lsm99

Club Friendly

ผลการแข่งขัน

WORLD: Club Friendly
26/02 - 20:00 Aksu (Kaz) 1 : 3 Tyumen (Rus)
26/02 - 00:00 Macara (Ecu) 1 : 0 Dep. Quito (Ecu)
25/02 - 22:00 Dainava Alytus (Ltu) 0 : 0 BFC Daugavpils (Lat)
25/02 - 21:45 Stuttgart II (Ger) 2 : 1 Illertissen (Ger)
25/02 - 21:30 FSV Dornberg (Ger) 1 : 8 Kassel (Ger)
25/02 - 21:15 Namestovo (Svk) 0 : 7 D. Kubin (Svk)
25/02 - 21:00 AFC Eskilstuna (Swe) 2 : 1 Sollentuna (Swe)
25/02 - 21:00 Gleinstatten (Aut) 0 : 4 Allerheiligen (Aut)
25/02 - 20:30 SK Pardubicky (Cze) 0 : 2 Ceska Skalice (Cze)
25/02 - 20:00 AIK (Swe) 1 : 1 Karlbergs (Swe)
25/02 - 20:00 Bicskei (Hun) 0 : 0 Ivancsa (Hun)
25/02 - 20:00 Csornai (Hun) 1 : 3 Raca (Svk)
25/02 - 20:00 FC Dabas (Hun) 0 : 2 Gyor II (Hun)
25/02 - 20:00 Forte Taganrog (Rus) 1 : 0 Dynamo Vologda (Rus)
25/02 - 20:00 Kecskemeti TE II (Hun) 0 : 2 Dunafoldvar (Hun)
25/02 - 20:00 Khimki (Rus) 1 : 1 Krylya Sovetov (Rus)
25/02 - 20:00 MTK Budapest II (Hun) 0 : 2 Putnok (Hun)
25/02 - 20:00 Shinnik Yaroslavl (Rus) 1 : 2 Omsk (Rus)
25/02 - 20:00 Tiszaujvaros (Hun) 2 : 2 Tiszafuredi (Hun)
25/02 - 20:00 Zvyagel (Ukr) 1 : 0 Livyi Bereg (Ukr)
25/02 - 19:15 Hammarby TFF (Swe) 3 : 0 Syrianska (Swe)
25/02 - 19:00 Abdish-Ata (Kgz) 1 : 2 Arkadag (Tkm)
25/02 - 19:00 Balatonfuredi (Hun) 1 : 2 Szekszardi (Hun)
25/02 - 19:00 Dunaujvaros PASE (Hun) 1 : 0 BKV Elore (Hun)
25/02 - 19:00 Karcagi (Hun) 1 : 1 Szolnoki MAV (Hun)
25/02 - 19:00 Majosi (Hun) 1 : 4 Paks II (Hun)
25/02 - 18:30 Mlada Boleslav B (Cze) 0 : 1 Slavia Prague B (Cze)
25/02 - 18:15 FBK Karlstad (Swe) 2 : 2 Orebro Syr. (Swe)
25/02 - 18:00 Hirnyk-Sport (Ukr) 2 : 2 Kremin 2 (Ukr)
25/02 - 18:00 Stirling Macedonia (Aus) 2 : 0 Perth SC (Aus)
25/02 - 17:15 Khust (Ukr) 2 : 0 Ahrobiznes Volochysk (Ukr)
25/02 - 17:00 Babrungas (Ltu) 0 : 3 Banga 2 (Ltu)
25/02 - 17:00 FC Dabas (Hun) 1 : 3 Kelen (Hun)
25/02 - 17:00 FK Novosibirsk (Rus) 2 : 2 Dynamo Barnaul (Rus)
25/02 - 17:00 Geylang (Sgp) 3 : 1 Tanjong Pagar (Sgp)
25/02 - 17:00 REAC (Hun) 2 : 3 Penzugyor (Hun)
25/02 - 17:00 Spisska Nova Ves (Svk) 1 : 0 Snina (Svk)
