Third League - South-East
ผลการแข่งขัน
BULGARIA: Third League - South-East | |||
Round 35 | |||
15/05 - 22:00 | Atletik Kuklen | 1 : 0 | Spartak Plovdiv |
15/05 - 22:00 | Dimitrovgrad | 2 : 0 | Levski Karlovo |
15/05 - 22:00 | Karnobat | 2 : 2 | Asenovets |
15/05 - 22:00 | Lok. Plovdiv II | 4 : 2 | Sliven |
15/05 - 22:00 | Nesebar | 2 : 1 | Haskovo |
15/05 - 22:00 | Rodopa Smolyan | 2 : 2 | Sozopol |
15/05 - 22:00 | Rozova Dolina | 0 : 0 | Gigant Saedinenie |
15/05 - 22:00 | Sokol Markovo | 2 : 2 | Beroe II |
15/05 - 22:00 | Zagorets | 2 : 1 | Sekirovo Rakovski |
Round 34 | |||
11/05 - 23:00 | Sozopol | 5 : 1 | Sokol Markovo |
11/05 - 22:00 | Asenovets | 1 : 2 | Atletik Kuklen |
11/05 - 22:00 | Beroe II | 0 : 3 | Nesebar |
11/05 - 22:00 | Dimitrovgrad | 1 : 0 | Lok. Plovdiv II |
11/05 - 22:00 | Gigant Saedinenie | 4 : 0 | Karnobat |
11/05 - 22:00 | Levski Karlovo | 0 : 4 | Haskovo |
11/05 - 22:00 | Sekirovo Rakovski | 4 : 0 | Rozova Dolina |
11/05 - 22:00 | Yambol 1915 | 2 : 2 | Rodopa Smolyan |
10/05 - 22:00 | Sliven | 1 : 0 | Zagorets |
Round 33 | |||
02/05 - 22:00 | Botev Plovdiv II | 5 : 3 | Asenovets |
02/05 - 22:00 | Haskovo | 3 : 0 | Beroe II |
02/05 - 22:00 | Karnobat | 0 : 5 | Sekirovo Rakovski |
02/05 - 22:00 | Lok. Plovdiv II | 7 : 1 | Levski Karlovo |
02/05 - 22:00 | Nesebar | 5 : 0 | Sozopol |
02/05 - 22:00 | Rodopa Smolyan | 0 : 2 | Spartak Plovdiv |
02/05 - 22:00 | Rozova Dolina | 1 : 1 | Sliven |
02/05 - 22:00 | Sokol Markovo | 1 : 1 | Yambol 1915 |
02/05 - 22:00 | Zagorets | 0 : 1 | Dimitrovgrad |
โปรแกรมการแข่งขัน
BULGARIA: Third League - South-East | |||
Round 35 | |||
16/05 - 22:00 | Botev Plovdiv II | VS | Yambol 1915 |
Round 36 | |||
18/05 - 22:00 | Beroe II | VS | Rodopa Smolyan |
18/05 - 22:00 | Gigant Saedinenie | VS | Zagorets |
18/05 - 22:00 | Haskovo | VS | Sokol Markovo |
18/05 - 22:00 | Levski Karlovo | VS | Nesebar |
18/05 - 22:00 | Sekirovo Rakovski | VS | Lok. Plovdiv II |
18/05 - 22:00 | Sliven | VS | Dimitrovgrad |
18/05 - 22:00 | Yambol 1915 | VS | Atletik Kuklen |
18/05 - 23:00 | Sozopol | VS | Botev Plovdiv II |
19/05 - 22:00 | Spartak Plovdiv | VS | Karnobat |
Round 37 | |||
25/05 - 22:00 | Botev Plovdiv II | VS | Beroe II |
25/05 - 22:00 | Dimitrovgrad | VS | Sekirovo Rakovski |
25/05 - 22:00 | Karnobat | VS | Yambol 1915 |
25/05 - 22:00 | Rodopa Smolyan | VS | Haskovo |
25/05 - 22:00 | Rozova Dolina | VS | Spartak Plovdiv |
25/05 - 22:00 | Sliven | VS | Levski Karlovo |
25/05 - 22:00 | Sokol Markovo | VS | Nesebar |
25/05 - 22:00 | Zagorets | VS | Asenovets |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Vtora liga | Haskovo | 34 | 27 | 3 | 4 | 85 | 23 | 62 | 84 | |
2. | Spartak Plovdiv | 34 | 26 | 6 | 2 | 108 | 19 | 89 | 84 | |
3. | Nesebar | 34 | 25 | 8 | 1 | 104 | 36 | 68 | 83 | |
4. | Gigant Saedinenie | 34 | 20 | 7 | 7 | 78 | 35 | 43 | 67 | |
5. | Dimitrovgrad | 34 | 18 | 9 | 7 | 55 | 34 | 21 | 63 | |
6. | Zagorets | 33 | 17 | 6 | 10 | 66 | 36 | 30 | 57 | |
7. | Rozova Dolina | 34 | 17 | 3 | 14 | 59 | 46 | 13 | 54 | |
8. | Botev Plovdiv II | 33 | 15 | 7 | 11 | 70 | 47 | 23 | 52 | |
9. | Rodopa Smolyan | 34 | 14 | 5 | 15 | 60 | 54 | 6 | 47 | |
10. | Atletik Kuklen | 34 | 14 | 4 | 16 | 54 | 71 | -17 | 46 | |
11. | Asenovets | 34 | 13 | 4 | 17 | 54 | 64 | -10 | 43 | |
12. | Sozopol | 34 | 11 | 9 | 14 | 52 | 47 | 5 | 42 | |
13. | Lok. Plovdiv II | 34 | 12 | 4 | 18 | 55 | 54 | 1 | 40 | |
14. | Levski Karlovo | 34 | 10 | 5 | 19 | 51 | 81 | -30 | 35 | |
15. | Sekirovo Rakovski | 34 | 10 | 5 | 19 | 54 | 71 | -17 | 35 | |
16. | Karnobat | 34 | 11 | 0 | 23 | 41 | 87 | -46 | 33 | |
17. | Yambol 1915 | 34 | 7 | 10 | 17 | 42 | 76 | -34 | 31 | |
18. | Sokol Markovo | 34 | 8 | 2 | 24 | 34 | 82 | -48 | 26 | |
19. Relegation | Sliven | 34 | 6 | 6 | 22 | 33 | 119 | -86 | 24 |