Besta deild karla
ผลการแข่งขัน
ICELAND: Besta deild karla | |||
Round 2 | |||
16/04 - 02:15 | Fram | 0 : 1 | Vikingur Reykjavik |
15/04 - 02:15 | Fylkir | 0 : 0 | Valur |
15/04 - 00:00 | Kopavogur | 0 : 4 | Akranes |
13/04 - 22:00 | KA Akureyri | 2 : 3 | Hafnarfjordur |
13/04 - 21:00 | Breidablik | 4 : 0 | Vestri |
13/04 - 02:15 | Stjarnan | 1 : 3 | KR Reykjavik |
Round 1 | |||
08/04 - 02:15 | Fylkir | 3 : 4 | KR Reykjavik |
08/04 - 02:15 | Valur | 2 : 0 | Akranes |
07/04 - 20:00 | Fram | 2 : 0 | Vestri |
07/04 - 20:00 | KA Akureyri | 1 : 1 | Kopavogur |
07/04 - 02:15 | Vikingur Reykjavik | 2 : 0 | Stjarnan |
โปรแกรมการแข่งขัน
ICELAND: Besta deild karla | |||
Round 3 | |||
20/04 - 02:15 | Stjarnan | VS | Valur |
20/04 - 21:00 | Kopavogur | VS | Hafnarfjordur |
20/04 - 23:15 | KR Reykjavik | VS | Fram |
21/04 - 21:00 | KA Akureyri | VS | Vestri |
22/04 - 00:00 | Akranes | VS | Fylkir |
22/04 - 02:15 | Vikingur Reykjavik | VS | Breidablik |
Round 4 | |||
28/04 - 21:00 | Vestri | VS | Kopavogur |
28/04 - 23:15 | Vikingur Reykjavik | VS | KA Akureyri |
29/04 - 01:30 | KR Reykjavik | VS | Breidablik |
30/04 - 02:15 | Fylkir | VS | Stjarnan |
30/04 - 02:15 | Valur | VS | Fram |
Round 5 | |||
05/05 - 23:00 | KA Akureyri | VS | KR Reykjavik |
06/05 - 00:00 | Stjarnan | VS | Akranes |
06/05 - 02:15 | Fram | VS | Fylkir |
06/05 - 02:15 | Kopavogur | VS | Vikingur Reykjavik |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Besta deild karla (Championship Group: ) | Breidablik | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 0 | 6 | 6 | |
2. Promotion - Besta deild karla (Championship Group: ) | KR Reykjavik | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 4 | 3 | 6 | |
3. Promotion - Besta deild karla (Championship Group: ) | Vikingur Reykjavik | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 6 | |
4. Promotion - Besta deild karla (Championship Group: ) | Valur | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 2 | 4 | |
5. Promotion - Besta deild karla (Championship Group: ) | Akranes | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 2 | 2 | 3 | |
6. Promotion - Besta deild karla (Championship Group: ) | Fram | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 1 | 3 | |
7. Besta deild karla (Relegation Group: ) | Hafnarfjordur | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | -1 | 3 | |
8. Besta deild karla (Relegation Group: ) | Fylkir | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 4 | -1 | 1 | |
9. Besta deild karla (Relegation Group: ) | KA Akureyri | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 4 | -1 | 1 | |
10. Besta deild karla (Relegation Group: ) | Kopavogur | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 5 | -4 | 1 | |
11. Besta deild karla (Relegation Group: ) | Stjarnan | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | -4 | 0 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Jonsson V. | Akranes | 3 | 0 |
2. | Sigurjonsson A. | KR Reykjavik | 2 | 0 |
3. | Adalsteinsson B. | KA Akureyri | 1 | 2 |
4. | Bjarnason E. | KR Reykjavik | 1 | 1 |
4. | Einarsson V. K. | Breidablik | 1 | 1 |
4. | Gudjonsson H. | Vikingur Reykjavik | 1 | 1 |
4. | Hallsson S. | Hafnarfjordur | 1 | 1 |
4. | Jonasson A. | KR Reykjavik | 1 | 1 |
4. | Svanthorsson J. D. | Breidablik | 1 | 1 |
10. | Agnarsson E. | Vikingur Reykjavik | 1 | 0 |
10. | Andresson A. | KR Reykjavik | 1 | 0 |
10. | Andresson B. B. | KR Reykjavik | 1 | 0 |
10. | Dimitrijevic V. | Hafnarfjordur | 1 | 0 |
10. | Eggertsson O. | Stjarnan | 1 | 0 |
10. | Fjeldsted D. | Breidablik | 1 | 0 |
10. | Gardarsson B. | Fylkir | 1 | 0 |
10. | Gunnlaugsson H. | Breidablik | 1 | 0 |
10. | Hafthorsson T. G. | Fylkir | 1 | 0 |
10. | Halldorsson K. | Hafnarfjordur | 1 | 0 |
10. | Jonasson A. | Kopavogur | 1 | 0 |
10. | Pedersen P. | Valur | 1 | 0 |
10. | Rae L. | KR Reykjavik | 1 | 0 |
10. | Rodri | KA Akureyri | 1 | 0 |
10. | Saraiva F. | Fram | 1 | 0 |
10. | Sigurdsson G. | Valur | 1 | 0 |
10. | Sigurgeirsson A. | KA Akureyri | 1 | 0 |
10. | Smarason A. | Akranes | 1 | 0 |
10. | Stokke B. | Breidablik | 1 | 0 |
10. | Thordarson H. | Fylkir | 1 | 0 |
10. | Vatnhamar G. | Vikingur Reykjavik | 1 | 0 |
31. | Finnbogason Kr. | KR Reykjavik | 0 | 2 |