25/02 - 16:30 Admira Prague (Cze) 0 : 0 Rokycany (Cze)
25/02 - 16:30 Lokomotyv Kyiv (Ukr) 1 : 2 Dinaz Vyshgorod (Ukr)
25/02 - 16:30 Sparta Prague B (Cze) 3 : 1 Taborsko (Cze)
25/02 - 16:30 WAF Brigittenau (Aut) 8 : 0 Royal Persia (Aut)
25/02 - 16:15 Bohemians 1905 B (Cze) 3 : 3 Hradec Kralove B (Cze)
25/02 - 15:45 Tabasalu (Est) 3 : 5 FC Tallinn (Est)
25/02 - 07:30 Barcelona SC (Ecu) 1 : 2 Dep. Quito (Ecu)
25/02 - 00:00 Atlantis (Fin) 0 : 2 JaPS (Fin)
24/02 - 23:30 USVS Rudersdorf (Aut) 1 : 1 Neuberg (Aut)
24/02 - 23:00 Ceske Budejovice B (Cze) 2 : 1 Banik Most-Sous (Cze)
24/02 - 22:30 Bilje (Slo) 1 : 4 ND Gorica (Slo)
24/02 - 22:30 Vlasim (Cze) 3 : 0 Chrudim (Cze)
24/02 - 22:30 Znojmo (Cze) 4 : 0 Stara Rise (Cze)
24/02 - 22:00 Dobrovice (Cze) 3 : 1 Spoje Prague (Cze)
24/02 - 22:00 Frohnleiten (Aut) 2 : 2 Stadtwerke Bruck/Mur (Aut)
24/02 - 22:00 Haugesund (Nor) 3 : 1 Bryne (Nor)
24/02 - 22:00 Usti nad Orlici (Cze) 3 : 2 Nove Mesto na Morave (Cze)
24/02 - 22:00 Weindorf St. Anna (Aut) 2 : 1 SV Wildon (Aut)
24/02 - 21:30 Levadia U21 (Est) 2 : 2 Skanste (Lat)
24/02 - 21:00 Chernomorets Novorossijsk (Rus) 0 : 0 Alania Vladikavkaz (Rus)
24/02 - 21:00 ดินาโม มินส์ (Blr) 2 : 1 Isloch (Blr)
24/02 - 21:00 Dynamo Moscow (Rus) 2 : 1 ซีเอสเคเอ มอสโก (Rus)
24/02 - 21:00 Primorje (Slo) 1 : 5 Grosuplje (Slo)
24/02 - 21:00 Start (Nor) 1 : 7 Egersund (Nor)
24/02 - 21:00 Torslanda (Swe) 1 : 2 Ahlafors IF (Swe)
24/02 - 21:00 Viking (Nor) 1 : 0 Tromso (Nor)
24/02 - 21:00 Wienerberger (Aut) 3 : 3 Vosendorf (Aut)
24/02 - 21:00 Zdar na Sazavou (Cze) 1 : 0 Hlinsko (Cze)
24/02 - 20:30 Admira (Am) (Aut) 0 : 5 Leobendorf (Aut)
24/02 - 20:30 FC 08 Homburg (Ger) 3 : 1 Eintracht Frankfurt II (Ger)
24/02 - 20:30 FC Minsk (Blr) 0 : 1 บาเต้ โบริซอฟ (Blr)
24/02 - 20:30 Kromeriz (Cze) 2 : 0 Zlin B (Cze)
24/02 - 20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก (Rus) 3 : 1 FK Rostov (Rus)
24/02 - 20:30 Riga FC (Lat) 3 : 1 Roskilde (Den)
24/02 - 20:15 Rakow II (Pol) 3 : 2 T. Mazowiecki (Pol)
24/02 - 20:15 Vaajakoski (Fin) 0 : 0 JJK Jyvaskyla (Fin)
