lsm99

Torneo Federal

ผลการแข่งขัน

ARGENTINA: Torneo Federal
Round 10
20/05 - 02:00 9 de Julio Rafaela 4 : 0 Douglas Haig
20/05 - 02:00 Argentino MM 1 : 0 Juventud U.U.
20/05 - 02:00 Boca Unidos 0 : 1 Sarmiento de La Banda
20/05 - 02:00 Cipolletti 0 : 0 Kimberley
20/05 - 02:00 Gutierrez Mendoza 1 : 0 Ciudad Bolivar
20/05 - 02:00 Sol de America 1 : 0 Sarmiento Resistencia
20/05 - 02:00 Sportivo Estudiantes 1 : 1 Huracan Las Heras
20/05 - 02:00 Sportivo Las Parejas 0 : 0 Sportivo Belgrano
20/05 - 01:30 Crucero del Norte 0 : 0 Juventud Antoniana
20/05 - 01:30 Def. Pronunciamiento 0 : 0 Independiente Chivilcoy
20/05 - 01:30 El Linqueno 1 : 0 Gimnasia E.R.
20/05 - 01:30 San Martin Mendoza 0 : 0 Deportivo Camioneros
20/05 - 01:30 Union Sunchales 0 : 0 San Martin Formosa
20/05 - 01:00 Circulo Deportivo 0 : 0 Germinal
20/05 - 01:00 Olimpo Bahia Blanca 2 : 0 Sansinena
20/05 - 01:00 Santamarina 0 : 0 Villa Mitre
19/05 - 21:00 Biblioteca Atenas 1 : 0 Ferro Gen. Pico
19/05 - 01:00 Deportivo Rincon 2 : 0 Sol de Mayo
Round 9
16/05 - 07:15 Gutierrez Mendoza 2 : 2 Juventud U.U.
16/05 - 06:30 9 de Julio Rafaela 0 : 0 Independiente Chivilcoy
16/05 - 06:30 Def. Pronunciamiento 1 : 1 Gimnasia E.R.
16/05 - 06:00 Biblioteca Atenas 1 : 0 Huracan Las Heras
16/05 - 06:00 Cipolletti 2 : 0 Sol de Mayo
16/05 - 06:00 Defensores Belgrano VR 1 : 0 Sportivo Belgrano
16/05 - 06:00 Union Sunchales 1 : 1 Sarmiento Resistencia
16/05 - 05:30 Sportivo Las Parejas 1 : 0 Douglas Haig

โปรแกรมการแข่งขัน

ARGENTINA: Torneo Federal
Round 11
27/05 - 01:30 Biblioteca Atenas VS Sportivo Estudiantes
27/05 - 01:30 Central Norte VS Boca Unidos
27/05 - 01:30 Ciudad Bolivar VS Argentino MM
27/05 - 01:30 Defensores Belgrano VR VS Sportivo Las Parejas
27/05 - 01:30 Douglas Haig VS Def. Pronunciamiento
27/05 - 01:30 Ferro Gen. Pico VS Deportivo Camioneros
27/05 - 01:30 Germinal VS Santamarina
27/05 - 01:30 Huracan Las Heras VS Gutierrez Mendoza
27/05 - 01:30 Independiente Chivilcoy VS El Linqueno
27/05 - 01:30 Juventud U.U. VS San Martin Mendoza
27/05 - 01:30 Kimberley VS Deportivo Rincon
27/05 - 01:30 Olimpo Bahia Blanca VS Cipolletti
27/05 - 01:30 San Martin Formosa VS Sol de America
27/05 - 01:30 Sansinena VS Villa Mitre
27/05 - 01:30 Sarmiento de La Banda VS Union Sunchales
27/05 - 01:30 Sarmiento Resistencia VS Crucero del Norte
27/05 - 01:30 Sol de Mayo VS Circulo Deportivo
27/05 - 01:30 Sportivo Belgrano VS 9 de Julio Rafaela
Round 12
03/06 - 01:30 Argentino MM VS Huracan Las Heras
03/06 - 01:30 Cipolletti VS Sansinena
03/06 - 01:30 Circulo Deportivo VS Kimberley
03/06 - 01:30 Crucero del Norte VS San Martin Formosa
03/06 - 01:30 Def. Pronunciamiento VS Sportivo Belgrano
03/06 - 01:30 Deportivo Camioneros VS Juventud U.U.
03/06 - 01:30 Deportivo Rincon VS Olimpo Bahia Blanca
03/06 - 01:30 El Linqueno VS Douglas Haig
03/06 - 01:30 Gimnasia E.R. VS Independiente Chivilcoy
03/06 - 01:30 Gutierrez Mendoza VS Biblioteca Atenas
03/06 - 01:30 Juventud Antoniana VS Sarmiento Resistencia
03/06 - 01:30 San Martin Mendoza VS Ciudad Bolivar
03/06 - 01:30 Santamarina VS Sol de Mayo
03/06 - 01:30 Sol de America VS Sarmiento de La Banda
03/06 - 01:30 Sportivo Estudiantes VS Ferro Gen. Pico
03/06 - 01:30 Union Sunchales VS Central Norte
03/06 - 01:30 Villa Mitre VS Germinal

