BRAZIL: Matogrossense U20 - Play Offs
22/07 - 03:00 Luverdense U20 2 - 0 Cuiaba U20 0 - 0 0
BRAZIL: Mineiro U20
21/07 - 20:00 Santarritense U20 0 - 5 Atletico-MG U20 0 - 0 0
22/07 - 01:00 Ipatinga U20 0 - 6 Inter de Minas U20 0 - 0 0
BRAZIL: Paraibano U20 - Play Offs
22/07 - 01:00 Confianca PB U20 0 - 2 Cruzeiro-PB U20 0 - 0 0
BRAZIL: Paranaense U20 - Play Offs
22/07 - 01:00 Coritiba U20 2 - 0 Patriotas U20 0 - 0 0.5/1
22/07 - 01:00 Londrina U20 2 - 2 Operario PR U20 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Paulista U20 - Second stage
21/07 - 20:00 Uniao Sao Joao U20 0 - 3 Sao Paulo U20 0 - 0 2/2.5
22/07 - 01:00 Ponte Preta U20 0 - 2 Palmeiras U20 0 - 0 1.5
BRAZIL: Rondoniense U20
22/07 - 03:00 Porto Velho U20 0 - 0 Genus U20 0 - 0 0
BRAZIL: Brasileiro A3 Women
22/07 - 07:00 Paysandu PA W 1 - 2 Vasco W 0 - 0 1
BULGARIA: Parva liga
21/07 - 23:00 Botev Vratsa 1 - 3 Botev Plovdiv 0 - 0 0.5
22/07 - 01:15 โดโกเรต์ส รัซกราด 1 - 0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0 - 0 1
BULGARIA: Vtora liga
21/07 - 22:30 Belasitsa 3 - 0 Strumska Slava 0 - 0 0.5/1
CANADA: Canadian Premier League
22/07 - 01:00 Atl. Ottawa 2 - 2 Valour 0 - 0 1
22/07 - 04:00 Cavalry 1 - 1 Forge 0 - 0 0/0.5
CANADA: CSL
21/07 - 23:00 Future Stars 0 - 3 Serbian W. E. 0 - 0 0
22/07 - 01:00 Toronto Falcons - Unity 0
22/07 - 03:00 Hamilton City 0 - 3 Scarborough SC 0 - 0 0
22/07 - 03:00 Serbian W. E. 0 - 0 Unity 0 - 0 0
CHILE: Primera Division
21/07 - 23:30 Palestino 1 - 4 เอฟเวอร์ตัน 0 - 0 0
22/07 - 02:00 Cobresal 3 - 3 U. De Chile 0 - 0 0.5
22/07 - 04:30 Colo Colo 2 - 1 U. Espanola 0 - 0 1
CHILE: Primera B
21/07 - 23:30 Antofagasta 1 - 1 เรนเจอส์ 0 - 0 0.5
22/07 - 02:00 CD Santa Cruz 1 - 2 S. Wanderers 0 - 0 0
22/07 - 04:30 San Luis 1 - 3 S. Morning 0 - 0 0/0.5
CHILE: Segunda Division
21/07 - 23:00 D. Concepcion 1 - 1 Deportes Rengo 0 - 0 0.5
22/07 - 02:00 D. Puerto Montt 0 - 0 Arturo Fernandez Vial 0 - 0 0.5/1
22/07 - 02:00 General Velasquez 4 - 0 San Antonio Unido 0 - 0 0.5
22/07 - 04:30 Dep. Linares 3 - 0 Real San Joaquin 0 - 0 0/0.5
CHILE: Primera Division Women
21/07 - 22:00 U. De Concepcion W 3 - 0 Palestino W 0 - 0 0.5
21/07 - 23:00 Deportes Iquique W 0 - 0 Everton W 0 - 0 0.5
21/07 - 23:00 U. De Chile W 4 - 1 Cobresal W 0 - 0 5/5.5
22/07 - 02:00 U. Catolica W 4 - 1 A. Italiano W 0 - 0 2.5
CHINA: Super League
21/07 - 17:00 Qingdao West Coast 3 - 3 Meizhou Hakka 0 - 0 0.5
21/07 - 18:00 Nantong Zhiyun 0 - 2 Shandong Taishan 0 - 0 0.5/1
21/07 - 18:35 เป่ย์จิงกั๋วอัน 2 - 0 Tianjin Jinmen Tiger 0 - 0 0.5/1
21/07 - 18:35 Henan Songshan Longmen 2 - 1 Zhejiang Professional 0 - 0 0.5
21/07 - 18:35 Shanghai Port 5 - 0 Qingdao Hainiu 0 - 0 3
21/07 - 18:35 Shenzhen Xinpengcheng 2 - 1 Changchun Yatai 0 - 0 0/0.5
CHINA: Jia League
21/07 - 18:30 Chongqing Tonglianglong 1 - 1 Qingdao Red Lions 0 - 0 1.5/2
21/07 - 18:30 Shijiazhuang Gongfu 2 - 1 Jiangxi Lushan 0 - 0 1.5
21/07 - 18:30 Suzhou Dongwu 2 - 0 Wuxi Wugou 0 - 0 0.5/1
CHINA: Yi League
21/07 - 15:00 Hubei Istar 0 - 0 Beijing Technology 0 - 0 0/0.5
21/07 - 15:00 Langfang Glory City 4 - 1 Xian Ronghai 0 - 0 2
