ผลบอล

Time Home Score Away HT Handicap
EGYPT: Egypt Cup
29/05 - 21:00 Arab Contractors 0 - 1 Tersana 0 - 0 0.5/1
ITALY: Coppa Italia Serie D
29/05 - 21:00 Follonica Gavorrano 0 - 2 Trapani 0 - 0 1/1.5
POLAND: Division 2 - Promotion - Play Offs
29/05 - 21:00 KKS Kalisz 1 - 0 Polonia Bytom 0 - 0 0/0.5
RUSSIA: Premier League - Relegation
lsm99
29/05 - 21:00 Ural 0 - 2 Akron Togliatti 0 - 0 0.5
RUSSIA: FNL 2 - Division A Silver - Spring Season
29/05 - 21:00 Ulyanovsk 3 - 0 Kursk 0 - 0 0/0.5
UZBEKISTAN: Super Cup
29/05 - 21:00 Pakhtakor 1 - 1 Nasaf Qarshi 0 - 0 0/0.5
UNITED ARAB EMIRATES: UAE League
29/05 - 21:15 Ajman 1 - 1 Bani Yas 0 - 0 0/0.5
29/05 - 21:15 Emirates Club 1 - 1 Al Bataeh 0 - 0 0.5/1
ANGOLA: Girabola
29/05 - 21:30 CD Lunda Sul 2 - 1 Desportivo Huila 0 - 0 0
29/05 - 21:30 Petro Atletico 3 - 0 Wiliete 0 - 0 0
29/05 - 21:30 Sagrada 2 - 1 Bravos do Maquis 0 - 0 0
29/05 - 21:30 Sao Salvador 2 - 0 Santa Rita 0 - 0 0
29/05 - 21:30 Uniao de Malanje 2 - 0 Primeiro de Agosto 0 - 0 0
EUROPE: Euro U17 - Play Offs
29/05 - 21:30 สาธารณรัฐเช็ค U17 0 - 0 เดนมาร์ก U17 0 - 0 0
MAURITIUS: Super League
29/05 - 21:30 AS Vacoas 1 - 0 Chebel Citizens 0
BELARUS: Belarusian Cup
29/05 - 22:00 Leskhoz 0 - 3 Lokomotiv Gomel 0 - 0 0
29/05 - 22:00 Polotsk 0 - 4 Niva Dolbizno 0 - 0 0
KAZAKHSTAN: Kazakhstan Cup - Play Offs
29/05 - 22:00 Aktobe 2 - 0 Yelimay Semey 0 - 0 0.5
LATVIA: Virsliga
29/05 - 22:00 FK Liepaja 1 - 0 Grobina 0 - 0 0/0.5
29/05 - 22:00 Metta 0 - 4 RFS 0 - 0 2.5
NIGERIA: Federation Cup
29/05 - 22:00 Kebbi 0 - 0 Akwa United 0 - 0 0
29/05 - 22:00 Sokoto 1 - 0 Enyimba 0 - 0 0
29/05 - 22:00 Sunshine Stars 1 - 0 Rivers United 0 - 0 0/0.5
29/05 - 22:00 Wikki Tourist 0 - 0 EFCC 0 - 0 0
POLAND: III Liga - Group III
29/05 - 22:00 Goczalkowice Zdroj 0 - 0 Starowice Dolne 0 - 0 1.5
UKRAINE: Premier League - Relegation
29/05 - 22:00 Obolon 0 - 0 Livyi Bereg 0 - 0 0.5
WORLD: Friendly International Women
29/05 - 22:00 Slovakia U19 W 1 - 1 Czech Republic U19 W 0 - 0 0.5
BELARUS: Belarusian Cup
29/05 - 22:30 Ivatsevichi 0 - 0 Belshina 0 - 0 0
29/05 - 22:30 Stanles Pinsk 0 - 0 Molodechno 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP
29/05 - 22:30 Litomysl 0 - 0 Prelouc 0 - 0 0
29/05 - 22:30 Vysoke Myto B 0 - 0 Svitavy 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Zlinsky KP
29/05 - 22:30 Bystrice pod Hostynem 0 - 0 Kvasice 0 - 0 2/2.5
FAROE ISLANDS: Faroe Islands Cup