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group 1
1. Germinal 9 5 4 0 16 8 8 19
2. Olimpo Bahia Blanca 9 5 2 2 11 6 5 17
3. Villa Mitre 9 5 1 3 13 9 4 16
4. Circulo Deportivo 9 4 2 3 13 14 -1 14
5. Deportivo Rincon 10 3 3 4 8 9 -1 12
6. Kimberley 9 2 5 2 8 7 1 11
7. Sol de Mayo 10 3 2 5 9 16 -7 11
8. Cipolletti 9 2 3 4 5 8 -3 9
9. Sansinena 9 1 4 4 8 11 -3 7
Group 2
1. Santamarina 9 1 4 4 6 9 -3 7
2. Ciudad Bolivar 9 6 2 1 13 5 8 20
3. Argentino MM 9 3 5 1 8 6 2 14
4. Huracan Las Heras 9 3 4 2 7 8 -1 13
5. Gutierrez Mendoza 9 3 3 3 8 8 0 12
6. Juventud U.U. 8 2 5 1 6 4 2 11
7. San Martin Mendoza 9 3 2 4 5 5 0 11
8. Ferro Gen. Pico 9 2 3 4 4 9 -5 9
9. Deportivo Camioneros 8 2 2 4 6 6 0 8
10. Sportivo Estudiantes 8 2 2 4 7 10 -3 8
Group 3
1. Biblioteca Atenas 8 2 2 4 6 9 -3 8
2. Defensores Belgrano VR 8 5 2 1 9 3 6 17
3. Sportivo Las Parejas 8 4 2 2 14 7 7 14
4. Sportivo Belgrano 8 4 1 3 6 4 2 13
5. El Linqueno 8 3 3 2 7 4 3 12
6. Independiente Chivilcoy 8 3 3 2 10 8 2 12
7. 9 de Julio Rafaela 8 3 2 3 7 9 -2 11
8. Douglas Haig 8 1 5 2 7 5 2 8
9. Def. Pronunciamiento 8 2 2 4 7 15 -8 8
Group 4
1. Torneo Federal (Losers stage: ) Gimnasia E.R. 8 0 2 6 4 16 -12 2
2. Promotion - Torneo Federal (Winners stage: ) Sarmiento de La Banda 8 5 2 1 13 5 8 17
3. Promotion - Torneo Federal (Winners stage: ) Central Norte 8 4 3 1 8 5 3 15
4. Promotion - Torneo Federal (Winners stage: ) San Martin Formosa 8 4 1 3 11 6 5 13
5. Promotion - Torneo Federal (Winners stage: ) Crucero del Norte 8 3 3 2 7 5 2 12
6. Torneo Federal (Losers stage: ) Sarmiento Resistencia 8 2 4 2 6 6 0 10
7. Torneo Federal (Losers stage: ) Sol de America 8 3 1 4 6 8 -2 10
8. Torneo Federal (Losers stage: ) Juventud Antoniana 8 2 3 3 5 7 -2 9
9. Torneo Federal (Losers stage: ) Boca Unidos 8 1 4 3 6 9 -3 7