lsm99

Mineiro 2

ผลการแข่งขัน

BRAZIL: Mineiro 2
Round 5
27/05 - 02:30 Boa 1 : 2 Mamore
27/05 - 01:30 URT 2 : 0 North Esporte Clube
26/05 - 20:00 Valeriodoce 1 : 1 Aymores
26/05 - 03:30 Democrata SL 1 : 1 Betim
26/05 - 02:00 Caldense 1 : 0 Varginha
26/05 - 01:30 Nacional de Muriae 0 : 0 Tupi-MG
Round 4
20/05 - 02:00 Varginha 1 : 1 URT
19/05 - 21:00 Betim 1 : 1 Nacional de Muriae
19/05 - 01:00 Aymores 0 : 0 Democrata SL
19/05 - 01:00 North Esporte Clube 3 : 1 Boa
19/05 - 01:00 Tupi-MG 0 : 0 Valeriodoce
Round 3
16/05 - 06:00 Nacional de Muriae 1 : 1 Democrata SL
16/05 - 06:00 North Esporte Clube 1 : 0 Varginha
16/05 - 06:00 URT 1 : 0 Mamore
16/05 - 05:30 Aymores 2 : 0 Tupi-MG

โปรแกรมการแข่งขัน

BRAZIL: Mineiro 2
Round 6
01/06 - 05:30 Aymores VS Valeriodoce
02/06 - 01:00 North Esporte Clube VS URT
02/06 - 01:30 Tupi-MG VS Nacional de Muriae
02/06 - 02:00 Varginha VS Caldense
02/06 - 04:00 Betim VS Democrata SL
03/06 - 04:00 Mamore VS Boa
Round 7
06/06 - 05:00 Boa VS North Esporte Clube
06/06 - 05:30 Democrata SL VS Aymores
06/06 - 06:00 Nacional de Muriae VS Betim
06/06 - 06:00 URT VS Varginha
07/06 - 06:00 Caldense VS Mamore
Round 8
09/06 - 02:00 Democrata SL VS Nacional de Muriae
09/06 - 02:00 Varginha VS North Esporte Clube
09/06 - 04:00 Betim VS Valeriodoce

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group A
1. Democrata SL 5 1 4 0 7 3 4 7
2. Aymores 5 1 4 0 5 3 2 7
3. Nacional de Muriae 5 0 5 0 7 7 0 5
4. Valeriodoce 5 0 5 0 6 6 0 5
5. Tupi-MG 5 1 2 2 2 6 -4 5
Group B
1. Relegation - Mineiro 3 Betim 5 0 4 1 3 5 -2 4
2. Promotion - Mineiro 2 (Final Stage: ) URT 5 3 2 0 6 2 4 11
3. Promotion - Mineiro 2 (Final Stage: ) Mamore 5 3 1 1 4 2 2 10
4. Promotion - Mineiro 2 (Final Stage: ) North Esporte Clube 5 3 0 2 5 4 1 9
5. Caldense 5 1 2 2 1 2 -1 5
6. Boa 5 0 3 2 4 7 -3 3

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Patrick Nacional de Muriae 3 0
1. Pedrinho Valeriodoce 3 0
3. Charles Nacional de Muriae 2 0
3. Clavero F. M. URT 2 0
3. Igor Lemos Varginha 2 0
3. Isaac Aymores 2 0
3. Messias N. Boa 2 0
3. Paulo Henrique Betim 2 0
3. Wendel North Esporte Clube 2 0
10. Aguiar G. Democrata SL 1 0
10. Brenno Mamore 1 0
10. Bruno Menezes Aymores 1 0
10. Clever d. S. S. Tupi-MG 1 0
10. Daniel Costa North Esporte Clube 1 0
10. Costa D. URT 1 0
10. Fabio S. Caldense 1 0
10. Garrinsha E. Aymores 1 0
10. Gleisinho Betim 1 0
10. Moura Maia I. M. Mamore 1 0
10. Lelo URT 1 0
10. Reis Fernandes L. Democrata SL 1 0
10. Marcelinho URT 1 0
10. Marcilio Mamore 1 0
10. Marlon Democrata SL 1 0
10. Mateus Democrata SL 1 0
10. Medeiros P. Mamore 1 0
10. Moises Boa 1 0
10. Oliveira D. Nacional de Muriae 1 0
10. Pablo Nacional de Muriae 1 0
10. da Silva Alves M. North Esporte Clube 1 0
10. Barreto P. Valeriodoce 1 0
10. Rosa P. Aymores 1 0
10. Ribeiro Veloso R. P. Democrata SL 1 0
10. Santos D. d. S. Valeriodoce 1 0
10. Serginho Democrata SL 1 0
10. Silva N. Boa 1 0
10. Souza dos Santos G. Valeriodoce 1 0
10. Stefano Yuri URT 1 0
10. Thomasel Democrata SL 1 0
10. Toledo R. Tupi-MG 1 0
10. Ulisses North Esporte Clube 1 0