lsm99

Copa de la Liga Profesional

ผลการแข่งขัน

ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional
Round 7
27/02 - 05:30 Argentinos Jrs 3 : 1 Platense
27/02 - 05:00 Defensa y Justicia 1 : 1 Dep. Riestra
26/02 - 08:00 Instituto 0 : 2 Godoy Cruz
26/02 - 08:00 Lanus 1 : 1 Banfield
26/02 - 05:45 Newells Old Boys 0 : 1 Rosario Central
26/02 - 05:30 Gimnasia L.P. 0 : 0 Estudiantes L.P.
26/02 - 03:00 ริเวอร์เพลท 1 : 1 โบค่า จูเนียร์
25/02 - 08:00 Sarmiento Junin 0 : 0 Barracas Central
25/02 - 08:00 Union de Santa Fe 4 : 1 Ind. Rivadavia
25/02 - 05:30 Belgrano 2 : 2 Talleres Cordoba
25/02 - 05:30 Huracan 0 : 0 San Lorenzo
25/02 - 03:00 Independiente 0 : 1 Racing Club
Round 6
21/02 - 05:30 Argentinos Jrs 2 : 1 Ind. Rivadavia
20/02 - 07:30 Belgrano 4 : 1 Sarmiento Junin
20/02 - 07:30 Union de Santa Fe 0 : 0 Platense

โปรแกรมการแข่งขัน

ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional
Round 7
27/02 - 07:30 Velez Sarsfield VS Tigre
27/02 - 07:45 Central Cordoba VS อดเลติโก้ ทูคูแมน
Round 8
01/03 - 07:15 Huracan VS Rosario Central
01/03 - 07:15 Ind. Rivadavia VS Barracas Central
02/03 - 05:00 Tigre VS Central Cordoba
02/03 - 07:15 Banfield VS Dep. Riestra
02/03 - 07:15 Platense VS Racing Club
03/03 - 03:00 Sarmiento Junin VS Union de Santa Fe
03/03 - 05:00 อดเลติโก้ ทูคูแมน VS Velez Sarsfield
03/03 - 05:15 Independiente VS Argentinos Jrs
03/03 - 07:30 Talleres Cordoba VS ริเวอร์เพลท
04/03 - 03:00 Defensa y Justicia VS Lanus
04/03 - 03:00 Godoy Cruz VS Estudiantes L.P.
04/03 - 05:15 โบค่า จูเนียร์ VS Belgrano

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group A
1. River Plate 7 3 4 0 13 3 10 13
2. Independiente 7 4 1 2 5 2 3 13
3. Barracas Central 7 3 3 1 6 4 2 12
4. Argentinos Jrs 6 3 2 1 10 6 4 11
5. Talleres Cordoba 7 3 2 2 13 10 3 11
6. Instituto 7 3 2 2 9 6 3 11
7. Rosario Central 7 3 2 2 6 7 -1 11
8. Gimnasia L.P. 7 3 1 3 9 9 0 10
9. Velez Sarsfield 6 3 1 2 7 9 -2 10
10. Ind. Rivadavia 7 2 0 5 7 12 -5 6
11. Huracan 7 1 2 4 4 8 -4 5
12. Banfield 7 0 4 3 4 10 -6 4
13. Dep. Riestra 6 1 1 4 2 8 -6 4
Group B
1. Atl. Tucuman 6 0 3 3 1 7 -6 3
2. Promotion - Copa de la Liga Profesional (Play Offs: ) Godoy Cruz 7 6 1 0 10 0 10 19
3. Promotion - Copa de la Liga Profesional (Play Offs: ) Estudiantes L.P. 7 4 3 0 7 1 6 15
4. Promotion - Copa de la Liga Profesional (Play Offs: ) Racing Club 7 4 1 2 12 4 8 13
5. Promotion - Copa de la Liga Profesional (Play Offs: ) Lanus 7 4 1 2 9 5 4 13
6. Newells Old Boys 7 4 0 3 7 8 -1 12
7. Defensa y Justicia 6 3 2 1 8 5 3 11
8. Boca Juniors 7 2 4 1 7 4 3 10
9. Union de Santa Fe 7 2 3 2 6 5 1 9
10. San Lorenzo 7 1 4 2 5 8 -3 7
11. Belgrano 7 1 3 3 8 8 0 6
12. Platense 6 1 3 2 2 7 -5 6
13. Central Cordoba 6 1 1 4 4 7 -3 4
14. Sarmiento Junin 7 0 3 4 4 12 -8 3

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Martinez A. Racing Club 6 1
2. Borja Hernandez M. A. ริเวอร์เพลท 6 0
3. Ramirez I. Newells Old Boys 5 0
4. Puebla D. Instituto 4 0
5. Bareiro A. San Lorenzo 3 1
5. Conechny T. Godoy Cruz 3 1
5. Lescano A. Argentinos Jrs 3 1
5. Mendez M. Estudiantes L.P. 3 1
5. Merentiel M. โบค่า จูเนียร์ 3 1
5. Togni G. Defensa y Justicia 3 1
11. Badaloni T. Godoy Cruz 3 0