lsm99

Conference League

ผลการแข่งขัน

EUROPE: Conference League - Qualification
1/8-finals
12/07 - 02:00 Stjarnan (Ice) 2 : 0 Linfield (Nir)
12/07 - 02:00 Valur (Ice) 2 : 2 Vllaznia (Alb)
12/07 - 01:45 La Fiorita (San) 0 : 1 Isloch (Blr)
12/07 - 01:45 Mornar Bar (Mne) 2 : 1 Dinamo Tbilisi (Geo)
12/07 - 01:45 Shelbourne (Irl) 2 : 1 St Josephs (Gib)
12/07 - 01:30 Tikves (Mkd) 3 : 2 Breidablik (Ice)
12/07 - 01:00 Bala (Wal) 1 : 2 Paide (Est)
12/07 - 01:00 Partizani (Alb) 1 : 1 Marsaxlokk (Mlt)
12/07 - 00:30 Caernarfon (Wal) 2 : 0 Crusaders (Nir)
12/07 - 00:00 Floriana (Mlt) 3 : 1 Tre Penne (San)
12/07 - 00:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ (Geo) 1 : 1 KF Tirana (Alb)
12/07 - 00:00 UNA Strassen (Lux) 0 : 0 KuPS (Fin)
12/07 - 00:00 VPS (Fin) 1 : 2 Zalgiris (Ltu)
12/07 - 00:00 Zhodino (Blr) 2 : 4 Milsami (Mda)
11/07 - 23:30 Atletic Escaldes (And) 0 : 1 ดูเดแลงก์ (Lux)
11/07 - 23:30 Tallinna Kalev (Est) 1 : 2 Urartu (Arm)
11/07 - 23:00 Bravo (Slo) 0 : 1 Connahs Q. (Wal)
11/07 - 23:00 Magpies (Gib) 2 : 0 เดอร์รี่ ซิตี้ (Nir)
11/07 - 23:00 Noah (Arm) 2 : 0 Shkendija (Mkd)
11/07 - 22:00 Aktobe (Kaz) 0 : 1 FK Sarajevo (Bih)
11/07 - 22:00 FK Liepaja (Lat) 1 : 1 Vikingur (Fai)
11/07 - 22:00 Malisheva (Kos) 1 : 0 Buducnost (Mne)
11/07 - 22:00 Siauliai FA (Ltu) 0 : 2 Levadia (Est)
11/07 - 02:00 Auda (Lat) 2 : 0 B36 Torshavn (Fai)
11/07 - 01:00 Velez Mostar (Bih) 1 : 1 Inter Escaldes (And)

โปรแกรมการแข่งขัน

EUROPE: Conference League - Qualification
1/8-finals
18/07 - 00:00 B36 Torshavn (Fai) VS Auda (Lat)
18/07 - 01:45 Crusaders (Nir) VS Caernarfon (Wal)
18/07 - 22:00 KuPS (Fin) VS UNA Strassen (Lux)
18/07 - 22:00 Urartu (Arm) VS Tallinna Kalev (Est)
18/07 - 23:00 Inter Escaldes (And) VS Velez Mostar (Bih)
18/07 - 23:00 Levadia (Est) VS Siauliai FA (Ltu)
18/07 - 23:00 Milsami (Mda) VS Zhodino (Blr)
18/07 - 23:00 St Josephs (Gib) VS Shelbourne (Irl)
18/07 - 23:00 Vllaznia (Alb) VS Valur (Ice)
18/07 - 23:00 Zalgiris (Ltu) VS VPS (Fin)
18/07 - 23:30 Paide (Est) VS Bala (Wal)
19/07 - 00:00 Dinamo Tbilisi (Geo) VS Mornar Bar (Mne)
19/07 - 00:00 ดูเดแลงก์ (Lux) VS Atletic Escaldes (And)
19/07 - 00:00 Marsaxlokk (Mlt) VS Partizani (Alb)
19/07 - 00:30 Connahs Q. (Wal) VS Bravo (Slo)
19/07 - 00:30 Isloch (Blr) VS La Fiorita (San)
19/07 - 01:00 KF Tirana (Alb) VS ตอร์ปิโด คาตูซี่ (Geo)
19/07 - 01:00 Shkendija (Mkd) VS Noah (Arm)
19/07 - 01:00 Vikingur (Fai) VS FK Liepaja (Lat)
19/07 - 01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ (Nir) VS Magpies (Gib)
19/07 - 01:45 Linfield (Nir) VS Stjarnan (Ice)
19/07 - 01:45 Tre Penne (San) VS Floriana (Mlt)
19/07 - 02:00 Buducnost (Mne) VS Malisheva (Kos)
19/07 - 02:00 FK Sarajevo (Bih) VS Aktobe (Kaz)
19/07 - 02:15 Breidablik (Ice) VS Tikves (Mkd)
Quarter-finals
25/07 - 23:00 Mlada Boleslav (Cze) VS Transinvest (Ltu)
25/07 - 23:30 เฮด อีเกิ้ลส์ (Ned) VS Brann (Nor)
26/07 - 00:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ (Rou) VS Neman (Blr)
26/07 - 00:00 Djurgarden (Swe) VS Niedercorn (Lux)
26/07 - 00:00 Dnipro-1 (Ukr) VS Puskas Academy (Hun)
26/07 - 00:00 Hajduk Split (Cro) VS HB Torshavn (Fai)
26/07 - 00:00 มัคคาบี้ ไฮฟา (Isr) VS Sabah Baku (Aze)
26/07 - 00:00 O. Ljubljana (Slo) VS Zhytomyr (Ukr)
26/07 - 00:00 Riga FC (Lat) VS Slask Wroclaw (Pol)
26/07 - 00:00 St. Patricks (Irl) VS Vaduz (Lie)
26/07 - 00:00 Sumqayit (Aze) VS Fehervar FC (Hun)
26/07 - 00:00 Zimbru Chisinau (Mda) VS Ararat-Armenia (Arm)
26/07 - 01:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (Isr) VS Cherno More (Bul)

