Ligue 1
ผลการแข่งขัน
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 14 | |||
01/05 - 22:00 | ASPAC | 1 : 1 | Damissa |
01/05 - 22:00 | Bani Ganse | 1 : 1 | Coton FC |
01/05 - 22:00 | Cavaliers | 1 : 1 | AS Cotonou |
01/05 - 22:00 | Dynamo Abomey | 1 : 1 | AS Sobemap |
01/05 - 22:00 | Espoir | 3 : 0 | Dragons |
01/05 - 22:00 | FC Loto | 1 : 0 | Ayema |
01/05 - 22:00 | JS Pobe | 2 : 1 | Dadje |
01/05 - 22:00 | Requins | 3 : 0 | Takunnin |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 8 | |||
28/04 - 22:00 | Avrankou Omnisport | 2 : 0 | Ainonvi |
28/04 - 22:00 | Bembereke | 5 : 0 | Abeilles |
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 13 | |||
28/04 - 22:00 | Cavaliers | 0 : 1 | Coton FC |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 8 | |||
28/04 - 22:00 | Djeffa | 0 : 0 | Adjidja |
28/04 - 22:00 | Dynamo Parakou | 2 : 1 | Hodio |
28/04 - 22:00 | Etoiles Filantes | 0 : 1 | ASVO |
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 13 | |||
28/04 - 22:00 | FC Loto | 1 : 1 | AS Sobemap |
28/04 - 22:00 | JS Pobe | 1 : 0 | Espoir |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 8 | |||
27/04 - 22:00 | Aziza | 1 : 1 | Ouidah |
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 13 | |||
27/04 - 22:00 | Bani Ganse | 0 : 0 | AS Cotonou |
27/04 - 22:00 | Dragons | 0 : 3 | Dadje |
27/04 - 22:00 | Dynamo Abomey | 0 : 1 | Ayema |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 8 | |||
27/04 - 22:00 | Police | 1 : 5 | JAK |
27/04 - 22:00 | Real Sport | 2 : 0 | Dynamique Djougou |
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 13 | |||
27/04 - 22:00 | Requins | 0 : 1 | Damissa |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 8 | |||
27/04 - 22:00 | Soleil | 1 : 2 | Buffles du Borgou |
27/04 - 22:00 | Tonnerre | 0 : 3 | Pantheres |
โปรแกรมการแข่งขัน
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 9 | |||
04/05 - 22:00 | Adjidja | VS | Avrankou Omnisport |
04/05 - 22:00 | ASVO | VS | Ainonvi |
04/05 - 22:00 | Aziza | VS | Djeffa |
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 15 | |||
04/05 - 22:00 | Dadje | VS | Requins |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 9 | |||
04/05 - 22:00 | Dynamique Djougou | VS | Tonnerre |
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 15 | |||
04/05 - 22:00 | Espoir | VS | ASPAC |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 9 | |||
04/05 - 22:00 | JAK | VS | Etoiles Filantes |
04/05 - 22:00 | Ouidah | VS | Police |
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 15 | |||
05/05 - 22:00 | AS Cotonou | VS | FC Loto |
05/05 - 22:00 | AS Sobemap | VS | Bani Ganse |
05/05 - 22:00 | Ayema | VS | Cavaliers |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 9 | |||
05/05 - 22:00 | Buffles du Borgou | VS | Real Sport |
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 15 | |||
05/05 - 22:00 | Coton FC | VS | Dynamo Abomey |
05/05 - 22:00 | Damissa | VS | Dragons |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 9 | |||
05/05 - 22:00 | Hodio | VS | Bembereke |
05/05 - 22:00 | Pantheres | VS | Abeilles |
05/05 - 22:00 | Soleil | VS | Dynamo Parakou |
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 15 | |||
05/05 - 22:00 | Takunnin | VS | JS Pobe |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 10 | |||
11/05 - 22:00 | Abeilles | VS | Dynamique Djougou |
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 16 | |||
11/05 - 22:00 | AS Cotonou | VS | Dynamo Abomey |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 10 | |||
11/05 - 22:00 | Bembereke | VS | Soleil |
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 16 | |||
11/05 - 22:00 | Dadje | VS | ASPAC |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 10 | |||
11/05 - 22:00 | Dynamo Parakou | VS | Real Sport |
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | |||
Round 16 | |||
11/05 - 22:00 | Espoir | VS | Requins |
11/05 - 22:00 | JS Pobe | VS | Damissa |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | |||
Round 10 | |||
11/05 - 22:00 | Pantheres | VS | Hodio |
11/05 - 22:00 | Tonnerre | VS | Buffles du Borgou |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Group 1 | ||||||||||
1. | Buffles du Borgou | 8 | 5 | 3 | 0 | 10 | 5 | 5 | 18 | |
2. | Bembereke | 8 | 4 | 2 | 2 | 13 | 6 | 7 | 14 | |
3. | Pantheres | 8 | 4 | 1 | 3 | 9 | 7 | 2 | 13 | |
4. | Tonnerre | 8 | 4 | 0 | 4 | 7 | 8 | -1 | 12 | |
5. | Hodio | 8 | 3 | 2 | 3 | 9 | 7 | 2 | 11 | |
6. | Dynamo Parakou | 8 | 3 | 2 | 3 | 10 | 11 | -1 | 11 | |
7. | Abeilles | 8 | 3 | 2 | 3 | 11 | 13 | -2 | 11 | |
8. | Real Sport | 8 | 2 | 4 | 2 | 7 | 7 | 0 | 10 | |
9. | Soleil | 8 | 1 | 2 | 5 | 8 | 12 | -4 | 5 | |
Group 2 | ||||||||||
1. Relegation | Dynamique Djougou | 8 | 1 | 2 | 5 | 5 | 13 | -8 | 5 | |
2. | JAK | 8 | 5 | 2 | 1 | 19 | 8 | 11 | 17 | |
3. | ASVO | 8 | 4 | 3 | 1 | 9 | 4 | 5 | 15 | |
4. | Adjidja | 8 | 2 | 5 | 1 | 7 | 6 | 1 | 11 | |
5. | Etoiles Filantes | 8 | 3 | 2 | 3 | 6 | 6 | 0 | 11 | |
6. | Police | 8 | 2 | 4 | 2 | 6 | 9 | -3 | 10 | |
7. | Ainonvi | 8 | 3 | 1 | 4 | 6 | 9 | -3 | 10 | |
8. | Ouidah | 8 | 2 | 3 | 3 | 5 | 6 | -1 | 9 | |
9. | Djeffa | 8 | 2 | 2 | 4 | 5 | 7 | -2 | 8 | |
10. | Aziza | 8 | 2 | 2 | 4 | 9 | 14 | -5 | 8 |