21/07 - 15:00 Nantong Haimen 1 - 2 Shandong Taishan B 0 - 0 0.5
21/07 - 15:00 Taian Tiankuang 2 - 1 Dalian Kuncheng 0 - 0 0.5/1
21/07 - 16:00 Shaanxi Union 3 - 0 Rizhao Yuqi 0 - 0 1.5
COLOMBIA: Primera A - Clausura
22/07 - 03:30 Millonarios 1 - 0 Bucaramanga 0 - 0 0.5/1
22/07 - 05:45 Atl. Nacional 2 - 1 America De Cali 0 - 0 0/0.5
22/07 - 08:00 Junior 2 - 1 Chico 0 - 0 1/1.5
COLOMBIA: Primera B - Clausura
22/07 - 03:00 Cucuta 2 - 0 Atletico F.C. 0 - 0 1/1.5
22/07 - 03:00 Huila 2 - 1 Quindio 0 - 0 0/0.5
22/07 - 03:30 Tigres 1 - 1 Barranquilla 0 - 0 0.5
COSTA RICA: Primera Division - Apertura
22/07 - 07:00 Alajuelense 2 - 1 AD Santos 0 - 0 1.5
CZECH REPUBLIC: Chance Liga
21/07 - 19:30 Karvina 1 - 3 สโลวาน ลิเบเรก 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Slovacko 0 - 0 สลาเวีย ปราก 0 - 0 1/1.5
22/07 - 01:00 Hradec Kralove 1 - 0 Teplice 0 - 0 0/0.5
CZECH REPUBLIC: ChNL
21/07 - 15:30 Sparta Prague B 2 - 2 Ostrava B 0 - 0 0.5
21/07 - 22:00 Varnsdorf 1 - 1 Zizkov 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: MOL Cup
21/07 - 22:00 Cechovice 5 - 2 Kostelec na Hane 0 - 0 0.5
21/07 - 22:00 FS Trebic 2 - 3 Velke Mezirici 0 - 0 0/0.5
21/07 - 22:00 Petrvald na Morave 3 - 2 Repiste 0 - 0 0.5
DENMARK: Superliga
21/07 - 19:00 Silkeborg 1 - 0 Sonderjyske 0 - 0 0/0.5
21/07 - 21:00 Vejle 2 - 3 แรนเดอร์ส 0 - 0 0.5
21/07 - 23:00 Viborg 3 - 3 บรอนด์บี้ 0 - 0 0.5
DENMARK: 1st Division
21/07 - 20:00 Horsens 1 - 3 Fredericia 0 - 0 0.5
21/07 - 21:00 Hillerod 2 - 2 Hobro 0 - 0 0.5
DOMINICAN REPUBLIC: LDF - Winners stage
22/07 - 03:00 Atlantico 2 - 1 Delfines Del Este 0 - 0 0.5
22/07 - 05:00 Universidad O&M 0 - 1 Moca 0 - 0 0.5
ECUADOR: Copa Ecuador
22/07 - 04:30 Leones del Norte 0 - 1 Mushuc Runa 0 - 0 0.5
22/07 - 07:00 Manta 1 - 3 Dep. Cuenca 0 - 0 0/0.5
EGYPT: Premier League
21/07 - 21:30 Al Masry 1 - 1 Arab Contractors 0 - 0 0.5
22/07 - 01:00 El Daklyeh 1 - 2 Zamalek 0 - 0 1.5
22/07 - 01:00 Enppi 1 - 4 ZED 0 - 0 0/0.5
ESTONIA: Meistriliiga
21/07 - 21:00 Levadia 0 - 0 Kuressaare 0 - 0 2.5
21/07 - 23:00 Paide 3 - 1 Tallinna Kalev 0 - 0 1.5
ESTONIA: Esiliiga B
21/07 - 16:30 Tulevik 1 - 1 Narva U21 0 - 0 2
EUROPE: Euro U19 Women
21/07 - 18:00 Germany U19 W 0 - 2 Spain U19 W 0 - 0 0
21/07 - 18:00 Ireland U19 W 0 - 2 Netherlands U19 W 0 - 0 2
FINLAND: Veikkausliiga
21/07 - 19:00 Mariehamn 0 - 4 SJK 0 - 0 0.5/1
21/07 - 21:00 Ilves 3 - 2 VPS 0 - 0 1
21/07 - 22:30 KuPS 1 - 0 Lahti 0 - 0 1
FINLAND: Kakkonen Group A
21/07 - 22:30 GrIFK 0 - 0 Lahden Reipas 0 - 0 0.5
FINLAND: Kakkonen Group B
21/07 - 19:00 Inter Turku 2 4 - 1 TPV 0 - 0 2
FINLAND: Kakkonen Group C
21/07 - 22:00 OPS 2 - 2 Kuopion Elo 0 - 0 1
21/07 - 22:30 SJK Akatemia 2 0 - 2 GBK Kokkola 0 - 0 0.5
FINLAND: Kansallinen Liiga Women
21/07 - 17:00 Ilves W 0 - 4 PK-35 Vantaa W 0 - 0 0/0.5
FINLAND: Ykkonen Women
21/07 - 18:00 HJK Akatemia W 8 - 1 P-Iirot Rauma W 0 - 0 0
21/07 - 19:00 KTP W 1 - 0 VIFK W 0 - 0 0
GEORGIA: Georgian Cup
21/07 - 20:00 FC Gareji Sagarejo 2 - 1 Dila Gori 0 - 0 1.5
21/07 - 20:00 Loco. Tbilisi 2 4 - 3 Shturmi 0 - 0 0
