lsm99

Super Liga

ผลการแข่งขัน

MOLDOVA: Super Liga - Championship Group
Round 6
20/04 - 22:00 Balti 0 : 3 Petrocub
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group
Round 7
20/04 - 20:00 Drochia 0 : 3 Floresti
20/04 - 20:00 Sparta Selemet 0 : 1 Victoria
20/04 - 20:00 Univer-Oguzsport 1 : 2 Saxan Gagauz Yeri
Round 6
16/04 - 20:00 Saxan Gagauz Yeri 1 : 0 Drochia
16/04 - 20:00 Victoria 1 : 0 Floresti
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group
Round 5
14/04 - 22:00 Zimbru Chisinau 1 : 1 Petrocub
13/04 - 22:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 2 : 0 Balti
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group
Round 5
13/04 - 20:00 Saxan Gagauz Yeri 0 : 1 Floresti
13/04 - 20:00 Sparta Selemet 2 : 1 Drochia
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group
Round 5
13/04 - 19:00 Dacia Buiucani 1 : 4 Milsami
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group
Round 5
12/04 - 20:00 Univer-Oguzsport 2 : 3 Victoria
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group
Round 4
07/04 - 22:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 4 : 1 Zimbru Chisinau
07/04 - 20:00 Dacia Buiucani 1 : 1 Balti

โปรแกรมการแข่งขัน

MOLDOVA: Super Liga - Championship Group
Round 6
21/04 - 19:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล VS Dacia Buiucani
21/04 - 22:00 Zimbru Chisinau VS Milsami
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group
Round 8
27/04 - 20:00 Floresti VS Univer-Oguzsport
27/04 - 20:00 Saxan Gagauz Yeri VS Sparta Selemet
27/04 - 20:00 Victoria VS Drochia
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group
Round 7
27/04 - 22:00 Milsami VS Balti
28/04 - 00:00 Zimbru Chisinau VS Dacia Buiucani
28/04 - 22:00 Petrocub VS เชอร์ริฟ ติราสโพล
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group
Round 9
03/05 - 20:00 Sparta Selemet VS Floresti
03/05 - 20:00 Univer-Oguzsport VS Drochia
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group
Round 8
04/05 - 20:00 Petrocub VS Dacia Buiucani
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group
Round 9
04/05 - 20:00 Saxan Gagauz Yeri VS Victoria
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group
Round 8
04/05 - 22:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล VS Milsami
05/05 - 00:00 Balti VS Zimbru Chisinau
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group
Round 10
08/05 - 21:00 Drochia VS Sparta Selemet
08/05 - 21:00 Floresti VS Saxan Gagauz Yeri
08/05 - 21:00 Victoria VS Univer-Oguzsport

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Champions League (Qualification: ) Petrocub 4 3 1 0 12 1 11 10
2. Promotion - Europa Conference League (Qualification: ) Sheriff Tiraspol 5 2 3 0 8 3 5 9
3. Promotion - Europa Conference League (Qualification: ) Zimbru Chisinau 4 2 1 1 6 4 2 7
4. Milsami 5 1 2 2 4 5 -1 5
5. Balti 5 1 1 3 2 11 -9 4

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Ginsari R. Milsami 9 0
2. Ambros V. Petrocub 8 0
2. Talal A. เชอร์ริฟ ติราสโพล 8 0
4. Henrique L. เชอร์ริฟ ติราสโพล 7 0
4. Platica M. Petrocub 7 0
4. Solodovnicov N. Floresti 7 0
7. Alaribe E. Zimbru Chisinau 5 0
7. da Silva A. Balti 5 0
7. Ankeye D. เชอร์ริฟ ติราสโพล 5 0
7. Caruntu M. Zimbru Chisinau 5 0
7. Chele S. Sparta Selemet 5 0
7. Clescenco N. Petrocub 5 0
7. Molochko S. Balti 5 0
7. Neagu P. Balti 5 0
7. Paulino J. Zimbru Chisinau 5 0
16. Bivol D. Dacia Buiucani 4 0