lsm99

Super League

ผลการแข่งขัน

UZBEKISTAN: Super League
Round 5
06/04 - 21:15 Termez Surkhon 2 : 1 OKMK
05/04 - 21:15 Bunyodkor 0 : 0 Din. Samarkand
05/04 - 21:15 Sogdiana 1 : 0 Qizilqum
04/04 - 21:15 Lok. Tashkent 1 : 2 Andijan
Round 4
31/03 - 21:00 Olympic 1 : 0 Neftchi Fargona
30/03 - 21:00 Andijan 1 : 1 Nasaf Qarshi
30/03 - 21:00 Pakhtakor 2 : 3 Sogdiana
29/03 - 21:15 Qizilqum 0 : 0 Lok. Tashkent
29/03 - 21:00 OKMK 1 : 0 Bunyodkor
28/03 - 21:00 Din. Samarkand 2 : 1 Metallurg Bekabad
Round 3
17/03 - 20:45 OKMK 3 : 1 Din. Samarkand

โปรแกรมการแข่งขัน

UZBEKISTAN: Super League
Round 6
04/05 - 20:00 Andijan VS Sogdiana
05/05 - 20:00 Bunyodkor VS Termez Surkhon
05/05 - 20:00 Navbahor Namangan VS Lok. Tashkent
06/05 - 20:00 Pakhtakor VS Metallurg Bekabad
06/05 - 20:00 Qizilqum VS Neftchi Fargona
07/05 - 20:00 Din. Samarkand VS Olympic
07/05 - 20:00 OKMK VS Nasaf Qarshi
Round 7
11/05 - 20:00 Olympic VS Pakhtakor
12/05 - 20:00 Neftchi Fargona VS Andijan
12/05 - 20:00 Sogdiana VS Navbahor Namangan
13/05 - 20:00 Nasaf Qarshi VS Bunyodkor
13/05 - 20:00 Termez Surkhon VS Din. Samarkand

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - AFC Champions League Andijan 5 3 2 0 11 5 6 11
2. Promotion - AFC Champions League (Qualification: ) Neftchi Fargona 4 3 0 1 4 2 2 9
3. Promotion - AFC Champions League (Qualification: ) Lok. Tashkent 5 2 2 1 7 4 3 8
4. Nasaf Qarshi 4 2 2 0 5 2 3 8
5. OKMK 5 2 2 1 6 4 2 8
6. Sogdiana 5 2 2 1 7 6 1 8
7. Qizilqum 5 2 1 2 6 5 1 7
8. Navbahor Namangan 4 1 3 0 8 6 2 6
9. Pakhtakor 4 1 1 2 5 6 -1 4
10. Olympic 4 1 1 2 3 5 -2 4
11. Termez Surkhon 5 1 1 3 7 11 -4 4
12. Super League (Relegation) Din. Samarkand 5 1 1 3 4 8 -4 4
13. Relegation Metallurg Bekabad 4 0 2 2 3 5 -2 2

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Tabatadze T. Navbahor Namangan 6 0
2. Abdurakhmonov S. Sogdiana 4 0
3. Mamatkazin I. Andijan 3 0
4. Ceran D. Pakhtakor 2 1
4. Efiong N. Neftchi Fargona 2 1
4. Komilov D. Lok. Tashkent 2 1
4. Kukhianidze G. Qizilqum 2 1
8. Abdunabiev S. Lok. Tashkent 2 0
8. Abdusalomov J. Termez Surkhon 2 0
8. Khamidzhonov S. Termez Surkhon 2 0
8. Kojo J. Din. Samarkand 2 0
8. Krajisnik D. Lok. Tashkent 2 0
8. Marusic Z. Nasaf Qarshi 2 0
8. Mirakhmadov M. Bunyodkor 2 0
8. Odilov A. Olympic 2 0
8. Rakhmanov S. OKMK 2 0
8. Shulaia A. Qizilqum 2 0
18. Bosnjak A. Andijan 1 1