24/02 - 20:15 ยัง บอยส์ (Den) 0 : 5 Holstebro (Den)
24/02 - 20:00 Abdish-Ata (Kgz) 2 : 2 Rodina Moscow (Rus)
24/02 - 20:00 Borac 1926 (Srb) 2 : 1 Trayal Krusevac (Srb)
24/02 - 20:00 Brann 2 (Nor) 1 : 4 Viking 2 (Nor)
24/02 - 20:00 Brno (Cze) 3 : 1 Sigma Olomouc B (Cze)
24/02 - 20:00 Drassburg (Aut) 0 : 1 SC Sopron (Hun)
24/02 - 20:00 Eger SE (Hun) 3 : 1 Filakovo (Svk)
24/02 - 20:00 Elana Torun (Pol) 1 : 1 Pelikan (Pol)
24/02 - 20:00 GKS Belchatow (Pol) 6 : 2 Warta Dzialoszyn (Pol)
24/02 - 20:00 Grossaspach (Ger) 4 : 1 Mainz II (Ger)
24/02 - 20:00 Kaposvar (Hun) 1 : 1 PTE-PEAC (Hun)
24/02 - 20:00 Kottmannsdorf (Aut) 2 : 4 SV Arnoldstein (Aut)
24/02 - 20:00 Liberec B (Cze) 1 : 3 Dukla Prague B (Cze)
24/02 - 20:00 Metta/LU (Lat) 0 : 1 Siauliai FA (Ltu)
24/02 - 20:00 Mjondalen (Nor) 3 : 1 Honefoss (Nor)
24/02 - 20:00 Myjava (Svk) 0 : 2 Vyskov (Cze)
24/02 - 20:00 Sandviken (Swe) 5 : 0 Stocksund (Swe)
24/02 - 20:00 Simmeringer (Aut) 4 : 5 UFC Tadten (Aut)
24/02 - 20:00 Stutt. Kickers (Ger) 2 : 0 Wurzburger Kickers (Ger)
24/02 - 20:00 Swit Mazowiecki (Pol) 1 : 4 Mazovia Minsk Mazowiecki (Pol)
24/02 - 20:00 Tillmitsch (Aut) 4 : 0 Gralla (Aut)
24/02 - 20:00 Uhersky Brod (Cze) 1 : 1 Vsetin (Cze)
24/02 - 20:00 Wiener Viktoria (Aut) 2 : 1 SV Donau (Aut)
24/02 - 19:45 Pitea (Swe) 1 : 2 Umea FC (Swe)
24/02 - 19:45 Vasalund (Swe) 1 : 2 Stockholm Internazionale (Swe)
24/02 - 19:30 Slavia Mozyr (Blr) 1 : 1 Volna Pinsk (Blr)
24/02 - 19:30 Vranov (Svk) 3 : 2 Trebisov (Svk)
24/02 - 19:15 Ostrava B (Cze) 3 : 0 Gornik Zabrze II (Pol)
24/02 - 19:00 Angelholm (Swe) 1 : 1 IFK Hassleholm (Swe)
24/02 - 19:00 Aritma Prague (Cze) 1 : 0 Kraluv Dvur (Cze)
24/02 - 19:00 Assyriska FF (Swe) 1 : 1 Enskede (Swe)
24/02 - 19:00 Beltinci (Slo) 3 : 1 Fuzinar (Slo)
24/02 - 19:00 Bohunice (Cze) 5 : 0 Slavoj Polna (Cze)
24/02 - 19:00 Burghausen (Ger) 2 : 1 Schalding (Ger)
24/02 - 19:00 Castkovce (Svk) 1 : 4 Puchov (Svk)
24/02 - 19:00 Epitsentr (Ukr) 2 : 2 Nyva Buzova (Ukr)
24/02 - 19:00 Fana (Nor) 1 : 4 Loddefjord (Nor)
24/02 - 19:00 Gornji Rahic (Bih) 1 : 1 Sloboda (Bih)
