3rd Division
ผลการแข่งขัน
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 27 | |||
12/05 - 18:00 | Avarta | 1 : 3 | Naesby |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 27 | |||
11/05 - 19:00 | SfB-Oure | 2 : 1 | Holstebro |
11/05 - 19:00 | ยัง บอยส์ | 4 : 2 | Lyseng |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 27 | |||
11/05 - 18:00 | Ishoj | 3 : 1 | VSK Aarhus |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 27 | |||
11/05 - 18:00 | Vejgaard | 1 : 0 | Vanlose |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 27 | |||
11/05 - 00:00 | BK Frem | 1 : 0 | Holbaek |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 26 | |||
05/05 - 18:00 | Holstebro | 3 : 1 | Vejgaard |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 26 | |||
04/05 - 19:00 | Naesby | 2 : 1 | Ishoj |
04/05 - 18:30 | VSK Aarhus | 1 : 1 | BK Frem |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 26 | |||
04/05 - 18:00 | Lyseng | 5 : 0 | SfB-Oure |
04/05 - 18:00 | Vanlose | 2 : 0 | ยัง บอยส์ |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 26 | |||
04/05 - 00:00 | Holbaek | 1 : 1 | Avarta |
Round 26 | |||
04/05 - 00:00 | Holbaek | 1 : 1 | Avarta |
28/04 - 18:00 | Avarta | 2 : 0 | VSK Aarhus |
โปรแกรมการแข่งขัน
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 28 | |||
18/05 - 18:00 | Lyseng | VS | Vejgaard |
18/05 - 18:00 | Vanlose | VS | Holstebro |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 28 | |||
18/05 - 18:30 | VSK Aarhus | VS | Avarta |
18/05 - 19:00 | BK Frem | VS | Ishoj |
18/05 - 19:00 | Naesby | VS | Holbaek |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 28 | |||
18/05 - 19:00 | ยัง บอยส์ | VS | SfB-Oure |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 29 | |||
25/05 - 00:00 | Holbaek | VS | BK Frem |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 29 | |||
25/05 - 00:00 | Holstebro | VS | ยัง บอยส์ |
25/05 - 18:00 | Vanlose | VS | Lyseng |
25/05 - 18:00 | Vejgaard | VS | SfB-Oure |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 29 | |||
25/05 - 18:30 | VSK Aarhus | VS | Ishoj |
25/05 - 19:00 | Naesby | VS | Avarta |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 30 | |||
01/06 - 18:00 | Lyseng | VS | Holstebro |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 30 | |||
01/06 - 19:00 | BK Frem | VS | VSK Aarhus |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 30 | |||
01/06 - 19:00 | SfB-Oure | VS | Vanlose |
01/06 - 19:00 | ยัง บอยส์ | VS | Vejgaard |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. | Lyseng | 27 | 10 | 8 | 9 | 50 | 47 | 3 | 38 | |
2. | Holstebro | 27 | 10 | 4 | 13 | 43 | 40 | 3 | 34 | |
3. | Vejgaard | 27 | 9 | 7 | 11 | 36 | 42 | -6 | 34 | |
4. Relegation | Young Boys | 27 | 9 | 6 | 12 | 39 | 45 | -6 | 33 | |
5. Relegation | SfB-Oure | 27 | 9 | 6 | 12 | 34 | 48 | -14 | 33 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Faester A. | Lyseng | 17 | 0 |
2. | Skjellerup M. | VSK Aarhus | 16 | 0 |
3. | Bagou D. | Ishoj | 13 | 0 |
4. | Rye Ch. | Vejgaard | 11 | 0 |
5. | Iversen N. | Holstebro | 9 | 0 |
5. | Yderholm J. | ยัง บอยส์ | 9 | 0 |
7. | Nissen R. | Naesby | 8 | 0 |
7. | Seeger-Hansen S. | BK Frem | 8 | 0 |
7. | Tonnesen M. | Holstebro | 8 | 0 |
10. | Drammeh S. | BK Frem | 7 | 0 |
10. | Rasmussen M. | VSK Aarhus | 7 | 0 |
10. | Schou M. | SfB-Oure | 7 | 0 |
10. | Zekiri E. | BK Frem | 7 | 0 |
14. | Azaquoun M. | Ishoj | 6 | 0 |