29/05 - 22:30 TB Tvoroyri 0 - 0 B36 Torshavn 0 - 0 1.5/2
FINLAND: Kakkonen Group B
29/05 - 22:30 EBK 0 - 0 Tampere Utd 0 - 0 1.5
29/05 - 22:30 Inter Turku 2 0 - 0 Ilves-Kissat 0 - 0 4
29/05 - 22:30 Poxyt 1 - 0 TPV 0 - 0 1/1.5
RUSSIA: FNL 2 - Division A Silver - Spring Season
29/05 - 22:30 D. Bryansk 0 - 0 Omsk 0 - 0 0/0.5
29/05 - 22:30 Tekstilshtik 0 - 0 Mashuk 0 - 0 0.5/1
AUSTRALIA: Northern NSW State League
29/05 - 17:00 Cessnock City Hornets - Toronto Awaba Stags 0
BULGARIA: Third League - North-East
29/05 - 20:00 Dunav Ruse II - Spartak II 0
ANGOLA: Girabola
29/05 - 21:30 Academica - Sporting de Cabinda 0
29/05 - 21:30 C.R.D. Libolo - Kabuscorp 0
BULGARIA: Third League - South-East
29/05 - 22:00 Botev Plovdiv II - Zagorets 0
BULGARIA: Third League - South-West
29/05 - 22:00 Levski Sofia II - CSKA Sofia II 0
29/05 - 22:00 Septemvri Sofia 2 - Kostinbrod 0
BULGARIA: Third League - North-West
29/05 - 22:00 Partizan Cerven Brjag - Akademik Svishtov 0
CHAD: Premiere Division - LPFN
29/05 - 22:00 Elect Sport - AS Farcha 0
NIGERIA: Federation Cup
29/05 - 22:00 Katsina Utd - Kano Pillars 0
SLOVAKIA: 4. liga - East
29/05 - 22:00 FK Cana - Rudnany 0
AUSTRIA: Regionalliga West
29/05 - 23:00 Dornbirner SV - RW Rankweil 0
AUSTRIA: Karnten
29/05 - 23:00 Bleiburg - St. Jakob/Ros 0
29/05 - 23:00 SAK Klagenfurt - Treibach 0
29/05 - 23:00 SC Landskron - Atus Ferlach 0.5/1
BELARUS: Belarusian Cup
29/05 - 23:00 Krechet - Maxline 0
29/05 - 23:00 Traktor Minsk - Lida 0
BULGARIA: Third League - South-East
29/05 - 23:00 Sozopol - Karnobat 0
BULGARIA: Third League - North-West
29/05 - 23:00 Lok. Gorna - OFK Levski 0
CZECH REPUBLIC: CFL - Group A
29/05 - 23:00 Bohemians 1905 B - Povltavska FA 0/0.5
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B
29/05 - 23:00 Kolin - Brozany 0.5
CZECH REPUBLIC: Division D
29/05 - 23:00 Brno B - Nove Mesto na Morave 0
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP
29/05 - 23:00 Bystrc - Rajecko 0
ESTONIA: Meistriliiga
29/05 - 23:00 Paide - Levadia 0.5/1
29/05 - 23:00 Tallinna Kalev - ฟลอร่า ทาลลินน์ 0.5/1
FINLAND: Ykkonen
29/05 - 23:00 Klubi 04 - Keski-Uusimaa 2
FINLAND: Kakkonen Group B
29/05 - 23:00 Honka - HJS 0.5
29/05 - 23:00 Ilves 2 - P-Iirot Rauma 0.5
FINLAND: Kakkonen Group C
29/05 - 23:00 TP-47 - OTP 0.5/1
LITHUANIA: Lithuanian Cup
29/05 - 23:00 Nemunas - Kauno Zalgiris 0
SERBIA: Super Liga - Relegation
29/05 - 23:00 Tekstilac Odzaci - Javor 0.5/1