24/02 - 19:00 Grodzisk M. (Pol) 4 : 0 Biala Podlaska (Pol)
24/02 - 19:00 Hodmezovasarhely FC (Hun) 4 : 0 CA Oradea (Rou)
24/02 - 19:00 Jonkoping (Swe) 1 : 1 Lindome (Swe)
24/02 - 19:00 Kalju (Est) 0 : 0 FK Liepaja (Lat)
24/02 - 19:00 Komaromi VSE (Hun) 2 : 0 Komarno (Svk)
24/02 - 19:00 Lunds (Swe) 1 : 0 Hassleholms IF (Swe)
24/02 - 19:00 Lyn (Nor) 2 : 1 Notodden (Nor)
24/02 - 19:00 Memmingen (Ger) 2 : 1 Schwaben Augsburg (Ger)
24/02 - 19:00 Nafta (Slo) 0 : 0 NK Polet (Cro)
24/02 - 19:00 Rosengard (Swe) 2 : 1 IFK Trelleborg (Swe)
24/02 - 19:00 SAK Klagenfurt (Aut) 2 : 2 Wolfsberger AC (Am) (Aut)
24/02 - 19:00 Suduva (Ltu) 3 : 0 Jelgava (Lat)
24/02 - 19:00 Szeged II (Hun) 2 : 1 Mohacsi (Hun)
24/02 - 19:00 Tarup-Paarup (Den) 1 : 1 Naesby (Den)
24/02 - 19:00 Unicov (Cze) 0 : 0 Blansko (Cze)
24/02 - 19:00 Valasske Mezirici (Cze) 6 : 5 Nove Sady (Cze)
24/02 - 18:30 Vltavin (Cze) 5 : 1 SK Kladno (Cze)
24/02 - 18:15 Falkenberg (Swe) 2 : 2 Tvaaker (Swe)
24/02 - 18:00 Belshina (Blr) 1 : 2 Arsenal Dzyarzhynsk (Blr)
24/02 - 18:00 BK Frem (Den) 1 : 4 Hellerup (Den)
24/02 - 18:00 Brabrand (Den) 1 : 2 Thisted FC (Den)
24/02 - 18:00 Cigand SE (Hun) 5 : 0 Hidasnemeti VSC (Hun)
24/02 - 18:00 Dziugas Telsiai (Ltu) 4 : 1 Atmosfera (Ltu)
24/02 - 18:00 Eskilsminne (Swe) 3 : 1 Olympic (Swe)
24/02 - 18:00 Ferencvaros II (Hun) 0 : 2 Bekescsaba 1912 (Hun)
24/02 - 18:00 Garbarnia (Pol) 4 : 1 Unia Tarnow (Pol)
24/02 - 18:00 GKS Belchatow (Pol) 3 : 0 Widzew Lodz II (Pol)
24/02 - 18:00 Kauno Zalgiris (Ltu) 0 : 2 BE1 NFA (Ltu)
24/02 - 18:00 Kisvarda II (Hun) 1 : 2 III. Keruleti TVE (Hun)
24/02 - 18:00 KS Wieczysta Krakow (Pol) 2 : 0 Bielsko-Biala (Pol)
24/02 - 18:00 Ljungskile (Swe) 2 : 1 Trollhattan (Swe)
24/02 - 18:00 Motorlet Prague (Cze) 2 : 3 Zapy (Cze)
24/02 - 18:00 Nielba Wagrowiec (Pol) 1 : 1 Notec Czarnkow (Pol)
24/02 - 18:00 Nurnberg II (Ger) 1 : 1 Aalen (Ger)
24/02 - 18:00 Polonia Warszawa (Pol) 2 : 0 Legionowo (Pol)
24/02 - 18:00 Shakhtyor Soligorsk (Blr) 3 : 4 Dynamo Brest (Blr)
24/02 - 18:00 Stal Krasnik (Pol) 1 : 2 Swidniczanka Swidnik (Pol)
