1. HNL Women
ผลการแข่งขัน
CROATIA: 1. HNL Women - Championship Group | |||
Round 3 | |||
12/05 - 22:00 | ZNK Split W | 0 : 2 | Dinamo Maksimir W |
CROATIA: 1. HNL Women - Relegation Group | |||
Round 3 | |||
12/05 - 21:00 | Zadar W | 2 : 4 | Medimurje Cakovec W |
CROATIA: 1. HNL Women - Championship Group | |||
Round 3 | |||
12/05 - 17:30 | Hajduk Split W | 0 : 0 | Osijek W |
CROATIA: 1. HNL Women - Relegation Group | |||
Round 3 | |||
12/05 - 15:00 | Gorica W | 0 : 2 | Agram Zagreb W |
CROATIA: 1. HNL Women - Championship Group | |||
Round 2 | |||
06/05 - 22:00 | ZNK Split W | 3 : 3 | Hajduk Split W |
CROATIA: 1. HNL Women - Relegation Group | |||
Round 2 | |||
05/05 - 21:00 | Medimurje Cakovec W | 1 : 0 | Agram Zagreb W |
05/05 - 21:00 | Zadar W | 1 : 1 | Gorica W |
CROATIA: 1. HNL Women - Championship Group | |||
Round 2 | |||
05/05 - 17:30 | Dinamo Maksimir W | 1 : 5 | Osijek W |
CROATIA: 1. HNL Women - Relegation Group | |||
Round 1 | |||
28/04 - 22:00 | Agram Zagreb W | 4 : 1 | Zadar W |
CROATIA: 1. HNL Women - Championship Group | |||
Round 1 | |||
28/04 - 19:00 | ZNK Split W | 0 : 5 | Osijek W |
28/04 - 18:00 | Dinamo Maksimir W | 0 : 2 | Hajduk Split W |
CROATIA: 1. HNL Women - Relegation Group | |||
Round 1 | |||
28/04 - 16:00 | Gorica W | 2 : 1 | Medimurje Cakovec W |
CROATIA: 1. HNL Women | |||
Round 14 | |||
21/04 - 22:00 | Agram Zagreb W | 0 : 0 | Dinamo Maksimir W |
21/04 - 22:00 | Osijek W | 5 : 0 | Hajduk Split W |
21/04 - 22:00 | Zadar W | 1 : 0 | Gorica W |
21/04 - 21:00 | Medimurje Cakovec W | 3 : 2 | ZNK Split W |
โปรแกรมการแข่งขัน
CROATIA: 1. HNL Women - Championship Group | |||
Round 4 | |||
19/05 - 22:00 | Hajduk Split W | VS | Dinamo Maksimir W |
CROATIA: 1. HNL Women - Relegation Group | |||
Round 4 | |||
19/05 - 22:00 | Medimurje Cakovec W | VS | Gorica W |
CROATIA: 1. HNL Women - Championship Group | |||
Round 4 | |||
19/05 - 22:00 | Osijek W | VS | ZNK Split W |
CROATIA: 1. HNL Women - Relegation Group | |||
Round 4 | |||
19/05 - 22:00 | Zadar W | VS | Agram Zagreb W |
Round 5 | |||
26/05 - 22:00 | Gorica W | VS | Zadar W |
CROATIA: 1. HNL Women - Championship Group | |||
Round 5 | |||
26/05 - 22:00 | Hajduk Split W | VS | ZNK Split W |
26/05 - 22:00 | Osijek W | VS | Dinamo Maksimir W |
CROATIA: 1. HNL Women - Relegation Group | |||
Round 6 | |||
09/06 - 22:00 | Agram Zagreb W | VS | Gorica W |
CROATIA: 1. HNL Women - Championship Group | |||
Round 6 | |||
09/06 - 22:00 | Dinamo Maksimir W | VS | ZNK Split W |
CROATIA: 1. HNL Women - Relegation Group | |||
Round 6 | |||
09/06 - 22:00 | Medimurje Cakovec W | VS | Zadar W |
CROATIA: 1. HNL Women - Championship Group | |||
Round 6 | |||
09/06 - 22:00 | Osijek W | VS | Hajduk Split W |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Champions League Women (Qualification: ) | Osijek W | 17 | 16 | 1 | 0 | 99 | 5 | 94 | 49 | |
2. | Hajduk Split W | 17 | 11 | 3 | 3 | 45 | 17 | 28 | 36 | |
3. | ZNK Split W | 17 | 9 | 1 | 7 | 37 | 26 | 11 | 28 |