21/07 - 20:00 Samgurali II 0 - 2 Gagra 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Dusheti 0 - 2 Samtredia 0 - 0 1.5
21/07 - 22:00 WIT Georgia 0 - 1 Telavi 0 - 0 0.5/1
21/07 - 23:00 Kolkheti 1913 2 0 - 1 Dinamo Tbilisi 2 0 - 0 0
21/07 - 23:00 Orbi 1 - 2 Meshakhte Tkibuli 0 - 0 0
GERMANY: Oberliga Bayern Süd
21/07 - 19:00 Deisenhofen 1 - 0 Unterhaching II 0 - 0 1.5
GRENADA: Premier Division
22/07 - 03:00 Camerhogne 0 - 0 Shamrock 0 - 0 0
22/07 - 03:00 Hard Rock 3 - 1 Fontenoy 0 - 0 0
22/07 - 03:00 Mt. Rich 0 - 0 SAB Spartans 0 - 0 0
22/07 - 03:00 SAB Spartans 2 - 2 Shamrock 0 - 0 0
22/07 - 03:00 St. John's 4 - 1 Queens Park Rangers 0 - 0 0
22/07 - 03:00 St. John's 0 - 0 Hard Rock 0 - 0 0
ICELAND: Besta deild karla
22/07 - 02:15 Breidablik 4 - 2 KR Reykjavik 0 - 0 1
22/07 - 02:15 Stjarnan 2 - 0 Fylkir 0 - 0 0.5/1
ICELAND: Division 2
21/07 - 19:00 Olafsvik 2 - 0 KFA 0 - 0 0
21/07 - 21:00 Fjallabyggd 2 - 0 Aegir 0 - 0 0
21/07 - 21:00 Haukar 0 - 4 KFG Gardabaer 0 - 0 0.5
21/07 - 21:00 Hottur / Huginn 4 - 1 Throttur Vogar 0 - 0 0/0.5
21/07 - 21:00 Selfoss 3 - 4 Volsungur 0 - 0 1/1.5
ICELAND: Besta deild Women
21/07 - 23:00 Fylkir W 4 - 1 Tindastoll W 0 - 0 0/0.5
INDONESIA: President Cup
21/07 - 15:30 Bali United 0 - 1 Arema FC 0 - 0 1
21/07 - 19:30 Madura United 1 - 2 เปอร์ซิจา จาการ์ตา 0 - 0 0/0.5
IRELAND: FAI Cup
21/07 - 18:00 Ballyfermot 3 - 1 Leeds Cork 0 - 0 0.5/1
21/07 - 20:00 Gorey Rangers 0 - 4 UC Dublin 0 - 0 1.5
21/07 - 21:00 Bray 0 - 1 Shelbourne 0 - 0 1
21/07 - 21:00 Wayside Celtic 1 - 3 Wexford 0 - 0 1/1.5
22/07 - 00:00 เดอร์รี่ ซิตี้ 3 - 0 St. Patricks 0 - 0 0.5
22/07 - 00:00 Sligo Rovers 3 - 0 Cobh Wanderers 0 - 0 3
JAPAN: J1 League
21/07 - 17:00 สากัน โตสู 1 - 4 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0 - 0 0.5/1
JAPAN: J3 League
21/07 - 16:00 Grulla Morioka 0 - 1 Toyama 0 - 0 0.5
21/07 - 16:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0 - 0 Sagamihara 0 - 0 0
21/07 - 16:00 Ryukyu 1 - 4 Nara Club 0 - 0 0
KAZAKHSTAN: League Cup
21/07 - 19:00 FK Akzhayik 2 - 1 Kyzylzhar 0 - 0 0
21/07 - 20:00 Kairat Almaty 3 - 0 Taraz 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Aktobe 2 - 1 Zhenis 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Kaisar Kyzylorda 5 - 1 Tobol 0 - 0 1.5/2
LATVIA: Virsliga
21/07 - 18:00 Valmiera 0 - 0 Grobina 0 - 0 2/2.5
21/07 - 20:00 Auda 2 - 0 FK Liepaja 0 - 0 1
LATVIA: 1. Liga
21/07 - 17:00 RFS 2 6 - 0 Tukums 2000 2 0 - 0 2.5
21/07 - 19:00 Rezekne 1 - 4 Ogre United 0 - 0 1/1.5
21/07 - 23:00 Leevon PPK 0 - 1 JFK Ventspils 0 - 0 1/1.5
LITHUANIA: A Lyga
21/07 - 22:25 Dainava Alytus 3 - 1 Banga 0 - 0 0/0.5
MALAWI: Super League
21/07 - 19:30 Karonga United 2 - 1 Big Bullets 0 - 0 0
21/07 - 19:30 MAFCO 0 - 0 Mighty Wanderers 0 - 0 0
21/07 - 19:30 Mzuzu City 1 - 0 Chitipa United 0 - 0 0.5/1
21/07 - 19:30 Silver Strikers 1 - 0 FOMO 0 - 0 2.5
MEXICO: Liga MX - Apertura
22/07 - 06:00 U.N.A.M.- Pumas 2 - 0 Pachuca 0 - 0 0.5
22/07 - 08:05 Club Leon 1 - 1 Necaxa 0 - 0 0
MEXICO: Liga MX U23 - Apertura
21/07 - 22:00 Club Leon U23 2 - 0 Necaxa U23 0 - 0 0
21/07 - 22:00 U.N.A.M.- Pumas U23 0 - 1 Pachuca U23 0 - 0 0
MYANMAR: National League
