lsm99

FNL

ผลการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: FNL
Round 23
17/04 - 23:00 Brno 1 : 0 Jihlava
17/04 - 23:00 Vlasim 4 : 5 Lisen
17/04 - 22:00 Chrudim 1 : 1 Varnsdorf
17/04 - 22:00 Dukla Prague 2 : 0 Opava
17/04 - 22:00 Sigma Olomouc B 4 : 2 Kromeriz
17/04 - 22:00 Sparta Prague B 5 : 1 Pribram
17/04 - 22:00 Taborsko 5 : 0 Zizkov
17/04 - 21:30 Prostejov 0 : 1 Vyskov
Round 22
14/04 - 15:15 Zizkov 3 : 2 Kromeriz
13/04 - 21:30 Lisen 0 : 0 Dukla Prague
13/04 - 15:30 Prostejov 2 : 1 Taborsko
13/04 - 15:15 Vyskov 1 : 0 Chrudim
12/04 - 23:00 Jihlava 1 : 1 Vlasim
12/04 - 23:00 Opava 3 : 2 Sparta Prague B
12/04 - 23:00 Pribram 0 : 1 Sigma Olomouc B

โปรแกรมการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: FNL
Round 24
20/04 - 15:15 Vyskov VS Brno
20/04 - 22:00 Lisen VS Sigma Olomouc B
20/04 - 22:00 Pribram VS Taborsko
21/04 - 15:15 Zizkov VS Chrudim
21/04 - 22:00 Jihlava VS Sparta Prague B
21/04 - 22:00 Kromeriz VS Dukla Prague
21/04 - 22:00 Varnsdorf VS Prostejov
21/04 - 23:00 Opava VS Vlasim
Round 25
27/04 - 15:15 Vyskov VS Varnsdorf
27/04 - 15:30 Prostejov VS Jihlava
27/04 - 19:00 Dukla Prague VS Sigma Olomouc B
27/04 - 22:00 Taborsko VS Lisen
27/04 - 22:00 Vlasim VS Kromeriz
27/04 - 23:00 Brno VS Opava
28/04 - 15:30 Sparta Prague B VS Zizkov
Round 26
03/05 - 23:00 Jihlava VS Varnsdorf
03/05 - 23:00 Opava VS Chrudim

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - FORTUNA:LIGA Dukla Prague 23 13 5 5 37 23 14 44
2. Promotion - FORTUNA:LIGA (Promotion: ) Vyskov 23 12 6 5 39 27 12 42
3. Promotion - FORTUNA:LIGA (Promotion: ) Taborsko 23 10 8 5 34 21 13 38
4. Sigma Olomouc B 23 11 3 9 32 34 -2 36
5. Chrudim 23 9 7 7 38 35 3 34
6. Sparta Prague B 23 9 5 9 42 38 4 32
7. Vlasim 22 7 10 5 26 23 3 31
8. Lisen 22 7 9 6 23 23 0 30
9. Pribram 23 10 2 11 24 30 -6 30
10. Opava 23 8 5 10 24 27 -3 29
11. Jihlava 22 7 6 9 32 31 1 27
12. Brno 22 8 3 11 30 32 -2 27
13. Zizkov 23 7 5 11 33 42 -9 26
14. Varnsdorf 23 5 10 8 36 39 -3 25
15. Relegation Prostejov 23 7 3 13 29 42 -13 24

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Huf D. Chrudim 12 0
1. Reznicek J. Brno 12 0
3. Singhateh E. Sigma Olomouc B 10 0
4. Djordjic B. Taborsko 9 0
4. Metsoko I. Vyskov 9 0
6. Fila L. Jihlava 7 0
6. Firbacher F. Varnsdorf 7 0
6. Langhamer D. Chrudim 7 0
6. Potocny R. Brno 7 0
6. Schanelec T. Sparta Prague B 7 0
6. Sip J. Sigma Olomouc B 7 0
12. Araujo-Wilson J. Jihlava 6 0