WORLD: Friendly International Women
29/05 - 23:00 Guinea U20 W - Liberia U20 W 0
29/05 - 23:00 Tanzania W - South Sudan W 2/2.5
RUSSIA: Premier League - Relegation
29/05 - 23:15 Pari NN - Arsenal Tula 0/0.5
AUSTRIA: Tirol - Promotion Group
29/05 - 23:30 Fugen - Tirol (Am) 0
AUSTRIA: Tirol - Relegation Group
29/05 - 23:30 Vols - Innsbrucker AC 0
AUSTRIA: Vorarlberg
29/05 - 23:30 Hard - Gofis 0
29/05 - 23:30 Lochau - Rotenberg 0
GAMBIA: GFA League
29/05 - 23:30 Falcons - Brikama U. 1
29/05 - 23:30 Samger - Fortune 0
29/05 - 23:30 Steve Biko - Banjul Utd 0
29/05 - 23:30 TMT - Bombada 0
GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
29/05 - 23:30 RW Koblenz - Morlautern 1
GERMANY: Oberliga Bayern - Relegation
29/05 - 23:30 Fortuna Regensburg - Garching 0
29/05 - 23:30 Grossbardorf - Wurzburger FV 0
29/05 - 23:30 Turkspor Augsburg - Gundelfingen 0
SIERRA LEONE: Premier League
29/05 - 23:30 Kallon - Old Edwardians 0.5
POLAND: Division 2 - Promotion - Play Offs
29/05 - 23:45 S. Wola - Chojniczanka 0.5
AUSTRIA: Regionalliga West
30/05 - 00:00 SC Imst - TSV St. Johann 0
AUSTRIA: Karnten
30/05 - 00:00 ATSV Wolfsberger - SV Spittal 0.5
30/05 - 00:00 Lendorf - KAC 1909 0
30/05 - 00:00 SV Kraig - Kottmannsdorf 0/0.5
AUSTRIA: Salzburg
30/05 - 00:00 Adnet - Strasswalchen 0
30/05 - 00:00 SAK 1914 - UFC Hallein 0
AUSTRIA: Vorarlberg
30/05 - 00:00 Alberschwende - A. Lustenau (Am) 0
30/05 - 00:00 Andelsbuch - FC Hochst 0
EGYPT: Egypt Cup
30/05 - 00:00 El Gaish - Bur Fouad 1/1.5
EUROPE: Euro U17 - Play Offs
30/05 - 00:00 ออสเตรีย U17 - เซอร์เบีย U17 0
GERMANY: Regionalliga Play Offs
30/05 - 00:00 Wurzburger Kickers - Hannover II 0.5/1
GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
30/05 - 00:00 Engers - Gonsenheim 0.5
ISRAEL: Leumit League - Relegation
30/05 - 00:00 Hapoel Kfar Saba - MS Tira 0.5/1
LATVIA: Virsliga
30/05 - 00:00 Riga FC - Tukums 2000 2.5
NETHERLANDS: Derde Divisie - Relegation
30/05 - 00:00 AZSV - Huizen 0
30/05 - 00:00 Smitshoek - AWC 0
NORWAY: Eliteserien
30/05 - 00:00 โบโด กลิมท์ - Sandefjord 1.5/2
30/05 - 00:00 Brann - Kristiansund 2
30/05 - 00:00 Tromso - Fredrikstad 0/0.5
SWEDEN: Allsvenskan
30/05 - 00:00 Mjallby - Hacken 0
SWEDEN: Svenska Cupen - Qualification
30/05 - 00:00 IK Franke - Taby 0/0.5
30/05 - 00:00 Styrso - Trollhattan 0
UNITED ARAB EMIRATES: UAE League
30/05 - 00:00 Al Ain - Al Wasl 0.5/1
30/05 - 00:00 Hatta - Shabab Al-Ahli Dubai 2