21/07 - 16:00 Ayeyawady 0 - 1 Myawady 0 - 0 0.5
21/07 - 16:00 Yangon Utd 1 - 1 Hantharwady Utd 0 - 0 2
21/07 - 16:30 Dagon Port 2 - 4 Shan Utd 0 - 0 2/2.5
NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Championship U20
22/07 - 05:06 Panama U20 3 - 0 Guatemala U20 0 - 0 0.5
22/07 - 08:06 Mexico U20 4 - 0 Haiti U20 0 - 0 2/2.5
NORWAY: Eliteserien
21/07 - 19:30 Stromsgodset 0 - 1 Tromso 0 - 0 0
21/07 - 22:00 HamKam 0 - 1 Fredrikstad 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Haugesund 1 - 0 Viking 0 - 0 0/0.5
22/07 - 00:15 โรเซนบอร์ก 0 - 0 Lillestrom 0 - 0 0/0.5
NORWAY: Division 2 - Group 2
21/07 - 19:00 Valerenga 2 1 - 5 Grorud 0 - 0 0.5/1
21/07 - 19:30 Kjelsas 2 - 1 Stjordals Blink 0 - 0 0.5
21/07 - 20:00 Follo 2 - 0 Strindheim 0 - 0 0.5/1
21/07 - 20:00 Tromsdalen 4 - 2 Junkeren 0 - 0 2
NORWAY: Division 3 - Group 4
21/07 - 20:00 Stabaek 2 1 - 1 Byasen 0 - 0 0.5/1
NORWAY: Division 3 - Group 5
21/07 - 21:00 Lorenskog 5 - 1 Aalesund 2 0 - 0 0.5/1
NORWAY: Division 3 - Group 6
21/07 - 18:30 Bodo/Glimt 2 1 - 2 Fyllingsdalen 0 - 0 0
21/07 - 20:00 Kongsvinger 2 2 - 0 Sprint-Jeloy 0 - 0 1
21/07 - 20:30 Elverum 3 - 1 Mjolner 0 - 0 3
21/07 - 21:00 Harstad 2 - 1 Ulfstind 0 - 0 0.5
21/07 - 22:00 Honefoss 6 - 1 Skjervoy 0 - 0 3.5
PANAMA: LPF - Clausura
22/07 - 04:00 UMECIT 0 - 2 San Francisco 0 - 0 0/0.5
22/07 - 06:15 Alianza 0 - 3 Miguelito 0 - 0 0
PARAGUAY: Primera Division - Clausura
22/07 - 03:00 General Caballero JLM 0 - 0 Sp. Luqueno 0 - 0 0.5
22/07 - 05:30 Sol de America 0 - 2 2 de Mayo 0 - 0 0
PARAGUAY: Division Intermedia
21/07 - 21:00 Deportivo Santani 0 - 0 Recoleta 0 - 0 0.5
21/07 - 21:00 Fernando de la Mora 0 - 0 Sp. Carapegua 0 - 0 0
PERU: Liga 1 - Clausura
22/07 - 01:00 Grau 1 - 1 U. de Deportes 0 - 0 0/0.5
22/07 - 03:00 Carlos Mannucci 0 - 0 Union Comercio 0 - 0 0.5
22/07 - 03:15 Sporting Cristal 4 - 0 Sport Boys 0 - 0 1
22/07 - 06:00 Cienciano 0 - 1 ADT Tarma 0 - 0 0/0.5
PERU: Liga 2
22/07 - 01:15 Deportivo Coopsol 4 - 2 Moquegua 0 - 0 0.5
22/07 - 01:15 San Marcos 0 - 0 Juan Pablo II 0 - 0 1/1.5
PERU: Liga Women - Championship Group
21/07 - 22:45 FBC Melgar W 0 - 0 Sporting Cristal W 0 - 0 1
22/07 - 03:30 Defensores W 0 - 2 Alianza Lima W 0 - 0 0
PERU: Liga Women - Relegation Group
22/07 - 01:00 Biavo W 4 - 0 AD Cantolao W 0 - 0 0
POLAND: Ekstraklasa
21/07 - 19:45 Cracovia 1 - 1 Piast Gliwice 0 - 0 0
21/07 - 22:30 เลช พอซนาน 2 - 0 Gornik Zabrze 0 - 0 0.5/1
22/07 - 01:15 Motor Lublin 0 - 2 Rakow 0 - 0 0.5/1
POLAND: Division 1
21/07 - 17:00 Wisla Plock 1 - 1 Kotwica Kolobrzeg 0 - 0 1.5
21/07 - 19:30 LKS Lodz 0 - 0 Wisla 0 - 0 0
21/07 - 19:30 Tychy 2 - 2 Legnica 0 - 0 0
POLAND: Division 2
21/07 - 22:00 Swit Szczecin 1 - 1 KKS Kalisz 0 - 0 0.5
21/07 - 23:00 Podbeskidzie 0 - 0 Olimpia Elblag 0 - 0 0.5
22/07 - 00:35 Zaglebie Sosnowiec 2 - 1 Ol. Grudziadz 0 - 0 0
ROMANIA: Liga 1
21/07 - 23:00 U. Cluj 3 - 1 FC Hermannstadt 0 - 0 0.5
22/07 - 02:00 Din. Bucuresti 4 - 1 Petrolul 0 - 0 0.5
RUSSIA: Premier League
21/07 - 21:30 Orenburg 2 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 0 - 0 0/0.5
