lsm99

Luxembourg Cup

ผลการแข่งขัน

LUXEMBOURG: Luxembourg Cup
1/8-finals
04/04 - 01:00 Alisontia Steinsel 1 : 3 Niedercorn
04/04 - 01:00 Bettembourg 2 : 3 Hesperange
04/04 - 01:00 Hostert 1 : 0 Racing Luxembourg
04/04 - 01:00 Mondercange 0 : 3 Differdange
04/04 - 01:00 Norden 1 : 2 UNA Strassen
04/04 - 01:00 Rumelange 0 : 5 Jeunesse Esch
04/04 - 01:00 Schifflange 1 : 2 Mondorf
04/04 - 01:00 Yellow Boys 3 : 2 Jeunesse Canach
1/16-finals
09/11 - 02:00 Rodange 3 : 4 Bettembourg
29/10 - 22:00 Alisontia Steinsel 5 : 1 Ettelbruck
29/10 - 22:00 ALSS Luxembourg 0 : 3 Racing Luxembourg
29/10 - 22:00 Erpeldange 1 : 8 Mondorf
29/10 - 22:00 Hostert 2 : 1 Union Titus Petange
29/10 - 22:00 Jeunesse Canach 4 : 3 Wiltz
29/10 - 22:00 Koeppchen 2 : 5 Mondercange
29/10 - 22:00 Norden 1 : 0 Lorentzweiler
29/10 - 22:00 Red Star Merl/Belair 2 : 3 Hesperange
29/10 - 22:00 Rumelange 4 : 0 Marisca Mersch
29/10 - 22:00 UNA Strassen 4 : 3 Fola
29/10 - 22:00 Walferdange 3 : 5 Niedercorn
28/10 - 23:00 ดูเดแลงก์ 0 : 2 Differdange
28/10 - 23:00 FC Mamer 1 : 2 Jeunesse Esch
28/10 - 22:00 Grevenmacher 2 : 4 Yellow Boys

โปรแกรมการแข่งขัน

LUXEMBOURG: Luxembourg Cup
Quarter-finals
25/04 - 01:00 Hostert VS Mondorf
25/04 - 01:00 Jeunesse Esch VS Hesperange
25/04 - 01:00 Niedercorn VS Differdange
25/04 - 01:00 Yellow Boys VS UNA Strassen

ตารางคะแนน

1/32-finals
1/16-finals
1/8-finals
Union Remich/Bous 0
Schifflange 4
Jeunesse Schieren 0
Kaerjeng 5
Erpeldange 1
Blo Weiss Medernach 0
Gasperich 0
Mondorf 4
Kehlen 2
Rodange 3
Steinfort 0
Bettembourg 1
Red Star Merl/Belair 3
Berbourg 0
The Belval Belvaux 0
Hesperange 3
Berdorf Consdorf 3
Rumelange 4
Blo Weiss Itzig 0
Marisca Mersch 4
Mertzig 1
FC Mamer 4
FC Schengen 1
Jeunesse Esch 5
FC Koerich/Simmern 1
Koeppchen 3
Useldange 1
Mondercange 3
US Feulen 0
ดูเดแลงก์ 4
Luxembourg City 1
Differdange 3
Lintgen 1
Hostert 3
Bissen 3
Union Titus Petange 5
ALSS Luxembourg 2
Avenir Beggen 1
CS Sanem 1
Racing Luxembourg 3
Norden 1
Victoria Rosport 0
Oberkorn 1
Lorentzweiler 4
Olympia Christnach/Waldbillig 0
UNA Strassen 5
Bastendorf 0
Fola 1
Racing Troisvierges 1
Alisontia Steinsel 7
Orania Vianden 0
Ettelbruck 2
Schouweiler 0
Walferdange 3
Racing Heiderscheid/Eschdorf 0
Niedercorn 11
FC Kopstal 0
Grevenmacher 2
Diekirch 0
Yellow Boys 4
Sandweiler 1
Jeunesse Canach 2
Jeunesse Junglinster 0
Wiltz 4
Schifflange 3
Kaerjeng 2
Erpeldange 1
Mondorf 8
Rodange 3
Bettembourg 4
Red Star Merl/Belair 2
Hesperange 3
Rumelange 4
Marisca Mersch 0
FC Mamer 1
Jeunesse Esch 2
Koeppchen 2
Mondercange 5
ดูเดแลงก์ 0
Differdange 2
Hostert 2
Union Titus Petange 1
ALSS Luxembourg 0
Racing Luxembourg 3
Norden 1
Lorentzweiler 0
UNA Strassen 4
Fola 3
Alisontia Steinsel 5
Ettelbruck 1
Walferdange 3
Niedercorn 5
Grevenmacher 2
Yellow Boys 4
Jeunesse Canach 4
Wiltz 3
Schifflange 1
Mondorf 2
Bettembourg 2
Hesperange 3
Rumelange 0
Jeunesse Esch 5
Mondercange 0
Differdange 3
Hostert 1
Racing Luxembourg 0
Norden 1
UNA Strassen 2
Alisontia Steinsel 1
Niedercorn 3
Yellow Boys 3
Jeunesse Canach 2