WORLD: Friendly International Women
30/05 - 00:00 Sweden U23 W - Australia U23 W 1
AUSTRIA: Regionalliga West
30/05 - 00:30 Schwaz - Wals-Grunau 0.5
AUSTRIA: Burgenland
30/05 - 00:30 Bad Sauerbrunn - Klingenbach 0
AUSTRIA: Salzburg
30/05 - 00:30 Puch - Seekirchen 1.5
AUSTRIA: Tirol - Relegation Group
30/05 - 00:30 SC Kundl - Telfs 0
30/05 - 00:30 SV Worgl - Kematen 0
FAROE ISLANDS: Faroe Islands Cup
30/05 - 00:30 HB Torshavn - Vikingur 0/0.5
GERMANY: Oberliga Play Offs - Promotion
30/05 - 00:30 Altona - Todesfelde 0.5/1
SWEDEN: Svenska Cupen - Qualification
30/05 - 00:30 Haninge - Stockholm Internazionale 0.5
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Play Offs
30/05 - 00:30 Sion II - Schotz 0
ARGENTINA: Reserve League - First stage
30/05 - 01:00 Argentinos Jrs 2 - Deportivo Riestra 2 1
30/05 - 01:00 Barracas Central 2 - Instituto 2 0.5
30/05 - 01:00 Ind. Rivadavia 2 - Belgrano 2 0.5
30/05 - 01:00 Racing Club 2 - Velez Sarsfield 2 0/0.5
30/05 - 01:00 River Plate 2 - Rosario Central 2 0/0.5
30/05 - 01:00 San Lorenzo 2 - Gimnasia L.P. 2 0.5/1
AUSTRIA: Niederosterreich
30/05 - 01:00 Langenrohr - Retz 0/0.5
BRAZIL: Carioca 2
30/05 - 01:00 Olaria - Audax RJ 0.5
BRAZIL: Brasileiro U20
30/05 - 01:00 Flamengo RJ U20 - Atletico GO U20 1.5
30/05 - 01:00 Palmeiras U20 - America MG U20 1.5
BRAZIL: Alagoano U20
30/05 - 01:00 Coruripe U20 - Sao Domingos U20 0
BRAZIL: Brasiliense U20
30/05 - 01:00 Gremio Valparaiso U20 - Planaltina U20 0
BRAZIL: Catarinense U20
30/05 - 01:00 Joinville U20 - Nacao U20 1/1.5
NETHERLANDS: Tweede Divisie - Relegation
30/05 - 01:00 Blauw Geel - Kozakken Boys 0
30/05 - 01:00 Harkemase Boys - SteDoCo 0
30/05 - 01:00 TEC - Genemuiden 0/0.5
30/05 - 01:00 USV Hercules - Excelsior Maassluis 0
NETHERLANDS: Derde Divisie - Relegation
30/05 - 01:00 Dongen - GVV Unitas 0
30/05 - 01:00 Halsteren - FC 's-Gravenzande 0
30/05 - 01:00 Raalte - Hoogeveen 0
30/05 - 01:00 Watergraafsmeer - Staphorst 0
30/05 - 01:00 Westlandia - Achilles Veen 0
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Play Offs
30/05 - 01:00 Rotkreuz - Grand-Saconnex 0
30/05 - 01:00 Vevey - Tuggen 0
30/05 - 01:00 YF Juventus - Black Stars 0
ANDORRA: Primera Divisió - Relegation
30/05 - 01:30 Carroi - FC Rangers 0
ARGENTINA: Copa Argentina
30/05 - 01:30 El Porvenir - Godoy Cruz 1.5
BRAZIL: Brasileiro U20
30/05 - 01:30 Goias U20 - Ceara U20 0/0.5
LATVIA: Latvian Cup
30/05 - 01:30 LSPA - Riga United 0