22/07 - 00:00 Akhmat Grozny 1 - 1 คราสโนดาร์ 0 - 0 0
22/07 - 00:00 Khimki 1 - 1 Dynamo Makhachkala 0 - 0 0.5
RUSSIA: FNL
21/07 - 16:30 Tyumen 0 - 1 Alania Vladikavkaz 0 - 0 0/0.5
21/07 - 22:00 Neftekhimik 2 - 1 Ufa 0 - 0 0/0.5
21/07 - 23:00 Sochi 1 - 1 Baltika 0 - 0 0.5
21/07 - 23:30 Chernomorets Novorossijsk 1 - 2 FK Chayka 0 - 0 0.5/1
RUSSIA: FNL 2 - Division A Gold - Fall Season
21/07 - 19:00 Chelyabinsk 3 - 3 Tekstilshtik 0 - 0 0
21/07 - 21:00 Kaluga 2 - 1 Sibir Novosibirsk 0 - 0 0
21/07 - 21:00 Kursk 0 - 0 Kuban 0 - 0 0
21/07 - 21:00 Leningradets 2 - 1 Volgar-Astrakhan 0 - 0 0
21/07 - 22:00 S. Kostroma 1 - 1 Veles Moscow 0 - 0 0
RUSSIA: Supreme Division Women
21/07 - 15:00 Zvezda 2005 W 1 - 0 FK Yenisey W 0 - 0 0.5/1
21/07 - 19:00 Dynamo Moscow W 1 - 0 Krasnodar W 0 - 0 0.5/1
21/07 - 20:00 Rubin Kazan W 1 - 1 Lokomotiv Moscow W 0 - 0 0
21/07 - 21:00 FK Krylya Sovetov Samara W 0 - 0 CSKA Moscow W 0 - 0 0
21/07 - 21:00 Ryazan W 1 - 0 Chertanovo M. W 0 - 0 0
21/07 - 21:00 Spartak Moscow W 1 - 4 Zenit W 0 - 0 0.5/1
SERBIA: Super Liga
21/07 - 22:30 Novi Pazar 3 - 2 Sp. Subotica 0 - 0 0.5
22/07 - 00:30 Tekstilac Odzaci 1 - 3 Vojvodina 0 - 0 1/1.5
22/07 - 00:30 TSC 1 - 0 IMT Novi Beograd 0 - 0 1.5
SLOVAKIA: Slovak Cup
21/07 - 22:00 AC Nitra 2 - 1 Kolinany 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Cifer 2 - 0 Jablonica 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Horna Suca 1 - 3 Opatova 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Nemsova 5 - 0 Chocholna-Velcice 0 - 0 0
21/07 - 22:00 OSK Surovce 0 - 4 Hlohovec 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Risnovce 1 - 2 SK Velke Zaluzie 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Stefanov 1 - 0 Iskra Holic 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Svaty Peter 1 - 4 Besenov 0 - 0 0
SLOVENIA: Prva liga
21/07 - 22:30 มาริบอร์ 4 - 1 Domzale 0 - 0 1.5
22/07 - 01:15 Celje 2 - 1 Bravo 0 - 0 1/1.5
SOMALIA: National league
21/07 - 19:30 Kigs 1 - 1 Jeenyo 0 - 0 0
21/07 - 19:45 Mogadishu City 0 - 0 Horseed 0 - 0 0
SOUTH KOREA: K League 1
21/07 - 17:00 Daegu 0 - 1 Gwangju FC 0 - 0 0
21/07 - 17:00 Daejeon 1 - 2 Pohang 0 - 0 0/0.5
21/07 - 17:00 Incheon 1 - 4 Suwon FC 0 - 0 0/0.5
21/07 - 17:00 เอฟซี โซล 1 - 0 Gimcheon Sangmu 0 - 0 0
SOUTH KOREA: K League 2
21/07 - 17:00 Asan 2 - 0 Ansan Greeners 0 - 0 0.5/1
21/07 - 17:00 Gimpo FC 0 - 1 Anyang 0 - 0 0/0.5
21/07 - 17:00 Seoul E-Land 3 - 4 Cheonan City 0 - 0 0.5/1
SOUTH KOREA: K3 League
21/07 - 15:00 Busan Kyotong 2 - 1 Changwon 0 - 0 0.5
21/07 - 15:00 Pocheon 2 - 1 Gangneung 0 - 0 0/0.5
21/07 - 17:00 Paju Citizen 0 - 2 Hwaseong 0 - 0 0.5
SURINAME: SML
22/07 - 03:30 PVV 0 - 0 SV Transvaal 0 - 0 0
22/07 - 06:00 Notch 0 - 2 Robinhood 0 - 0 0
SWEDEN: Allsvenskan
21/07 - 19:00 Norrkoping 1 - 0 Halmstad 0 - 0 0.5
21/07 - 21:30 Elfsborg 3 - 1 Mjallby 0 - 0 0.5
21/07 - 21:30 Goteborg 1 - 1 Vasteras SK 0 - 0 0.5
SWEDEN: Superettan
21/07 - 18:00 Ostersund 2 - 1 Degerfors 0 - 0 0
21/07 - 18:00 Sandviken 1 - 2 Utsikten 0 - 0 0.5/1
21/07 - 20:00 Skovde AIK 1 - 0 Brage 0 - 0 0.5/1
SWITZERLAND: Super League
21/07 - 19:15 ยัง บอยส์ 1 - 2 เอฟซี ซิยง 0 - 0 1
