FNL 2 - Division B - Group 1
ผลการแข่งขัน
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 1 | |||
Round 17 | |||
06/07 - 23:00 | FC Sevastopol | 0 : 0 | Dynamo Stavropol |
06/07 - 23:00 | Legion Makhachkala | 1 : 0 | Rostov 2 |
06/07 - 22:00 | Kholding | 3 : 0 | Biolog |
06/07 - 22:00 | Nart Cherkessk | 0 : 2 | Dynamo Makhachkala 2 |
06/07 - 21:30 | Angust Nazran | 0 : 2 | Kamensk-Shakhtinsky |
06/07 - 21:00 | Spartak Nalchik | 2 : 2 | Astrakhan |
06/07 - 20:00 | Alania 2 | 1 : 0 | Rubin Yalta |
Round 16 | |||
30/06 - 22:00 | Kamensk-Shakhtinsky | 4 : 0 | Maykop |
30/06 - 22:00 | Kholding | 0 : 2 | FC Sevastopol |
30/06 - 21:30 | Rubin Yalta | 0 : 0 | Angust Nazran |
30/06 - 21:00 | Astrakhan | 3 : 2 | Biolog |
30/06 - 21:00 | Dynamo Makhachkala 2 | 0 : 4 | Legion Makhachkala |
30/06 - 21:00 | Dynamo Stavropol | 4 : 1 | FK Pobeda |
30/06 - 21:00 | Forte Taganrog | 1 : 0 | Nart Cherkessk |
Round 15 | |||
24/06 - 22:00 | Maykop | 3 : 0 | Rubin Yalta |
24/06 - 22:00 | Nart Cherkessk | 2 : 1 | Kamensk-Shakhtinsky |
24/06 - 21:30 | Angust Nazran | 2 : 0 | Alania 2 |
24/06 - 21:00 | Biolog | 0 : 3 | Rostov 2 |
24/06 - 21:00 | Legion Makhachkala | 0 : 0 | Forte Taganrog |
24/06 - 21:00 | Spartak Nalchik | 2 : 0 | Dynamo Makhachkala 2 |
โปรแกรมการแข่งขัน
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 1 | |||
Round 18 | |||
27/07 - 21:00 | Dynamo Makhachkala 2 | VS | Angust Nazran |
27/07 - 21:00 | Forte Taganrog | VS | Alania 2 |
27/07 - 22:00 | Dynamo Stavropol | VS | Spartak Nalchik |
27/07 - 22:00 | Kamensk-Shakhtinsky | VS | Rubin Yalta |
27/07 - 22:00 | Kholding | VS | Legion Makhachkala |
27/07 - 22:00 | Nart Cherkessk | VS | Astrakhan |
27/07 - 23:00 | Rostov 2 | VS | Maykop |
28/07 - 21:00 | FK Pobeda | VS | Biolog |
Round 19 | |||
03/08 - 21:00 | Angust Nazran | VS | Rostov 2 |
03/08 - 21:00 | Spartak Nalchik | VS | FK Pobeda |
03/08 - 22:00 | Biolog | VS | FC Sevastopol |
03/08 - 22:00 | Maykop | VS | Astrakhan |
03/08 - 22:00 | Nart Cherkessk | VS | Kholding |
03/08 - 22:30 | Legion Makhachkala | VS | Dynamo Stavropol |
04/08 - 21:00 | Rubin Yalta | VS | Forte Taganrog |
Round 20 | |||
10/08 - 21:00 | Dynamo Makhachkala 2 | VS | Rubin Yalta |
10/08 - 21:00 | FC Sevastopol | VS | Spartak Nalchik |
10/08 - 21:00 | FK Pobeda | VS | Legion Makhachkala |
10/08 - 21:00 | Forte Taganrog | VS | Kamensk-Shakhtinsky |
10/08 - 21:00 | Kholding | VS | Maykop |
10/08 - 21:00 | Nart Cherkessk | VS | Dynamo Stavropol |
10/08 - 21:00 | Rostov 2 | VS | Alania 2 |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - FNL 2 - Division A Silver (Fall Season: ) | Rostov 2 | 16 | 10 | 2 | 4 | 37 | 17 | 20 | 32 | |
2. | Forte Taganrog | 15 | 9 | 3 | 3 | 26 | 14 | 12 | 30 | |
3. | Astrakhan | 15 | 9 | 3 | 3 | 21 | 12 | 9 | 30 | |
4. | Legion Makhachkala | 16 | 9 | 3 | 4 | 26 | 10 | 16 | 30 | |
5. | Dynamo Stavropol | 16 | 7 | 6 | 3 | 23 | 16 | 7 | 27 | |
6. | FC Sevastopol | 15 | 7 | 5 | 3 | 19 | 9 | 10 | 26 | |
7. | Rubin Yalta | 16 | 8 | 2 | 6 | 18 | 15 | 3 | 26 | |
8. | Kamensk-Shakhtinsky | 16 | 7 | 4 | 5 | 21 | 19 | 2 | 25 | |
9. | Angust Nazran | 16 | 5 | 7 | 4 | 15 | 12 | 3 | 22 | |
10. | Spartak Nalchik | 16 | 5 | 5 | 6 | 24 | 21 | 3 | 20 | |
11. | Kholding | 16 | 5 | 4 | 7 | 17 | 20 | -3 | 19 | |
12. | Nart Cherkessk | 16 | 5 | 4 | 7 | 16 | 26 | -10 | 19 | |
13. | Biolog | 16 | 5 | 3 | 8 | 21 | 26 | -5 | 18 | |
14. | FK Pobeda | 16 | 3 | 6 | 7 | 19 | 25 | -6 | 15 | |
15. | Maykop | 15 | 4 | 2 | 9 | 16 | 23 | -7 | 14 | |
16. Relegation | Alania 2 | 16 | 3 | 3 | 10 | 14 | 40 | -26 | 12 |