24/02 - 18:00 Unia Turza Slaska (Pol) 0 : 1 FK Frydek-Mistek (Cze)
24/02 - 18:00 Velim (Cze) 3 : 4 Predni Kopanina (Cze)
24/02 - 18:00 Zawisza (Pol) 0 : 2 Wda Swiecie (Pol)
24/02 - 18:00 Zielona Gora (Pol) 4 : 0 Warta Gorzow (Pol)
24/02 - 17:30 Ishoj (Den) 2 : 1 Bronshoj (Den)
24/02 - 17:30 Samorin (Svk) 1 : 1 Povazska Bystrica (Svk)
24/02 - 17:30 Start Brno (Cze) 3 : 1 Velke Mezirici (Cze)
24/02 - 17:00 Brezice (Slo) 7 : 3 Ljubljana Svoboda (Slo)
24/02 - 17:00 Brozany (Cze) 1 : 1 Povltavska FA (Cze)
24/02 - 17:00 Budaorsi SC (Hun) 0 : 1 ESMTK Budapest (Hun)
24/02 - 17:00 Debrecen II (Hun) 3 : 3 Korosladany MSK (Hun)
24/02 - 17:00 Dorogi (Hun) 3 : 1 Velke Ludince (Svk)
24/02 - 17:00 Fehervar FC II (Hun) 0 : 2 VLS Veszprem (Hun)
24/02 - 17:00 FK Ceska Lipa (Cze) 0 : 3 Varnsdorf (Cze)
24/02 - 17:00 Hatvan (Hun) 0 : 0 Erdi (Hun)
24/02 - 17:00 HFK Olomouc (Cze) 0 : 0 Tasovice (Cze)
24/02 - 17:00 Hodonin (Cze) 4 : 2 Bzenec (Cze)
24/02 - 17:00 Isloch (Blr) 2 : 2 Naftan (Blr)
24/02 - 17:00 Kuchl (Aut) 1 : 2 Wals-Grunau (Aut)
24/02 - 17:00 Lisen (Cze) 1 : 1 Jihlava (Cze)
24/02 - 17:00 Nagykanizsa (Hun) 5 : 0 Koprivnica (Cro)
24/02 - 17:00 Polonia Bytom (Pol) 2 : 0 Drama Zbroslawice (Pol)
24/02 - 17:00 Powisle Dzierzgon (Pol) 0 : 9 Cartusia Kartuzy (Pol)
24/02 - 17:00 Saburtalo Tbilisi (Geo) 5 : 2 FC Gareji Sagarejo (Geo)
24/02 - 17:00 SK Gjovik-Lyn (Nor) 3 : 2 HamKam (Nor)
24/02 - 17:00 SK Hranice (Cze) 9 : 0 Vsechovice (Cze)
24/02 - 17:00 Swit Mazowiecki (Pol) 1 : 2 Sulejowek (Pol)
24/02 - 17:00 แทมปิเนส โรเวอร์ส (Sgp) 4 : 1 Young Lions (Sgp)
24/02 - 17:00 Tatabanya (Hun) 1 : 1 Monori (Hun)
24/02 - 17:00 Usti nad Labem (Cze) 0 : 2 Pribram (Cze)
24/02 - 17:00 Velvary (Cze) 2 : 0 FK Robstav (Cze)
24/02 - 17:00 Warta Sieradz (Pol) 0 : 2 Radomsko (Pol)
24/02 - 17:00 Wehen (Ger) 3 : 0 Schott Mainz (Ger)
24/02 - 17:00 Wislanie Jaskowice (Pol) 1 : 0 Wisla II (Pol)
24/02 - 17:00 Zdroj Busko (Pol) 2 : 2 Korona Kielce 2 (Pol)
24/02 - 17:00 Zizkov (Cze) 2 : 1 Plzen B (Cze)
24/02 - 16:45 Jedinstvo SP (Srb) 5 : 1 Podunavac Belegis (Srb)
24/02 - 16:45 PEPO (Fin) 2 : 1 MyPa (Fin)