21/07 - 21:30 Lausanne 3 - 2 บาเซิ่ล 0 - 0 0/0.5
21/07 - 21:30 Luzern 1 - 2 Servette 0 - 0 0/0.5
SWITZERLAND: Challenge League
21/07 - 19:15 Vaduz 0 - 0 Stade Nyonnais 0 - 0 0.5/1
URUGUAY: Primera Division - Torneo Intermedio
21/07 - 20:00 Liverpool M. 0 - 1 CA Cerro 0 - 0 0.5
21/07 - 22:30 Progreso 0 - 1 Maldonado 0 - 0 0/0.5
22/07 - 02:00 Penarol 2 - 0 Fenix 0 - 0 1
22/07 - 04:30 Boston River 1 - 2 Danubio 0 - 0 0
URUGUAY: Segunda Division
21/07 - 20:00 Albion 1 - 1 Rentistas 0 - 0 0/0.5
22/07 - 01:00 Sud America 3 - 0 La Luz 0 - 0 0
USA: USL Championship
22/07 - 03:00 Oakland Roots 2 - 5 Sacramento Republic 0 - 0 0
USA: MLS Next Pro
22/07 - 04:00 Chicago Fire II 3 - 2 New England Revolution II 0 - 0 1
22/07 - 04:00 Crown Legacy 2 - 1 Atlanta United 2 0 - 0 1
22/07 - 05:00 Columbus Crew 2 6 - 1 Cincinnati 2 0 - 0 0
22/07 - 05:00 Inter Miami II 2 - 0 Huntsville 0 - 0 1
22/07 - 06:00 New York Red Bulls 2 2 - 1 Orlando City B 0 - 0 0.5
22/07 - 06:00 Sporting Kansas City II 3 - 1 St. Louis City 2 0 - 0 0/0.5
22/07 - 07:00 Houston Dynamo 2 4 - 0 North Texas 0 - 0 0/0.5
22/07 - 07:00 Town FC 2 - 1 Real Monarchs 0 - 0 0.5
22/07 - 09:00 Ventura County 0 - 1 Portland Timbers 2 0 - 0 1
USA: USL League Two - Play Offs
22/07 - 01:30 Peoria 6 - 5 Menace 0 - 0 0
22/07 - 04:00 Flint City 2 - 1 Fort Wayne 0 - 0 0
22/07 - 04:00 United PDX 4 - 5 Project 51O 0 - 0 0
22/07 - 05:00 Asheville City 2 - 1 Brave SC 0 - 0 0
22/07 - 06:00 Lionsbridge 2 - 0 Salem City 0 - 0 0
22/07 - 06:00 Little Rock Rangers 1 - 2 Corpus Christi FC 0 - 0 0
22/07 - 06:00 Seacoast Utd Phantoms 3 - 0 Vermont Green 0 - 0 0
22/07 - 09:00 Tucson 1 - 0 Ventura 0 - 0 0
VENEZUELA: Liga FUTVE - Clausura
22/07 - 03:00 Caracas 1 - 2 Rayo Zuliano 0 - 0 0.5/1
22/07 - 06:00 Dep. Tachira 1 - 0 Zamora 0 - 0 1
WALES: League Cup
21/07 - 20:30 Airbus 3 - 2 Mold Alexandra 0 - 0 1.5
21/07 - 20:30 Baglan Dragons 2 - 1 สวอนซี U21 0 - 0 1.5
WORLD: Club Friendly
21/07 - 14:00 BDF XI (Bot) 2 - 2 African Stars (Nam) 0 - 0 0
21/07 - 15:00 ESMTK Budapest (Hun) 1 - 3 Ivancsa (Hun) 0 - 0 0
21/07 - 15:00 Kelen (Hun) 0 - 2 Dunaharaszti MTK (Hun) 0 - 0 0
21/07 - 15:00 Pribram B (Cze) 0 - 2 Benesov (Cze) 0 - 0 0
21/07 - 15:00 Viktoria (Ukr) 3 - 0 Trostyanets (Ukr) 0 - 0 0
21/07 - 15:30 Honved (Hun) 1 - 1 Csakvari (Hun) 0 - 0 0
21/07 - 15:30 Malzenice (Svk) 4 - 0 Sala (Svk) 0 - 0 0
21/07 - 16:00 อันเดอร์เลชท์ (Bel) 0 - 0 เม็ตซ์ (Fra) 0 - 0 0
21/07 - 16:00 อันเดอร์เลชท์ (Bel) 6 - 2 อาเมียงส์ (Fra) 0 - 0 0.5
21/07 - 16:00 GKS Katowice (Pol) 3 - 1 Unia Turza Slaska (Pol) 0 - 0 0
21/07 - 16:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ U21 (Eng) 3 - 2 บอร์มัธ U21 (Eng) 0 - 0 0
21/07 - 16:00 Pisek (Cze) 1 - 1 Usti nad Labem B (Cze) 0 - 0 0
21/07 - 16:00 Pogon Siedlce (Pol) 0 - 3 LKS Lomza (Pol) 0 - 0 0
21/07 - 16:00 Szeged (Hun) 2 - 0 Tiszakecske (Hun) 0 - 0 0
21/07 - 16:00 Veres-Rivne (Ukr) 0 - 3 Kolos Kovalivka (Ukr) 0 - 0 0
21/07 - 17:00 Caldas (Por) 4 - 1 Alverca B (Por) 0 - 0 0
21/07 - 17:00 Chester (Eng) 4 - 1 Lancaster (Eng) 0 - 0 0
21/07 - 17:00 HEBC Hamburg (Ger) 0 - 0 Teutonia Ottensen (Ger) 0 - 0 0.5
