Persha Liga
ผลการแข่งขัน
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 8 | |||
12/05 - 18:15 | Bukovyna | 0 : 1 | Kremin |
12/05 - 17:30 | Nyva Ternopil | 4 : 0 | MFC Metalurh |
11/05 - 18:30 | Khust | 2 : 4 | FC Chernihiv |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 8 | |||
11/05 - 18:00 | SC Poltava | 2 : 3 | Kudrivka-Nyva |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 8 | |||
11/05 - 17:30 | Podillya Khmelnytskyi | 3 : 0 | Dinaz Vyshgorod |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 8 | |||
11/05 - 17:00 | FSC Mariupol | 1 : 2 | Karpaty Lviv |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 8 | |||
11/05 - 16:30 | Metalist Kharkiv | 1 : 2 | Hirnyk-Sport |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 8 | |||
10/05 - 19:30 | Livyi Bereg | 1 : 1 | Prykarpattya |
10/05 - 17:30 | Inhulets | 3 : 0 | Ahrobiznes Volochysk |
10/05 - 16:00 | Viktoria | 1 : 1 | Epitsentr |
Round 7 | |||
04/05 - 18:00 | Kudrivka-Nyva | 0 : 3 | Inhulets |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 7 | |||
04/05 - 17:30 | Hirnyk-Sport | 0 : 2 | Khust |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 7 | |||
04/05 - 17:00 | Epitsentr | 3 : 2 | SC Poltava |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 7 | |||
04/05 - 16:30 | Dinaz Vyshgorod | 2 : 0 | Nyva Ternopil |
04/05 - 16:00 | FC Chernihiv | 1 : 5 | Bukovyna |
03/05 - 17:30 | Kremin | 1 : 1 | Podillya Khmelnytskyi |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 7 | |||
03/05 - 17:00 | Ahrobiznes Volochysk | 0 : 2 | Livyi Bereg |
03/05 - 16:30 | Viktoria | 0 : 0 | Karpaty Lviv |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 7 | |||
03/05 - 16:00 | MFC Metalurh | 0 : 3 | Metalist Kharkiv |
โปรแกรมการแข่งขัน
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 9 | |||
18/05 - 19:00 | Ahrobiznes Volochysk | VS | SC Poltava |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 9 | |||
18/05 - 19:00 | Dinaz Vyshgorod | VS | Metalist Kharkiv |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 9 | |||
18/05 - 19:00 | Epitsentr | VS | Inhulets |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 9 | |||
18/05 - 19:00 | FC Chernihiv | VS | Nyva Ternopil |
18/05 - 19:00 | Hirnyk-Sport | VS | Bukovyna |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 9 | |||
18/05 - 19:00 | Karpaty Lviv | VS | Livyi Bereg |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 9 | |||
18/05 - 19:00 | Kremin | VS | Khust |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 9 | |||
18/05 - 19:00 | Kudrivka-Nyva | VS | FSC Mariupol |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 9 | |||
18/05 - 19:00 | MFC Metalurh | VS | Podillya Khmelnytskyi |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 9 | |||
18/05 - 19:00 | Prykarpattya | VS | Viktoria |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 10 | |||
25/05 - 19:00 | Bukovyna | VS | MFC Metalurh |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 10 | |||
25/05 - 19:00 | FSC Mariupol | VS | Ahrobiznes Volochysk |
25/05 - 19:00 | Inhulets | VS | Karpaty Lviv |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 10 | |||
25/05 - 19:00 | Khust | VS | Dinaz Vyshgorod |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 10 | |||
25/05 - 19:00 | Livyi Bereg | VS | Epitsentr |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 10 | |||
25/05 - 19:00 | Metalist Kharkiv | VS | FC Chernihiv |
25/05 - 19:00 | Nyva Ternopil | VS | Kremin |
25/05 - 19:00 | Podillya Khmelnytskyi | VS | Hirnyk-Sport |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 10 | |||
25/05 - 19:00 | SC Poltava | VS | Prykarpattya |
25/05 - 19:00 | Viktoria | VS | Kudrivka-Nyva |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Premier League | Karpaty Lviv | 26 | 20 | 4 | 2 | 45 | 15 | 30 | 64 | |
2. Promotion - Premier League | Inhulets | 26 | 19 | 4 | 3 | 55 | 15 | 40 | 61 | |
3. Promotion - Premier League (Promotion: ) | Livyi Bereg | 26 | 15 | 5 | 6 | 54 | 17 | 37 | 50 | |
4. Promotion - Premier League (Promotion: ) | Epitsentr | 26 | 11 | 11 | 4 | 37 | 28 | 9 | 44 | |
5. | Kudrivka-Nyva | 26 | 10 | 9 | 7 | 31 | 32 | -1 | 39 | |
6. | Prykarpattya | 26 | 9 | 10 | 7 | 34 | 27 | 7 | 37 | |
7. | Viktoria | 26 | 9 | 9 | 8 | 22 | 26 | -4 | 36 | |
8. | FSC Mariupol | 26 | 8 | 11 | 7 | 27 | 24 | 3 | 35 | |
9. | SC Poltava | 26 | 9 | 7 | 10 | 45 | 42 | 3 | 34 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Khoma A. | Prykarpattya | 14 | 0 |
1. | Palagnyuk V. | Bukovyna | 14 | 0 |
1. | Shcherbak D. | SC Poltava | 14 | 0 |
4. | Spivakov A. | Livyi Bereg | 12 | 0 |
5. | Koltsov V. | Inhulets | 11 | 0 |
6. | Kravchuk D. | Epitsentr | 10 | 0 |
6. | Neves I. | Karpaty Lviv | 10 | 0 |
8. | Kozak O. | Inhulets | 9 | 0 |
8. | Ryazantsev Y. | Metalist Kharkiv | 9 | 0 |
8. | Sitalo A. | Inhulets | 9 | 0 |
8. | Sukhoruchko D. | Livyi Bereg | 9 | 0 |
12. | Fedosov P. | FC Chernihiv | 8 | 0 |