lsm99

Burgenland

ผลการแข่งขัน

AUSTRIA: Burgenland
Round 22
13/04 - 22:30 Bad Sauerbrunn 1 : 2 Halbturn
13/04 - 22:00 Kohfidisch 2 : 1 Schattendorf
13/04 - 22:00 Pinkafeld 2 : 2 Margarethen
13/04 - 21:30 Klingenbach 4 : 1 USVS Rudersdorf
13/04 - 21:00 Horitschon 4 : 2 Deutschkreutz
13/04 - 00:30 Marz 1 : 1 Edelserpentin
13/04 - 00:30 Parndorf 2 : 2 ASV Siegendorf
Round 21
06/04 - 23:00 Schattendorf 2 : 1 Marz
06/04 - 21:30 Margarethen 1 : 0 Bad Sauerbrunn
06/04 - 21:00 Halbturn 4 : 2 Horitschon
06/04 - 00:30 Deutschkreutz 2 : 2 Parndorf
06/04 - 00:00 ASV Siegendorf 5 : 1 Leithaprodersdorf
06/04 - 00:00 USVS Rudersdorf 1 : 0 Kohfidisch

โปรแกรมการแข่งขัน

AUSTRIA: Burgenland
Round 23
20/04 - 00:00 ASV Siegendorf VS Horitschon
20/04 - 00:30 Deutschkreutz VS Bad Sauerbrunn
20/04 - 00:30 Edelserpentin VS Kohfidisch
20/04 - 00:30 Leithaprodersdorf VS Klingenbach
20/04 - 22:00 Halbturn VS Pinkafeld
20/04 - 22:00 Margarethen VS Marz
20/04 - 23:00 Schattendorf VS USVS Rudersdorf
Round 24
27/04 - 00:30 Marz VS Halbturn
27/04 - 00:30 Parndorf VS Leithaprodersdorf
27/04 - 22:00 Klingenbach VS Schattendorf
27/04 - 22:00 Pinkafeld VS Deutschkreutz
27/04 - 23:00 Bad Sauerbrunn VS ASV Siegendorf
27/04 - 23:00 Kohfidisch VS Margarethen
Round 25
04/05 - 00:30 Deutschkreutz VS Marz
04/05 - 00:30 Leithaprodersdorf VS Horitschon
04/05 - 00:30 Parndorf VS Klingenbach

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion ASV Siegendorf 20 15 5 0 58 22 36 50
2. Parndorf 21 14 5 2 55 22 33 47
3. Leithaprodersdorf 20 10 5 5 40 24 16 35
4. Bad Sauerbrunn 21 10 5 6 36 24 12 35
5. Horitschon 21 11 1 9 52 47 5 34
6. Margarethen 20 10 3 7 34 29 5 33
7. Klingenbach 20 8 7 5 39 26 13 31
8. Pinkafeld 21 8 6 7 41 37 4 30
9. Kohfidisch 21 7 4 10 36 42 -6 25
10. Edelserpentin 20 7 3 10 30 36 -6 24
11. Schattendorf 21 5 3 13 24 45 -21 18
12. Halbturn 20 5 3 12 26 52 -26 18
13. Deutschkreutz 20 3 8 9 33 47 -14 17
14. Relegation Marz 21 3 7 11 14 30 -16 16
15. Relegation USVS Rudersdorf 21 4 3 14 22 57 -35 15

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Trenkmann S. Horitschon 19 0
2. Grozurek L. ASV Siegendorf 17 0
2. Kozak M. Bad Sauerbrunn 17 0
4. Korherr D. Pinkafeld 15 0
5. Kustor N. Leithaprodersdorf 13 0
6. Sahin I. USVS Rudersdorf 12 0
7. Grvala E. Margarethen 11 0
7. Stefel M. ASV Siegendorf 11 0
7. Wenninger L. Pinkafeld 11 0
10. Gander M. Ritzing 10 0
10. Secco L. ASV Siegendorf 10 0
10. Umprecht L. Parndorf 10 0
13. Binder J. Kohfidisch 9 0