21/07 - 17:30 Luckenwalde (Ger) 0 - 1 Magdeburg II (Ger) 0 - 0 0/0.5
21/07 - 18:00 Braunschweig (Ger) 3 - 2 Cottbus (Ger) 0 - 0 0
21/07 - 18:00 Crewe (Eng) 1 - 3 มายอร์ก้า (Esp) 0 - 0 0
21/07 - 18:00 ระยอง เอฟซี (Tha) 2 - 1 โปลิศ เทโร (Tha) 0 - 0 0
21/07 - 18:30 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส (Bel) 4 - 3 Lierse K. (Bel) 0 - 0 0/0.5
21/07 - 19:00 Duren (Ger) 4 - 0 Hurth (Ger) 0 - 0 0
21/07 - 19:00 Jeddeloh (Ger) 2 - 1 VfL Oldenburg (Ger) 0 - 0 0.5/1
21/07 - 19:00 Kazincbarcikai (Hun) 0 - 0 Csakvari (Hun) 0 - 0 0
21/07 - 19:00 Michalovce (Svk) 0 - 0 Kisvarda (Hun) 0 - 0 0
21/07 - 19:00 Mosonmagyarovari TE (Hun) - Samorin (Svk) 0
21/07 - 19:00 Slaven Belupo (Cro) 0 - 0 เลชเช (Ita) 0 - 0 0
21/07 - 19:00 Tondela (Por) 1 - 0 Benfica B (Por) 0 - 0 0
21/07 - 19:00 Vorwarts-Wacker (Ger) 5 - 3 VfL Lohbrugge (Ger) 0 - 0 0
21/07 - 19:00 Welling (Eng) 5 - 0 Erith & Belvedere (Eng) 0 - 0 0
21/07 - 20:00 Erfurt (Ger) 1 - 1 TSV Havelse (Ger) 0 - 0 0
21/07 - 20:00 Finnentrop/Bamenohl (Ger) 5 - 0 RSV Meinerzhagen (Ger) 0 - 0 0.5/1
21/07 - 20:00 Genclerbirligi (Tur) 2 - 1 Prishtina (Kos) 0 - 0 0
21/07 - 20:00 Germania Ratingen (Ger) 0 - 1 Konigsdorf (Ger) 0 - 0 0.5/1
21/07 - 20:00 Hildesheim (Ger) 0 - 0 Lippstadt (Ger) 0 - 0 0
21/07 - 20:00 Keynsham Town (Eng) 0 - 0 Boldmere (Eng) 0 - 0 0
21/07 - 20:00 Niederwenigern (Ger) 1 - 1 Ennepetal (Ger) 0 - 0 0/0.5
21/07 - 20:00 บีจี ปทุม ยูไนเต็ด (Tha) 4 - 0 ดอร์ทมุนด์ (Ger) 0 - 0 2.5
21/07 - 20:00 SK Kladno (Cze) 3 - 1 Marianske Lazne (Cze) 0 - 0 0
21/07 - 20:00 Todesfelde (Ger) 2 - 1 SC Victoria Hamburg (Ger) 0 - 0 1/1.5
21/07 - 20:30 เบนฟิก้า (Por) 3 - 1 อัลเมเรีย (Esp) 0 - 0 1.5/2
21/07 - 20:30 Fortuna Koln II (Ger) 3 - 1 Kapellen-Erft (Ger) 0 - 0 1
21/07 - 20:30 Heidenheim (Ger) 19 - 0 Tsg Schnaitheim (Ger) 0 - 0 0
21/07 - 20:30 Norderstedt (Ger) 1 - 1 FC Gutersloh (Ger) 0 - 0 0
21/07 - 21:00 Al-Gharafa (Qat) 2 - 3 Al Sharjah (Uae) 0 - 0 0
21/07 - 21:00 ฮัมบูร์ก (Ger) 0 - 3 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ (Wal) 0 - 0 0/0.5
21/07 - 21:00 Hornau (Ger) 2 - 1 Neu-Anspach (Ger) 0 - 0 0
21/07 - 21:00 Isle of Man (Eng) 3 - 3 Radcliffe (Eng) 0 - 0 0
21/07 - 21:00 Karpaty U19 (Ukr) 2 - 4 Kulikiv (Ukr) 0 - 0 0
21/07 - 21:00 Majosi (Hun) - Szeged II (Hun) 0
21/07 - 21:00 Putnok (Hun) 2 - 1 Kecskemeti TE II (Hun) 0 - 0 0
21/07 - 21:30 Delmenhorst (Ger) 5 - 3 Garrel (Ger) 0 - 0 2/2.5
21/07 - 22:00 Ajka (Hun) 2 - 1 Tatabanya (Hun) 0 - 0 0.5
21/07 - 22:00 Besa 1976 (Mkd) 1 - 1 Gjilani (Kos) 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Bucaspor (Tur) 1 - 1 Al Khor (Qat) 0 - 0 0
21/07 - 22:00 FC Dabas (Hun) 4 - 2 Dunafoldvar (Hun) 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Gyulai Termal (Hun) 1 - 1 Karcagi (Hun) 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Javor (Srb) 1 - 1 Macva (Srb) 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Kolos Kovalivka (Ukr) 1 - 1 Veres-Rivne (Ukr) 0 - 0 0
21/07 - 22:00 มอนซา (Ita) 0 - 0 Real Vicenza (Ita) 0 - 0 0
21/07 - 22:00 Slaven Belupo (Cro) 1 - 0 Al Feiha (Sau) 0 - 0 0.5/1
