lsm99

Olympic Games Women

ผลการแข่งขัน

ASIA: Olympic Games Women - Qualification - Third stage
Final
24/02 - 20:04 North Korea W 0 : 0 Japan W
24/02 - 16:00 Uzbekistan W 0 : 3 Australia W
AFRICA: Olympic Games Women - Qualification
Semi-finals
24/02 - 00:00 Cameroon W 0 : 0 Nigeria W
24/02 - 00:00 Ghana W 0 : 1 Zambia W
23/02 - 20:30 Tunisia W 1 : 2 Morocco W
23/02 - 20:00 Tanzania W 0 : 3 South Africa W
AUSTRALIA & OCEANIA: Olympic Games Women - Qualification - Play Offs
Final
19/02 - 11:00 Solomon Islands W 1 : 11 New Zealand W
Semi-finals
16/02 - 07:00 Solomon Islands W 2 : 0 Samoa W
AUSTRALIA & OCEANIA: Olympic Games Women - Qualification
Round 3
13/02 - 10:00 Tonga W 0 : 2 Samoa W
13/02 - 10:00 Vanuatu W 0 : 5 New Zealand W
13/02 - 05:00 American Samoa W 0 : 9 Papua New Guinea W
13/02 - 05:00 Solomon Islands W 3 : 1 Fiji W

โปรแกรมการแข่งขัน

AFRICA: Olympic Games Women - Qualification
Semi-finals
26/02 - 22:00 Nigeria W VS Cameroon W
28/02 - 00:30 South Africa W VS Tanzania W
ASIA: Olympic Games Women - Qualification - Third stage
Final
28/02 - 16:10 Australia W VS Uzbekistan W
28/02 - 16:34 Japan W VS North Korea W
AFRICA: Olympic Games Women - Qualification
Semi-finals
28/02 - 23:00 Zambia W VS Ghana W
29/02 - 01:00 Morocco W VS Tunisia W

ตารางคะแนน

1/8-finals
Quarter-finals
Semi-finals
Final
Guinea Bissau W 2 2
Benin W 3 2
Guinea W 0 0
Ghana W 4 3
Burkina Faso W 2 0
Mali W 2 1
Zambia W
Ivory Coast W (WO.)
Sierra Leone W
Tunisia W
Namibia W 0 2
Equatorial Guinea W 0 0
Morocco W
Uganda W 1 3
Rwanda W 0 3
Cameroon W
Ethiopia W 4 6
Chad W 0 0
Nigeria W
Congo W
Tanzania W (WO.)
Botswana W
Mozambique W
D.R. Congo W (WO.)
South Africa W
Benin W 0 0
Ghana W 2 3
Mali W
Zambia W (WO.)
Ivory Coast W
Tunisia W (WO.)
Namibia W 0 0
Morocco W 2 2
Uganda W 0 2
Cameroon W 3 0
Ethiopia W 0 1
Nigeria W 4 1
Tanzania W 1 2
Botswana W 0 0
D.R. Congo W 0 1
South Africa W 2 1
Ghana W 0
Zambia W 1
Tunisia W 1
Morocco W 2
Cameroon W 0
Nigeria W 0
Tanzania W 0
South Africa W 3

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Badu E. Ghana W 4 0
1. Kgatlana T. South Africa W 4 0
3. Ajibade R. Nigeria W 3 0
3. Ikwaput F. Uganda W 3 0
5. Abera L. Ethiopia W 2 0
5. Adubea P. Ghana W 2 0
5. Assifuah G. Ghana W 2 0
5. Chebbak G. Morocco W 2 0
5. Demise S. W. Ethiopia W 2 0
5. Gbedjissi A. Benin W 2 0
5. Gnammi Y. Benin W 2 0
5. Kalsa A. Ethiopia W 2 0
5. Masaka A. Tanzania W 2 0
5. Sawadogo B. Burkina Faso W 2 0
15. Adjei K. Ghana W 1 0