NETHERLANDS: Derde Divisie - Relegation
30/05 - 01:30 HBC - VV Scherpenzeel 0
EUROPE: Europa Conference League - Play Offs
30/05 - 02:00 โอลิมเปียกอส - ฟิออเรนติน่า 0/0.5
BRAZIL: Brasileiro U20
30/05 - 02:00 Corinthians U20 - RB Bragantino U20 0/0.5
BRAZIL: Matogrossense U20
30/05 - 02:00 Rondonopolis EC U20 - Dom Bosco U20 0
30/05 - 02:00 Santa Cruz MT U20 - Campo Novo U20 0
SPAIN: Primera RFEF - Play Offs
30/05 - 02:00 ลา คอรุนญ่า - Castellon 0.5
WORLD: Friendly International Women
30/05 - 02:00 Colombia U20 W - Japan U20 W 1
30/05 - 02:00 Senegal U20 W - Guinea Bissau U20 W 0
BRAZIL: Rondoniense - Play Offs
30/05 - 02:30 Barcelona RO - Porto Velho 0.5
BRAZIL: Brasileiro U20
30/05 - 02:30 Santos U20 - Atletico-MG U20 1
DOMINICAN REPUBLIC: LDF
30/05 - 03:00 Atletico Pantoja - Vega Real 0/0.5
ECUADOR: Serie B
30/05 - 03:00 Chacaritas - Cuniburo 0/0.5
30/05 - 03:00 Nueve de Octubre - Gualaceo 0/0.5
COLOMBIA: Liga Women
30/05 - 03:30 Dep. Pasto W - Ind. Medellin W 0
WORLD: Friendly International Women
30/05 - 04:00 Guatemala W - Chile W 1.5
BRAZIL: Serie C - First stage
30/05 - 04:30 EC Sao Jose - Volta Redonda 0
SOUTH AMERICA: Copa Libertadores - Group Stage
30/05 - 05:00 Estudiantes L.P. (Arg) - Huachipato (Chi) 1.5
30/05 - 05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ (Bra) - The Strongest (Bol) 1.5
BRAZIL: Copa Espirito Santo - First stage
30/05 - 05:00 Desportiva Ferroviaria - Capixaba SC 0
SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana - Group Stage
30/05 - 05:00 Lanus (Arg) - Cuiaba (Bra) 0.5
30/05 - 05:00 Metropolitanos (Ven) - Deportivo Garcilaso (Per) 0
USA: USL League Two
30/05 - 05:00 Christos - Virginia Beach 0
30/05 - 05:00 Tampa Bay U23 - Sarasota Paradise 0/0.5
BRAZIL: Maranhense - Play Offs
30/05 - 05:30 Sampaio Correa - Maranhao 0
USA: USL League Two
30/05 - 05:30 Swan City - St. Petersburg FC 0
30/05 - 05:30 Weston - Miami 0/0.5
BRAZIL: Copa Verde
30/05 - 06:00 Vila Nova FC - Paysandu PA 0
BRAZIL: Matogrossense U20
30/05 - 06:00 Luverdense U20 - Juara U20 0
NICARAGUA: Liga Primera - Relegation
30/05 - 06:00 Juventus Managua - Matagalpa 0
USA: USL League Two
30/05 - 06:00 Albany Rush - AC Connecticut 0
30/05 - 06:00 Boston Bolts - Seacoast Utd Phantoms 0.5/1
30/05 - 06:00 Brooke House - Brave SC 0.5/1
30/05 - 06:00 Cedar - Hudson Valley 0
30/05 - 06:00 Dayton - Kings Hammer 0
30/05 - 06:00 Nona - Brevard SC 0