21/07 - 22:00 Tiszafuredi (Hun) 0 - 0 Tiszaujvaros (Hun) 0 - 0 0
21/07 - 22:30 Bicskei (Hun) 2 - 0 BVSC-Zuglo (Hun) 0 - 0 0/0.5
21/07 - 22:30 FC Dabas (Hun) 0 - 0 Csepel (Hun) 0 - 0 0
21/07 - 22:30 III. Keruleti TVE (Hun) 3 - 3 Ferencvaros II (Hun) 0 - 0 0
21/07 - 22:30 Omonia Aradippou (Cyp) 2 - 1 Hapoel Haifa (Isr) 0 - 0 0
21/07 - 22:30 Rudar (Mne) 1 - 2 Jedinstvo (Mne) 0 - 0 0
21/07 - 22:30 ซัสเซาโล่ (Ita) 4 - 0 Real Vicenza (Ita) 0 - 0 0
21/07 - 23:00 Flamurtari (Kos) 0 - 1 Vushtrria (Kos) 0 - 0 0/0.5
21/07 - 23:00 โฟรซิโนเน่ (Ita) 3 - 0 Volos (Gre) 0 - 0 0.5/1
21/07 - 23:00 ลาซิโอ (Ita) 1 - 1 Triestina (Ita) 0 - 0 0
21/07 - 23:00 โอลิมปิก มาร์กเซย (Fra) 0 - 2 นีมส์ (Fra) 0 - 0 2/2.5
21/07 - 23:00 Renaissance Mons (Bel) 1 - 3 อันเดอร์เลชท์ U23 (Bel) 0 - 0 0/0.5
21/07 - 23:30 Mezokovesd-Zsory (Hun) 2 - 0 Kazincbarcikai (Hun) 0 - 0 0
22/07 - 00:00 Eldense (Esp) 1 - 2 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี (Eng) 0 - 0 0.5
22/07 - 00:00 Sutjeska (Mne) 2 - 0 Jezero (Mne) 0 - 0 0
22/07 - 00:30 Chengdu Rongcheng (Chn) 0 - 0 ดอร์ทมุนด์ (Ger) 0 - 0 0
22/07 - 01:15 Mezokovesd-Zsory (Hun) 2 - 1 Kazincbarcikai (Hun) 0 - 0 0
22/07 - 05:00 Real Espana (Hon) 1 - 2 Xelaju (Gtm) 0 - 0 0.5
WORLD: COTIF Tournament
22/07 - 00:00 Sevilla U20 1 - 1 Saudi Arabia U20 0 - 0 0
22/07 - 02:00 ADH Brasil 0 - 1 Argentina U20 0 - 0 0
22/07 - 04:00 Levante U20 1 - 1 Mauritania U20 0 - 0 0
WORLD: NWSL x Liga MX Women Summer Cup
22/07 - 03:30 Washington Spirit W 2 - 1 Guadalajara Chivas W 0 - 0 0/0.5
22/07 - 06:00 Portland Thorns W 5 - 0 Club Tijuana W 0 - 0 0
WORLD: Club Friendly Women
21/07 - 19:00 Arminia Bielefeld W (Ger) 0 - 3 B. Monchengladbach W (Ger) 0 - 0 0
21/07 - 19:00 AZ Alkmaar W (Ned) 2 - 5 Koln W (Ger) 0 - 0 0
21/07 - 19:00 Werder Bremen W (Ger) 12 - 0 Henstedt-Ulzburg W (Ger) 0 - 0 0
21/07 - 20:00 Cardiff City W (Wal) 3 - 4 Bristol Rovers W (Eng) 0 - 0 0
21/07 - 20:30 Solihull Moors W (Eng) 1 - 2 Portishead Town W (Eng) 0 - 0 0
21/07 - 20:30 St. Polten W (Aut) 1 - 0 Slovacko W (Cze) 0 - 0 0
ZIMBABWE: Premier Soccer League
21/07 - 20:00 CAPS Utd 0 - 1 Herentals 0 - 0 0/0.5
21/07 - 20:00 Highlanders 2 - 0 Bulawayo Chiefs 0 - 0 1.5
21/07 - 20:00 Hwange 0 - 1 Dynamos 0 - 0 0
21/07 - 20:00 Manica 0 - 0 TelOne 0 - 0 0

ผลบอลเมื่อคืนผลบอลย้อนหลัง โดย 7m

แนะนำ หากท่านต้องการที่จะดูผลสกอร์ผลบอลคืนนี้ คะแนนฟุตบอล ที่ท่านได้ดูเมื่อคืน หรือว่า ผลบอลสดเมื่อคืน เราขอเสนอ เว็บไซต์แสดงผล ผลบอลเมื่อคืน เว็บไซต์ 7mscorethai.com รายงานผลบอลย้อนหลังล่าสุดของการแข่งขันฟุตบอลเมื่อคืนที่ผ่านมา ผลบอลเมื่อคืนจากทุกลีคดังทั่วทั้งโลก ไม่ว่าจะเป็น England: Premier League Spain: LIGA BBVA Italy: Serie A Germany: 1. Bundesliga France: Ligue 1 Japan: J. League South Korea: K league Thailand: Premier League เป็นต้น และยังรายงานผลบอลเมื่อคืนนี้ อัพเดทล่าสุดของทุกรายการอีกด้วย เช่น ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลโลก ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลยูโร ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลเอเชี่ยนคัพ ผลบอลเมื่อคืนซูซูกิคัพ จะเห็นได้ว่าครอบคลุมทั่วทั้งโลกและแม่นยำที่สุดจริงๆ 7mscorethai.com ดีที่สุดมาตรฐานอันดับหนึ่งของโลก