lsm99

Copa Libertadores

ผลการแข่งขัน

SOUTH AMERICA: Copa Libertadores - Group Stage
Round 2
12/04 - 07:00 พัลไมรัส (Bra) 3 : 1 Liverpool M. (Uru)
12/04 - 07:00 ริเวอร์เพลท (Arg) 2 : 0 Nacional (Uru)
12/04 - 05:00 Bolivar (Bol) 3 : 2 Millonarios (Col)
12/04 - 05:00 LDU Quito (Ecu) 1 : 0 Botafogo RJ (Bra)
11/04 - 09:00 Barcelona SC (Ecu) 2 : 2 Talleres Cordoba (Arg)
11/04 - 07:30 ฟลาเมงโก (Bra) 2 : 0 Palestino (Chi)
11/04 - 07:30 Sao Paulo (Bra) 2 : 0 Cobresal (Chi)
11/04 - 07:00 Penarol (Uru) 5 : 0 Caracas (Ven)
11/04 - 05:00 Atletico-MG (Bra) 2 : 1 Rosario Central (Arg)
11/04 - 05:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (Par) 1 : 0 Alianza Lima (Per)
11/04 - 05:00 Ind. del Valle (Ecu) 2 : 0 San Lorenzo (Arg)
10/04 - 09:00 Junior (Col) 1 : 1 U. de Deportes (Per)
10/04 - 07:00 Fluminense (Bra) 2 : 1 Colo Colo (Chi)
10/04 - 07:00 คลับ ลิเบอร์ตาด (Par) 3 : 0 Dep. Tachira (Ven)
10/04 - 05:00 Estudiantes L.P. (Arg) 2 : 1 The Strongest (Bol)
10/04 - 05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ (Bra) 0 : 2 Huachipato (Chi)

โปรแกรมการแข่งขัน

SOUTH AMERICA: Copa Libertadores - Group Stage
Round 3
24/04 - 05:00 Caracas (Ven) VS Rosario Central (Arg)
24/04 - 05:00 Estudiantes L.P. (Arg) VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้ (Bra)
24/04 - 07:00 Atletico-MG (Bra) VS Penarol (Uru)
24/04 - 07:00 Liverpool M. (Uru) VS San Lorenzo (Arg)
24/04 - 07:30 Colo Colo (Chi) VS Alianza Lima (Per)
24/04 - 09:00 Junior (Col) VS LDU Quito (Ecu)
25/04 - 05:00 Botafogo RJ (Bra) VS U. de Deportes (Per)
25/04 - 05:00 Huachipato (Chi) VS The Strongest (Bol)
25/04 - 05:00 Nacional (Uru) VS Dep. Tachira (Ven)
25/04 - 07:30 Bolivar (Bol) VS ฟลาเมงโก (Bra)
25/04 - 07:30 Ind. del Valle (Ecu) VS พัลไมรัส (Bra)
25/04 - 07:30 คลับ ลิเบอร์ตาด (Par) VS ริเวอร์เพลท (Arg)
26/04 - 05:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (Par) VS Fluminense (Bra)
26/04 - 05:00 Cobresal (Chi) VS Talleres Cordoba (Arg)
26/04 - 07:00 Barcelona SC (Ecu) VS Sao Paulo (Bra)
26/04 - 07:00 Palestino (Chi) VS Millonarios (Col)

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group A
1. Fluminense 2 1 1 0 3 2 1 4
2. Colo Colo 2 1 0 1 2 2 0 3
3. Cerro Porteno 2 1 0 1 1 1 0 3
Group B
1. Alianza Lima 2 0 1 1 1 2 -1 1
2. Talleres Cordoba 2 1 1 0 4 3 1 4
3. Sao Paulo 2 1 0 1 3 2 1 3
4. Barcelona SC 2 0 2 0 3 3 0 2
Group C
1. Cobresal 2 0 1 1 1 3 -2 1
2. Huachipato 2 1 1 0 3 1 2 4
3. Estudiantes L.P. 2 1 1 0 3 2 1 4
4. The Strongest 2 1 0 1 3 2 1 3
Group D
1. Gremio 2 0 0 2 0 4 -4 0
2. Junior 2 1 1 0 4 2 2 4
3. U. de Deportes 2 1 1 0 3 2 1 4
4. LDU Quito 2 1 0 1 2 2 0 3
Group E
1. Botafogo RJ 2 0 0 2 1 4 -3 0
2. Bolivar 2 2 0 0 7 2 5 6
3. Flamengo RJ 2 1 1 0 3 1 2 4
4. Millonarios 2 0 1 1 3 4 -1 1
Group F
1. Palestino 2 0 0 2 0 6 -6 0
2. Palmeiras 2 1 1 0 4 2 2 4
3. Ind. del Valle 2 1 1 0 3 1 2 4
4. Liverpool M. 2 0 1 1 2 4 -2 1
Group G
1. San Lorenzo 2 0 1 1 1 3 -2 1
2. Atletico-MG 2 2 0 0 6 2 4 6
3. Penarol 2 1 0 1 5 1 4 3
4. Rosario Central 2 1 0 1 2 2 0 3
Group H
1. Caracas 2 0 0 2 1 9 -8 0
2. Promotion - Copa Libertadores (Play Offs: 1/8-finals) River Plate 2 2 0 0 4 0 4 6
3. Promotion - Copa Libertadores (Play Offs: 1/8-finals) Libertad Asuncion 2 1 0 1 3 2 1 3
4. Promotion - Copa Sudamericana (Play Offs: 1/16-finals) Nacional 2 1 0 1 2 2 0 3

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Junior Santos Botafogo RJ 8 0
2. Cauteruccio M. Sporting Cristal 4 0
2. Duarte D. Nacional Asuncion 4 0
4. Da Costa F. Bolivar 3 0
4. Paulinho Atletico-MG 3 0
4. Silvera M. Penarol 3 0
7. Sosa G. Palestino 2 2
8. Bacca C. Junior 2 1
8. Bruno Savio Bolivar 2 1
8. Marquinhos Fluminense 2 1
8. Rodriguez D. Always Ready 2 1
12. Alfaro J. Nacional Asuncion 2 0