lsm99

1. MFL

ผลการแข่งขัน

NORTH MACEDONIA: 1. MFL
Round 28
20/04 - 21:00 Bregalnica Stip 0 : 1 Rabotnicki
Round 27
14/04 - 20:00 Shkendija 6 : 1 Sileks
14/04 - 20:00 Struga 2 : 2 Bregalnica Stip
13/04 - 20:00 Brera Strumica 1 : 0 Voska Sport
13/04 - 20:00 KF Gostivar 2 : 1 Tikves
13/04 - 20:00 Shkupi 3 : 1 Makedonija GP
Round 26
07/04 - 20:00 Makedonija GP 1 : 1 Shkendija
07/04 - 20:00 Tikves 3 : 1 Brera Strumica
07/04 - 20:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 1 : 0 Struga
07/04 - 20:00 Voska Sport 1 : 1 Rabotnicki
06/04 - 20:00 Sileks 0 : 0 KF Gostivar
Round 25
31/03 - 20:00 KF Gostivar 1 : 4 Makedonija GP
31/03 - 20:00 Shkendija 4 : 1 Bregalnica Stip
31/03 - 20:00 Struga 3 : 1 Voska Sport

โปรแกรมการแข่งขัน

NORTH MACEDONIA: 1. MFL
Round 28
21/04 - 21:00 KF Gostivar VS Brera Strumica
21/04 - 21:00 Makedonija GP VS Struga
21/04 - 21:00 Sileks VS Shkupi
21/04 - 21:00 Tikves VS Shkendija
21/04 - 21:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ VS Voska Sport
Round 29
28/04 - 21:00 Rabotnicki VS Makedonija GP
28/04 - 21:00 Shkendija VS KF Gostivar
28/04 - 21:00 Shkupi VS Tikves
28/04 - 21:00 Struga VS Sileks
28/04 - 21:00 Voska Sport VS Bregalnica Stip
Round 30
01/05 - 21:00 KF Gostivar VS Shkupi
01/05 - 21:00 Makedonija GP VS Voska Sport
01/05 - 21:00 Shkendija VS Brera Strumica
01/05 - 21:00 Sileks VS Rabotnicki
01/05 - 21:00 Tikves VS Struga

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Champions League (Qualification: ) Struga 27 17 4 6 47 25 22 55
2. Promotion - Europa Conference League (Qualification: ) Shkupi 27 15 9 3 37 16 21 54
3. Shkendija 27 14 10 3 43 20 23 52
4. Sileks 27 9 10 8 30 33 -3 37
5. Tikves 27 10 6 11 31 29 2 36
6. KF Gostivar 27 8 12 7 27 31 -4 36
7. Brera Strumica 27 9 6 12 23 25 -2 33
8. Rabotnicki 27 9 4 14 23 30 -7 31
9. Vardar 27 8 5 14 21 37 -16 29
10. 1. MFL (Relegation) Voska Sport 27 6 10 11 27 39 -12 28
11. Relegation - 2. MFL Bregalnica Stip 27 6 8 13 24 38 -14 26

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Marusic A. Voska Sport 14 0
2. Radeski M. Struga 12 0
3. Aganspahic A. Shkendija 10 0
3. Ibraimi B. Struga 10 0
5. Kehinde L. KF Gostivar 9 0
6. Gjorgjievski M. Sileks 8 0
6. Kalanoski A. Sileks 8 0
8. Ivanovski I. KF Gostivar 7 0
8. Potuk A. KF Gostivar 7 0
8. Spahiu E. Tikves 7 0
11. Gando A. Rabotnicki 6 0