FNL 2 - Division B - Group 4
ผลการแข่งขัน
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 4 | |||
Round 5 | |||
12/05 - 16:00 | Sokol Kazan | 2 : 2 | Kirov |
11/05 - 19:00 | Lada Togliatti | 1 : 0 | Akron Togliatti 2 |
11/05 - 19:00 | Nosta | 0 : 1 | Rubin Kazan 2 |
11/05 - 19:00 | Orenburg 2 | 0 : 2 | Uralets Nizhny Tagil |
11/05 - 19:00 | Pari NN 2 | 0 : 1 | Amkar |
11/05 - 19:00 | Volna Nizhegorodskaya | 0 : 2 | Ural 2 |
11/05 - 17:00 | Krylya Sovetov Samara 2 | 1 : 1 | Dynamo Barnaul |
Round 4 | |||
04/05 - 20:30 | Akron Togliatti 2 | 0 : 1 | Orenburg 2 |
04/05 - 19:00 | Uralets Nizhny Tagil | 1 : 1 | Pari NN 2 |
04/05 - 18:00 | Kirov | 3 : 2 | Volna Nizhegorodskaya |
04/05 - 17:00 | Krylya Sovetov Samara 2 | 2 : 1 | Nosta |
04/05 - 17:00 | Ural 2 | 2 : 1 | Lada Togliatti |
03/05 - 20:00 | Amkar | 3 : 1 | Dynamo Barnaul |
Round 3 | |||
28/04 - 17:30 | Akron Togliatti 2 | 4 : 2 | Uralets Nizhny Tagil |
28/04 - 16:00 | Sokol Kazan | 1 : 1 | Krylya Sovetov Samara 2 |
โปรแกรมการแข่งขัน
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 4 | |||
Round 6 | |||
18/05 - 15:00 | Ural 2 | VS | Sokol Kazan |
18/05 - 17:30 | Akron Togliatti 2 | VS | Volna Nizhegorodskaya |
18/05 - 18:00 | Kirov | VS | Nosta |
18/05 - 19:00 | Orenburg 2 | VS | Lada Togliatti |
18/05 - 19:00 | Rubin Kazan 2 | VS | Dynamo Barnaul |
18/05 - 19:00 | Uralets Nizhny Tagil | VS | Amkar |
19/05 - 17:00 | Krylya Sovetov Samara 2 | VS | Pari NN 2 |
Round 7 | |||
25/05 - 21:00 | Dynamo Barnaul | VS | Kirov |
25/05 - 21:00 | Lada Togliatti | VS | Uralets Nizhny Tagil |
25/05 - 21:00 | Nosta | VS | Ural 2 |
25/05 - 21:00 | Pari NN 2 | VS | Rubin Kazan 2 |
25/05 - 21:00 | Volna Nizhegorodskaya | VS | Orenburg 2 |
26/05 - 21:00 | Sokol Kazan | VS | Akron Togliatti 2 |
Round 8 | |||
01/06 - 21:00 | Amkar | VS | Rubin Kazan 2 |
01/06 - 21:00 | Kirov | VS | Pari NN 2 |
01/06 - 21:00 | Lada Togliatti | VS | Volna Nizhegorodskaya |
01/06 - 21:00 | Orenburg 2 | VS | Sokol Kazan |
01/06 - 21:00 | Ural 2 | VS | Dynamo Barnaul |
01/06 - 21:00 | Uralets Nizhny Tagil | VS | Krylya Sovetov Samara 2 |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - FNL 2 - Division A Silver (Fall Season: ) | Kirov | 5 | 4 | 1 | 0 | 12 | 4 | 8 | 13 | |
2. | Amkar | 5 | 4 | 0 | 1 | 9 | 3 | 6 | 12 | |
3. | Rubin Kazan 2 | 5 | 4 | 0 | 1 | 8 | 3 | 5 | 12 | |
4. | Sokol Kazan | 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 4 | 3 | 11 | |
5. | Ural 2 | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 4 | 4 | 10 | |
6. | Krylya Sovetov Samara 2 | 5 | 1 | 4 | 0 | 5 | 4 | 1 | 7 | |
7. | Orenburg 2 | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 7 | -3 | 6 | |
8. | Dynamo Barnaul | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 11 | -4 | 5 | |
9. | Pari NN 2 | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 6 | -1 | 5 | |
10. | Uralets Nizhny Tagil | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 9 | -2 | 5 | |
11. | Lada Togliatti | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 7 | -4 | 4 | |
12. | Nosta | 5 | 1 | 0 | 4 | 6 | 8 | -2 | 3 | |
13. Relegation | Akron Togliatti 2 | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 9 | -5 | 3 |