30/05 - 06:00 RC New Jersey - Ocean City 0
30/05 - 06:00 เร้ดดิ้ง - Philadelphia Lone Star 0
30/05 - 06:00 Salem City - North Carolina FC U23 0
30/05 - 06:00 Staten Island ASC - Ironbound SC 1/1.5
30/05 - 06:00 Toledo Villa - Buffalo 0.5/1
30/05 - 06:00 Wake FC - Charlotte Eagles 0.5/1
WORLD: Friendly International Women
30/05 - 06:00 Aruba W - Trinidad & Tobago W 0
USA: MLS
30/05 - 06:30 CF Montreal - ดีซี ยูไนเต็ด 0
30/05 - 06:30 ซินซินเนติ - แนชวิลล์ เอสซี 0.5/1
30/05 - 06:30 อินเตอร์ ไมอามี - แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1/1.5
30/05 - 06:30 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส - Charlotte 0.5/1
30/05 - 06:30 Philadelphia Union - โตรอนโต้ เอฟซี 1
USA: USL Championship
30/05 - 06:30 Louisville City - Detroit 1/1.5
USA: USL League Two
30/05 - 06:30 Charlotte Independ. 2 - SC United Bantams 1
30/05 - 06:30 Midwest United - Kalamazoo FC 0
30/05 - 06:30 Morris Elite - Motown 2 0
30/05 - 06:30 Northern Virginia - Lionsbridge 0/0.5
USA: USL League One Cup
30/05 - 06:30 Union Omaha - Central Valley Fuego 1.5
ECUADOR: Serie B
30/05 - 07:00 Leones del Norte - Guayaquil City 0/0.5
SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana - Group Stage
30/05 - 07:00 โบค่า จูเนียร์ (Arg) - Nacional Potosi (Bol) 2.5/3
30/05 - 07:00 Defensa y Justicia (Arg) - Cesar Vallejo (Per) 1/1.5
30/05 - 07:00 Fortaleza (Bra) - Sportivo Trinidense (Par) 2/2.5
30/05 - 07:00 Ind. Medellin (Col) - Always Ready (Bol) 1
USA: USL League Two
30/05 - 07:00 Chicago City - Chicago Dutch Lions 2
30/05 - 07:00 Manhattan - Westchester 0.5/1
30/05 - 07:00 Marin - Almaden 0
30/05 - 07:00 Minneapolis City - RKC SC 2
SOUTH AMERICA: Copa Libertadores - Group Stage
30/05 - 07:30 Barcelona SC (Ecu) - Cobresal (Chi) 1/1.5
30/05 - 07:30 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (Par) - Colo Colo (Chi) 0/0.5
30/05 - 07:30 Fluminense (Bra) - Alianza Lima (Per) 1/1.5
30/05 - 07:30 Sao Paulo (Bra) - Talleres Cordoba (Arg) 0.5/1
USA: MLS
30/05 - 07:30 Austin FC - พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ 0/0.5
30/05 - 07:30 ชิคาโก้ ไฟร์ - ออร์แลนโด้ ซิตี้ 0
30/05 - 07:30 ฮุสตัน ไดนาโม - โคโลราโด้ ราปิดส์ 0.5
30/05 - 07:30 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ - แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ 0/0.5
USA: USL League Two
30/05 - 07:30 Peoria - Sueno 1.5
30/05 - 07:30 Twin City Toucans - Corpus Christi FC 0.5
CANADA: Championship
