lsm99

Kakkonen Group C

ผลการแข่งขัน

FINLAND: Kakkonen Group C
15/06 - 21:00 JPS Jyvaskyla 3 : 1 เอร์กูเลส
15/06 - 20:00 GBK Kokkola 2 : 1 TP-47
15/06 - 20:00 Kuopion Elo 4 : 1 Narpes Kraft
09/06 - 20:00 GBK Kokkola 4 : 3 Kuopion Elo
08/06 - 22:00 OPS 0 : 1 JBK
08/06 - 21:00 TP-47 1 : 0 JPS Jyvaskyla
08/06 - 20:00 SJK Akatemia 2 2 : 3 Narpes Kraft
08/06 - 18:00 เอร์กูเลส 1 : 2 OTP
03/06 - 23:00 Kuopion Elo 1 : 2 เอร์กูเลส
02/06 - 22:00 OTP 1 : 5 SJK Akatemia 2
02/06 - 21:00 JPS Jyvaskyla 6 : 2 OPS
02/06 - 20:00 Narpes Kraft 2 : 2 TP-47
29/05 - 23:00 TP-47 1 : 0 OTP
26/05 - 22:30 Narpes Kraft 1 : 1 JPS Jyvaskyla

โปรแกรมการแข่งขัน

FINLAND: Kakkonen Group C
19/06 - 23:00 JBK VS Kuopion Elo
19/06 - 23:00 JPS Jyvaskyla VS SJK Akatemia 2
19/06 - 23:00 Narpes Kraft VS เอร์กูเลส
19/06 - 23:00 OTP VS GBK Kokkola
19/06 - 23:00 TP-47 VS OPS
29/06 - 20:00 Narpes Kraft VS OPS
29/06 - 23:00 เอร์กูเลส VS JBK
30/06 - 20:00 GBK Kokkola VS JPS Jyvaskyla
30/06 - 22:00 TP-47 VS SJK Akatemia 2
30/06 - 22:30 Kuopion Elo VS OTP
03/07 - 22:30 JBK VS Narpes Kraft
03/07 - 22:30 Kuopion Elo VS JPS Jyvaskyla
03/07 - 23:00 OPS VS GBK Kokkola
03/07 - 23:00 SJK Akatemia 2 VS เอร์กูเลส
04/07 - 23:00 OTP VS TP-47
06/07 - 19:00 Narpes Kraft VS Kuopion Elo

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Kakkonen Group C (Winners stage: ) GBK Kokkola 9 8 0 1 30 16 14 24
2. Promotion - Kakkonen Group C (Winners stage: ) SJK Akatemia 2 9 6 1 2 23 13 10 19
3. Promotion - Kakkonen Group C (Winners stage: ) JBK 8 6 0 2 18 8 10 18
4. Promotion - Kakkonen Group C (Winners stage: ) Kuopion Elo 9 4 3 2 23 16 7 15
5. Promotion - Kakkonen Group C (Winners stage: ) TP-47 10 3 3 4 17 19 -2 12
6. Promotion - Kakkonen Group C (Winners stage: ) Narpes Kraft 9 3 3 3 12 18 -6 12
7. Kakkonen Group C (Losers stage: ) Hercules 9 3 0 6 12 24 -12 9
8. Kakkonen Group C (Losers stage: ) JPS Jyvaskyla 9 2 2 5 12 13 -1 8
9. Kakkonen Group C (Losers stage: ) OPS 9 1 3 5 14 22 -8 6

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Uwaegbulam J. GBK Kokkola 15 0
2. Vaaraniemi J. OPS 8 0
3. Heiskanen T. Kuopion Elo 7 0
3. Moraes L. GBK Kokkola 7 0
5. Korkea-Aho R. JBK 6 0
6. Gullsten A. TP-47 5 0
6. Isanovic S. Narpes Kraft 5 0
8. Ainasoja A. SJK Akatemia 2 4 0
8. Autti L. SJK Akatemia 2 4 0
8. Ostman B. JBK 4 0
8. Pyyny V. JPS Jyvaskyla 4 0
8. Yliniemela J. เอร์กูเลส 4 0
13. Anokye E. SJK Akatemia 2 3 0