lsm99

Third League - North-East

ผลการแข่งขัน

BULGARIA: Third League - North-East
Round 23
17/04 - 20:00 Spartak II 2 : 1 Ludogorets III
14/04 - 20:00 Cherno More II 2 : 2 Ustrem Donchevo
14/04 - 20:00 Kubrat 0 : 4 Septemvri Tervel
13/04 - 20:00 Benkovski 3 : 2 Dorostol
13/04 - 20:00 Dunav Ruse II 0 : 4 Chernolomets
13/04 - 20:00 Lokomotiv Ruse 0 : 2 Riltzi
Round 22
06/04 - 20:00 Benkovski 7 : 0 Lokomotiv Ruse
06/04 - 20:00 Dorostol 1 : 1 Septemvri Tervel
06/04 - 20:00 Fratria 5 : 2 Svetkavitsa
06/04 - 20:00 Riltzi 2 : 1 Spartak II
05/04 - 20:00 Ludogorets III 1 : 0 Cherno More II
Round 21
31/03 - 20:00 Spartak II 1 : 0 Benkovski

โปรแกรมการแข่งขัน

BULGARIA: Third League - North-East
Round 24
20/04 - 20:00 Chernolomets VS Svetkavitsa
20/04 - 20:00 Fratria VS Cherno More II
20/04 - 20:00 Riltzi VS Benkovski
20/04 - 20:00 Septemvri Tervel VS Dunav Ruse II
20/04 - 21:00 Ludogorets III VS Lokomotiv Ruse
21/04 - 20:00 Kubrat VS Dorostol
21/04 - 20:00 Ustrem Donchevo VS Spartak II
Round 25
27/04 - 20:00 Benkovski VS Ludogorets III
27/04 - 20:00 Lokomotiv Ruse VS Ustrem Donchevo
27/04 - 20:00 Riltzi VS Dorostol
27/04 - 20:00 Spartak II VS Fratria
27/04 - 20:00 Svetkavitsa VS Septemvri Tervel
28/04 - 20:00 Dunav Ruse II VS Kubrat
Round 26
04/05 - 21:00 Dorostol VS Dunav Ruse II
04/05 - 21:00 Fratria VS Lokomotiv Ruse
04/05 - 21:00 Kubrat VS Svetkavitsa
04/05 - 21:00 Ludogorets III VS Riltzi
04/05 - 21:00 Ustrem Donchevo VS Benkovski

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Vtora liga Ludogorets III 18 14 3 1 53 10 43 45
2. Fratria 19 14 2 3 47 16 31 44
3. Chernolomets 20 13 2 5 38 20 18 41
4. Cherno More II 20 11 7 2 38 15 23 40
5. Septemvri Tervel 19 12 4 3 35 16 19 40
6. Spartak II 19 12 1 6 49 20 29 37
7. Benkovski 20 9 2 9 39 29 10 29
8. Riltzi 20 7 6 7 31 24 7 27
9. Dorostol 20 7 4 9 25 42 -17 25
10. Ustrem Donchevo 19 6 3 10 27 39 -12 21
11. Svetkavitsa 20 2 7 11 20 43 -23 13
12. Dunav Ruse II 19 2 4 13 14 49 -35 10
13. Lokomotiv Ruse 19 1 5 13 14 47 -33 8