30/05 - 09:00 Pacific FC - Atl. Ottawa 0
USA: USL Championship
30/05 - 09:00 Monterey Bay - Charleston 0.5/1
USA: USL League Two
30/05 - 09:00 Academica SC - Davis Legacy 0
30/05 - 09:00 FC Olympia - Ballard 1.5
30/05 - 09:00 Southern California - AMSG FC 0
30/05 - 09:00 United PDX - Lane United 0/0.5
USA: MLS
30/05 - 09:30 แอลเอ กาแลกซี่ - เอฟซี ดัลลัส 1/1.5
30/05 - 09:30 ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ - รีล ซอลต์ เลค 0.5
30/05 - 09:45 ลอสแอนเจลิส - มินเนโซต้า ยูไนเต็ด 1/1.5
PHILIPPINES: PFL
29/05 - 14:00 Finished One Taguig 3 - 1 Maharlika 0 - 0 3
AUSTRALIA: Northern NSW State League
29/05 - 16:00 Finished West Wallsend 3 - 1 Wallsend Red Devils 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: U19 League
29/05 - 16:00 Finished Frydek-Mistek U19 1 - 1 สโลวาน ลิเบเรก U19 0 - 0 0/0.5
WORLD: Friendly International Women
29/05 - 16:00 Finished Moldova U19 W 2 - 2 Romania U19 W 0 - 0 0
PHILIPPINES: PFL
29/05 - 16:45 Finished Kaya 9 - 0 Tuloy 0 - 0 0
AUSTRALIA: NPL Northern NSW
29/05 - 17:00 Finished Edgeworth E. 7 - 0 Adamstown Rosebud 0 - 0 2/2.5
29/05 - 17:00 Finished Maitland 2 - 2 Charlestown Azzurri 0 - 0 0/0.5
AUSTRALIA: Northern NSW State League
29/05 - 17:00 Finished Singleton Strikers 1 - 0 South Cardiff 0 - 0 0
BANGLADESH: Premier League
29/05 - 17:00 Finished Abahani Limited 1 - 2 Mohammedan 0 - 0 0
29/05 - 17:00 Finished Bangladesh Police 2 - 0 Brothers U. 0 - 0 0
29/05 - 17:00 Finished Fortis 3 - 1 Chittagong Abahani 0 - 0 0
29/05 - 17:00 Finished Rahmatgonj MFS 2 - 0 Sheikh Jamal 0 - 0 0
29/05 - 17:00 Finished Sheikh Russel 1 - 3 Bashundara Kings 0 - 0 0
JAPAN: J1 League
29/05 - 17:00 Finished โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 4 - 0 คาชิวะ เรย์โซล 0 - 0 0
AUSTRALIA: NPL NSW
29/05 - 17:15 Finished เซ็นทรัล โคสต์ U23 3 - 3 St George Saints 0 - 0 0/0.5
SOUTH KOREA: K League 1
29/05 - 17:30 Finished Daejeon 0 - 1 Jeju Utd 0 - 0 0
29/05 - 17:30 Finished Gangwon 2 - 1 ช็อนบุก 0 - 0 0
29/05 - 17:30 Finished Incheon 1 - 1 Ulsan HD 0 - 0 0/0.5
29/05 - 17:30 Finished Suwon FC 2 - 0 Daegu 0 - 0 0/0.5
WORLD: Club Friendly
29/05 - 17:30 Finished โตเกียวเวอร์ดี้ (Jpn) 0 - 2 เรอัล โซเซียดาด (Esp) 0 - 0 1/1.5
WORLD: Friendly International Women
29/05 - 18:00 Finished Poland U23 W 2 - 3 Germany U20 W 0 - 0 0
NIGERIA: Federation Cup
29/05 - 19:00 Finished El Kanemi 1 - 0 Shooting 0 - 0 0/0.5
29/05 - 19:00 After Penalties Ikorodu City 1 - 2 Inter Lagos 0 - 0 0.5