24/02 - 16:30 Gedania Gdansk (Pol) 2 : 1 Stolem Gniewino (Pol)
24/02 - 16:30 Slovan Bratislava B (Svk) 1 : 0 Sered (Svk)
24/02 - 16:30 Turnov (Cze) 3 : 3 Jablonec B (Cze)
24/02 - 16:30 Zlinsko (Cze) 0 : 2 Prostejov (Cze)
24/02 - 16:15 Neratovice (Cze) 1 : 4 Velke Hamry (Cze)
24/02 - 16:15 Pisek (Cze) 0 : 0 Taborsko B (Cze)
24/02 - 16:00 Brno B (Cze) 1 : 2 Rosice (Cze)
24/02 - 16:00 Hostoun (Cze) 1 : 1 Slany (Cze)
24/02 - 16:00 KAC 1909 (Aut) 6 : 0 Annabichler (Aut)
24/02 - 16:00 Legia II (Pol) 4 : 1 Hutnik Warszawa (Pol)
24/02 - 16:00 Motorlet Prague (Cze) 1 : 9 Prepere (Cze)
24/02 - 16:00 Pardubice B (Cze) 1 : 0 Zivanice (Cze)
24/02 - 16:00 Vratimov (Cze) 1 : 0 Frydlant n. O. (Cze)
24/02 - 16:00 Zlicin (Cze) 0 : 1 Admira Prague B (Cze)
24/02 - 15:30 FK Chayka (Rus) 2 : 2 Neftekhimik (Rus)
24/02 - 15:30 Neman (Blr) 4 : 2 Slutsk (Blr)
24/02 - 15:00 ดินาโม มินส์ (Blr) 2 : 1 Maxline (Blr)
24/02 - 15:00 Energetik-BGU (Blr) 1 : 1 Smorgon (Blr)
24/02 - 15:00 Kamaz (Rus) 1 : 2 Chernomorets Novorossijsk (Rus)
24/02 - 15:00 Orlova (Cze) 2 : 3 Vitkovice (Cze)
24/02 - 15:00 Vitebsk (Blr) 1 : 2 FC Gomel (Blr)
24/02 - 13:30 โลโคโมทีฟ มอสโก (Rus) 3 : 0 FC Asgabat (Tkm)

โปรแกรมการแข่งขัน

WORLD: Club Friendly
27/02 - 01:00 Bjarg (Nor) VS Asane 2 (Nor)
27/02 - 13:00 Christchurch (Nzl) VS Coastal Spirit (Nzl)
27/02 - 13:00 Yenisey (Rus) VS Yenisey 2 (Rus)
27/02 - 16:00 Forte Taganrog (Rus) VS FDC Vista (Rus)
27/02 - 20:00 Hegelmann (Ltu) VS FK Liepaja (Lat)
27/02 - 22:00 Valerenga (Nor) VS Brann (Nor)
28/02 - 00:00 Volkermarkt (Aut) VS Eberstein (Aut)
28/02 - 00:45 Falkenberg (Swe) VS Boljan (Swe)
28/02 - 01:00 Eugendorf (Aut) VS Wals-Grunau (Aut)
28/02 - 17:00 Slavia Mozyr (Blr) VS Shakhtyor Soligorsk (Blr)
28/02 - 20:00 Sandefjord (Nor) VS Ranheim (Nor)
28/02 - 22:00 Stromsgodset (Nor) VS Lillestrom (Nor)
29/02 - 00:00 Cesky Tesin (Cze) VS Bohumin (Cze)
29/02 - 00:00 Sogndal (Nor) VS Floro (Nor)
29/02 - 01:00 Notodden (Nor) VS Eik-Tonsberg (Nor)
29/02 - 20:00 Esbjerg (Den) VS Raufoss (Nor)
29/02 - 20:00 Metalist Kharkiv (Ukr) VS Ahrobiznes Volochysk (Ukr)