Regionalliga North
ผลการแข่งขัน
GERMANY: Regionalliga North | |||
Round 33 | |||
12/05 - 21:30 | Holstein Kiel II | 1 : 0 | Phonix Lubeck |
12/05 - 20:00 | Bremer | 0 : 0 | Lohne |
12/05 - 19:00 | Norderstedt | 0 : 2 | Meppen |
12/05 - 19:00 | Teutonia Ottensen | 0 : 2 | TSV Havelse |
12/05 - 18:00 | Hamburger SV II | 0 : 1 | SC Weiche-08 |
11/05 - 23:00 | Drochtersen/Assel | 5 : 1 | Kilia Kiel |
11/05 - 21:00 | Jeddeloh | 3 : 2 | Spelle-Venhaus |
11/05 - 18:00 | Hannover II | 5 : 0 | Eimsbutteler |
10/05 - 23:30 | VfB Oldenburg | 2 : 0 | St. Pauli II |
Round 27 | |||
09/05 - 00:00 | TSV Havelse | 3 : 4 | Kilia Kiel |
Round 32 | |||
05/05 - 20:00 | Lohne | 1 : 1 | Holstein Kiel II |
05/05 - 19:00 | St. Pauli II | 1 : 2 | Bremer |
โปรแกรมการแข่งขัน
GERMANY: Regionalliga North | |||
Round 34 | |||
18/05 - 00:30 | Spelle-Venhaus | VS | Hamburger SV II |
18/05 - 20:30 | Eimsbutteler | VS | Jeddeloh |
18/05 - 20:30 | Holstein Kiel II | VS | Kilia Kiel |
18/05 - 20:30 | Lohne | VS | VfB Oldenburg |
18/05 - 20:30 | Meppen | VS | Teutonia Ottensen |
18/05 - 20:30 | Phonix Lubeck | VS | Bremer |
18/05 - 20:30 | SC Weiche-08 | VS | Norderstedt |
18/05 - 20:30 | TSV Havelse | VS | Drochtersen/Assel |
19/05 - 20:30 | St. Pauli II | VS | Hannover II |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Regionalliga Play Offs (Promotion - Play Offs: ) | Hannover II | 33 | 23 | 4 | 6 | 88 | 40 | 48 | 73 | |
2. | Meppen | 33 | 21 | 5 | 7 | 71 | 38 | 33 | 68 | |
3. | Phonix Lubeck | 33 | 20 | 5 | 8 | 81 | 36 | 45 | 65 | |
4. | Drochtersen/Assel | 33 | 16 | 10 | 7 | 54 | 41 | 13 | 58 | |
5. | Holstein Kiel II | 33 | 16 | 7 | 10 | 60 | 50 | 10 | 55 | |
6. | VfB Oldenburg | 33 | 15 | 9 | 9 | 61 | 44 | 17 | 54 | |
7. | TSV Havelse | 33 | 14 | 7 | 12 | 56 | 52 | 4 | 49 | |
8. | Teutonia Ottensen | 33 | 13 | 9 | 11 | 59 | 46 | 13 | 48 | |
9. | Hamburger SV II | 33 | 13 | 9 | 11 | 49 | 51 | -2 | 48 | |
10. | Lohne | 33 | 12 | 10 | 11 | 51 | 47 | 4 | 46 | |
11. | St. Pauli II | 33 | 11 | 10 | 12 | 61 | 44 | 17 | 43 | |
12. | Bremer | 33 | 10 | 13 | 10 | 50 | 58 | -8 | 43 | |
13. | Norderstedt | 33 | 12 | 4 | 17 | 55 | 64 | -9 | 40 | |
14. | SC Weiche-08 | 33 | 9 | 11 | 13 | 44 | 57 | -13 | 38 | |
15. | Jeddeloh | 33 | 8 | 12 | 13 | 39 | 64 | -25 | 36 | |
16. Relegation | Eimsbutteler | 33 | 5 | 7 | 21 | 35 | 72 | -37 | 22 | |
17. Relegation | Kilia Kiel | 33 | 3 | 10 | 20 | 36 | 83 | -47 | 19 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Gindorf L. | Hannover II | 21 | 0 |
2. | Fehler S. | Holstein Kiel II | 20 | 0 |
2. | Janssen M. | Meppen | 20 | 0 |
4. | Sanne T. | Hamburger SV II | 19 | 0 |
5. | Schepp C. | Meppen | 16 | 0 |
6. | Brendel M. | Norderstedt | 13 | 0 |
6. | Gottel M. | Drochtersen/Assel | 13 | 0 |
8. | Tonnies T. | Lohne | 12 | 0 |
8. | Ulbricht J. | St. Pauli II | 12 | 0 |
10. | Goguadze N. | Bremer | 11 | 0 |
10. | Hyseni H. | Phonix Lubeck | 11 | 0 |
10. | Schmiederer F. | Drochtersen/Assel | 11 | 0 |
10. | Stover J. | Phonix Lubeck | 11 | 0 |
10. | Taritas V. | Phonix Lubeck | 11 | 0 |
10. | Wohlers O. | Teutonia Ottensen | 11 | 0 |
10. | Zahmel J. | Lohne | 11 | 0 |
17. | Fritzsche L. | Phonix Lubeck | 10 | 0 |