29/05 - 19:00 After Penalties Kwara 1 - 2 Abia Warriors 0 - 0 0
PHILIPPINES: PFL
29/05 - 19:30 Finished Philippine Army 5 - 0 Manila Montet 0 - 0 4
UKRAINE: Premier League - Relegation
29/05 - 19:30 Finished Epitsentr 1 - 1 Veres-Rivne 0 - 0 1
GREECE: Gamma Ethniki - Relegation Play-offs
29/05 - 20:00 Postponed Afantou 0 - 0 Proodeftiki 0 - 0 0
29/05 - 20:00 Postponed Niki Efkarpias 0 - 0 Asteras Petriti 0 - 0 0
KAZAKHSTAN: Kazakhstan Cup - Play Offs
29/05 - 20:00 Finished Tobol 2 - 0 Atyrau 0 - 0 0.5/1
RUSSIA: FNL 2 - Division A Silver - Spring Season
29/05 - 20:00 Finished Kaluga 2 - 1 S. Kostroma 0 - 0 0.5/1
29/05 - 20:00 Finished Miass 2 - 0 Khimik 0 - 0 0/0.5
WORLD: Friendly International Women
29/05 - 20:00 Finished Mali W 9 - 0 Seychelles W 0 - 0 0
DR CONGO: Ligue 1 - Championship Group
29/05 - 20:30 Finished Mazembe 3 - 1 Aigles du Congo 0 - 0 0
CHAD: Premiere Division - LPFN
29/05 - 21:45 Postponed Aiglons 0 - 0 Stars J. Talents 0 - 0 0
29/05 - 21:45 Postponed AS Psi 0 - 0 AS Farcha 0 - 0 0
29/05 - 21:45 Postponed Gazelle 0 - 0 As Dgssie 0 - 0 0
EGYPT: Egypt Cup
30/05 - 00:00 Postponed อัล อาห์ลี 0 - 0 Al Aluminium 0 - 0 0
BRAZIL: Brasileiro U20
30/05 - 01:00 Postponed Gremio U20 0 - 0 Athletico-PR U20 0 - 0 0
USA: USL League Two
30/05 - 06:00 Postponed LVU Rush 0 - 0 West Chester Utd 0 - 0 0
COLOMBIA: Copa Colombia
30/05 - 07:30 Postponed Bucaramanga 0 - 0 Santa Fe 0 - 0 0
{{val.league}} {{val.league}}
{{v._*1000|date : 'd/MM - H:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}} {{v.odds[0]}}

7m scorethai บ้านผลบอล รายงานผลบอลสดทั่วโลกตลอด 24 ชั่วโมง

เว็บไซต์ 7m รายงานผลบอลสด 24 ชั่วโมง สดแบบนาทีต่อนาที ผลบอลล่าสุดเช็คผลบอลสดอัพเดทสดๆ ร้อนๆ จากสนาม ทุกนัด ทุกประเทศ รู้ผลบอลก่อนใครๆ รวดเร็วทันใจ เที่ยงตรง ถูกต้องและแม่นยำ เว็บไซต์ 7m ผลบอลวันนี้ ยังให้บริการ ราคาบอล ทรรศนะบอล วิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอลวันนี้ ดูบอลสดที่เรามีให้บริการโดดเด่นกว่าที่อื่น 7mscoreดูบอลสดได้ทุกคู่ 7mบอลบิ๊กแมท พร้อมทั้งเชียร์ทีมที่คุณรัก ไม่ต้องไปหาดูที่อื่น ผลบอล7mผลบอลสดวันนี้ที่นี้มีให้บริการครบทุกอย่าง เรียกว่า ครบวงจรกันเลยทีเดียว ดูได้ทุกลีก Livescore ทั้งบอลไทย บอลทีมชาติ บอลยุโรป บอลอังกฤษ เยอรมัน ฝรั่งเศส ฝั่งอเมริกาใต้ ไม่พลาดทุกการยิงประตู ไม่พลาดการยิงจุดโทษ ใบเหลืองใบแดง ฟังผลบอลสด คุณสามารถมาตรวจสอบผลบอลสดพร้อมกับดูบอลสดที่ท่านต้องการได้ที่เว็บไซต์ 7mscore ที่นี่ที่เดียว ผลบอลสดๆ ดูผลบอลสด บ้านผลบอล