lsm99

Oberliga NOFV- Sud

ผลการแข่งขัน

GERMANY: Oberliga NOFV- Sud
Round 30
08/06 - 19:00 Arnstadt 0 : 6 Bischofswerdaer
08/06 - 19:00 Auerbach 1 : 1 Halberstadt
08/06 - 19:00 Bautzen 4 : 3 Krieschow
08/06 - 19:00 Einheit Rudolstadt 1 : 0 Ludwigsfelde
08/06 - 19:00 Halle 2 : 1 Grimma
08/06 - 19:00 Magdeburg II 1 : 2 Plauen
08/06 - 19:00 Motor Marienberg 1 : 1 Einheit Wernigerode
08/06 - 19:00 Sandersdorf 2 : 1 Freital
Round 29
02/06 - 19:00 Einheit Wernigerode 1 : 4 Magdeburg II
02/06 - 19:00 Freital 1 : 3 Auerbach
02/06 - 19:00 Grimma 6 : 3 Motor Marienberg
02/06 - 19:00 Halberstadt 4 : 3 Halle
02/06 - 19:00 Krieschow 3 : 1 Arnstadt
02/06 - 19:00 Ludwigsfelde 2 : 3 Bautzen
02/06 - 19:00 Plauen 1 : 2 Einheit Rudolstadt
Round 28
18/05 - 19:00 Einheit Rudolstadt 3 : 0 Einheit Wernigerode
18/05 - 19:00 Krieschow 3 : 2 Ludwigsfelde
18/05 - 19:00 Magdeburg II 2 : 0 Grimma
18/05 - 19:00 Motor Marienberg 3 : 4 Halberstadt
18/05 - 19:00 Sandersdorf 1 : 2 Arnstadt
18/05 - 18:17 Auerbach 2 : 3 Bischofswerdaer
18/05 - 18:17 Bautzen 2 : 2 Plauen

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Regionalliga Nordost Bischofswerdaer 30 21 7 2 78 33 45 70
2. Plauen 30 22 4 4 63 19 44 70
3. Halberstadt 30 18 6 6 71 45 26 60
4. Magdeburg II 30 17 4 9 70 43 27 55
5. Auerbach 30 17 4 9 64 38 26 55
6. Krieschow 30 14 4 12 59 52 7 46
7. Sandersdorf 30 13 3 14 49 46 3 42
8. Freital 30 12 4 14 43 46 -3 40
9. Einheit Wernigerode 30 10 6 14 54 67 -13 36
10. Bautzen 30 9 8 13 45 52 -7 35
11. Einheit Rudolstadt 30 10 4 16 40 53 -13 34
12. Grimma 30 9 5 16 40 63 -23 32
13. Ludwigsfelde 30 8 7 15 39 50 -11 31
14. Relegation Halle 30 8 6 16 47 62 -15 30
15. Relegation Motor Marienberg 30 6 4 20 33 93 -60 22

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Kampfer P. Auerbach 22 0
2. Kosak C. Halberstadt 21 0
3. Rodrigues M. Bischofswerdaer 20 0
4. Hebler A. Krieschow 14 0
5. Martynets J. Plauen 12 0
5. Riemer M. Einheit Rudolstadt 12 0
7. Baro B. Halberstadt 11 0
7. Jackisch C. Grimma 11 0
9. Fabisch J. Magdeburg II 10 0
9. Hildach K. Einheit Wernigerode 10 0
9. Hoxha L. Magdeburg II 10 0
9. Pannier P. Sandersdorf 10 0
9. Schlegel M. Einheit Rudolstadt 10 0
9. Treu N. Einheit Wernigerode 10 0
9. Werner K. Motor Marienberg 10 0
9. Wessely W. Freital 10 0
17. Eirich A. Ludwigsfelde 9 0