ตารางคะแนน

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Movsesyan E. Urartu 2 0
1. Spataru D. Milsami 2 0
3. Djurisic M. Mornar Bar 1 1
3. Einarsson V. Breidablik 1 1
3. Jarvis W. Shelbourne 1 1
3. Miljkovic A. Noah 1 1
3. Thiaguinho Santos Floriana 1 1
8. Ahiabu P. VPS 1 0
8. Atlason E. Stjarnan 1 0
8. Bojic F. ดูเดแลงก์ 1 0
8. Brruti E. Malisheva 1 0
8. Butko A. Isloch 1 0
8. Camara M. H. Milsami 1 0
8. Ceesay A. Paide 1 0
8. Clarke Z. Caernarfon 1 0
8. Coyle M. Shelbourne 1 0
8. Dodaj K. Vllaznia 1 0
8. Alves Lucio E. L. Velez Mostar 1 0
8. Felipe Felicio Levadia 1 0
8. Fofana A. Zalgiris 1 0
8. Gregorio G. Noah 1 0
8. Guidi T. Tre Penne 1 0
8. Haxhiu R. KF Tirana 1 0
8. Heimisson L. Valur 1 0
8. Kallsberg P. Vikingur 1 0
8. Kendysh Y. Zalgiris 1 0
8. Kristinsson K. Breidablik 1 0
8. Krymi A. Vllaznia 1 0
8. Kyeremeh F. FK Sarajevo 1 0
8. Leo Guerra Tikves 1 0
8. Lopez Elo J. Inter Escaldes 1 0
8. Maher B. Connahs Q. 1 0
8. Medic P. Paide 1 0
8. Messias Y. Marsaxlokk 1 0
8. Murataj V. Partizani 1 0
8. Musaba R. Levadia 1 0
8. Nwoko K. Floriana 1 0
8. Owen M. Caernarfon 1 0
8. Paul J. St Josephs 1 0
8. Pobudey V. Zhodino 1 0
8. Sharkovsky T. Zhodino 1 0
8. Simic M. FK Liepaja 1 0
8. Stojanov M. Tikves 1 0
8. Stojkoski K. Tikves 1 0
8. Taiwo A. Auda 1 0
8. Taylor A. Magpies 1 0
8. Teevali T. Tallinna Kalev 1 0
8. Traore A. K. Auda 1 0
8. Tryggvason G. Valur 1 0
8. Ugrekhelidze N. Dinamo Tbilisi 1 0
8. Ukek J. Bala 1 0
8. Vella D. Floriana 1 0
8. Vusurovic M. Mornar Bar 1 0
8. Zuniga F. Magpies 1 0
55. Reid K. Floriana 0 2